tu van giup em

P

phuongxinhna

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cho em hỏi đàu ra của ngành môi trường hiện nay có khả quan không ạ
em đang định thi nghành môi trường mà nghe nhiều thông tin bảo là khó xin việc .em không biết nguòn tin đó chính xác không nữa
mọi người giúp em với

Last edited by a moderator:
T

tieuvan95

chào bạn
với tình hình môi trường và tự nhiện hiện nay thì ngành mỗi trường sau này sẽ rất có triển vọng đó bạn
CHÚC BẠN HỌC TỐT
~THÂN~

B

bi.mit.bi

Ngày nay, vấn đề môi trường đang ảnh hưởng trực tiếp đến cuộc sống của mỗi người nên thu hút sự quan tâm của toàn xã hội. Nhân sự ngành môi trường là một trong những tâm điểm đáng chú ý trên thị trường tuyển dụng hiện nay.
Tốt nghiệp ngành học này, bạn có thể tìm kiếm những công việc như: Kỹ sư nghiên cứu, thiết kế các công nghệ xử lý, bảo vệ môi trường; Chuyên viên tư vấn, khảo sát, đánh giá, quyết định biện pháp quản lý công nghệ môi trường; Chuyên viên trực tiếp quản lý và vận hành các công nghệ xử lý ô nhiễm; Chuyên viên đánh giá, giám sát môi trường…
Cơ hôi việc làm, mức thu nhập của bạn còn phụ thuộc rất nhiều vào năng lưc, kinh nghiệm làm viêc của bạn nữa nhé.

H

huongnhai230

cho em hỏi đàu ra của ngành môi trường hiện nay có khả quan không ạ
em đang định thi nghành môi trường mà nghe nhiều thông tin bảo là khó xin việc .em không biết nguòn tin đó chính xác không nữa
mọi người giúp em với

Dễ hay không phụ thuộc nhiều vào mình bạn à. Nhu cầu với những người có tài, năng động, nhiệt huyết thì không khi nào là thiếu. Hơn nữa mấy năm gần đây môi truờng cũng được trú trọng nhiều, nên bạn không quá lo lắng về nhu cầu với ngành này.

H

hieut2bh

ngành nào mà kiếm ra tiền wan trong mình có thích ngành đó để cống hiến hay ko

P

pezitdethuong_dn96@yahoo.com.vn

giúp em một người tư vấn với, em bị mất số chị Lan tư vấn của Hocmai.vn oài hjxhjx

Top Bottom