tư vấn cho em về trường đh GTVT

N

nhoctiukenvin1994

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1) em thi vào trường ĐH GTVT cơ sở 2 (tp HCM) vậy em muốn xin ra Hà Nội học trường ĐH GTVT cơ sở ngoài đó dc không. Theo em dc biết đó là 2 cơ sở của nhau một trong Nam và một ngoài Bắc.

2) lúc em đăng kí trong hồ sơ là ngành kĩ thuật xây dựng vậy giờ em muốn chuyển qua bên cầu đường có dc không

3) cho em biết ngành kĩ thuật xây dưng và cầu đường năm ngoái lấy bao nhiêu điểm ạ

B

bont

Chọn trường

1) em thi vào trường ĐH GTVT cơ sở 2 (tp HCM) vậy em muốn xin ra Hà Nội học trường ĐH GTVT cơ sở ngoài đó dc không. Theo em dc biết đó là 2 cơ sở của nhau một trong Nam và một ngoài Bắc.

2) lúc em đăng kí trong hồ sơ là ngành kĩ thuật xây dựng vậy giờ em muốn chuyển qua bên cầu đường có dc không

3) cho em biết ngành kĩ thuật xây dưng và cầu đường năm ngoái lấy bao nhiêu điểm ạ

Bạn ơi không chuyển được như vậy bạn nhé, tuy là cơ sở 1 và cơ sở 2 có liên đới với nhau nhưng bạn thi trường nào thì phải học trường đó, không chuyển như THPT được

T

tuxaotq

Hiện mình đang học năm cuối GTVT.
bạn có thể chuyển đc ra ngoài cơ sở 1 học bạn nhé: lớp mình cũng có nhiều bạn chuyển từ cơ sở trong HCM ra.
1, sẽ đc chuyển hẳn ra nếu điểm của bạn đủ điểm sàn ngoài cơ sở 1.
2, nếu ko đủ điểm sàn ngoài CS1 chỉ đc chuyển với hình thức gửi ra ngoài này đào tạo. hồ sơ của bạn vẫn ở trong CS 2.

khi vào nhập học mới đăng ký ngành mình theo học. còn cái ngành bạn đăng ký trong hồ sơ chỉ để cho đẹp thôi.

D

dainamcorp

Theo mình thì bạn nên học ngành xây dựng cho dễ xin việc, hiện nay thị trường lao động đã bảo hòa ngành cầu đường, bản thân mình là Thạc sĩ cầu đường + cử nhân kinh tế mà giờ phải bán máy chiếu thì bạn hiểu rồi nhé

L

ltchung95

E đăng kí vào trường gtvt va thi được 19.5đ..vậy em có vào được chuyên nghành kế toán và kĩ thuật viễn thông hay ko?

Top Bottom