tự tin nói lời yêu thương nhé

T

teatrinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

you đã đến với học mãi:khi (86):
you đã cảm nhận được tình cảm thân thiết mà các thành viên dành cho nhau.
chúng ta có thể là bạn bè,:khi (98):anh em kết nghĩa...
you yêu quý họ vô cùng nhưng...
chưa một lần you có cơ hội bày tỏ
:khi (12):
vậy thì còn chờ gì nữa
đây chính là cơ hội để những người đó có thể "hiểu" và "nhận" được tình cảm mà bạn dành cho họ.
nào cùng tự tin nói lời yêu thương nhé!:khi (89):

Last edited by a moderator:
T

teatrinh

chị linh yêu quý
em cũng có một chị gái bây giờ em lại có thêm một người chị gái mới
hoá ra em lại là người hạnh phúc nhất trên đời
cảm ơn chị đã bên em , iu quý em và chia sẻ cùng em
em iu chị nhìu
chị gái iu

C

congchuatuyet_2009

=)) =)) Em nói nhiều lắm rồi nhưng vẫn phải nói ;)).
Chị Ếch ơi em yêu chị nhiều lắm ;;), cố gắng học tốt nhá chị! :D
p/s: Sao ko có topic Chuyển đến bạn lời yêu thương nhở? ;;) Như ế các mem nhờ mod chuyển những lời yêu thương đến người cần chuyển hay 1 như 1 bức thư viết ko nói nên lời chẳng hạn! ;;)

G

gaup0ng

ôi ngưỡng mộ mọi người wa
Mọi người ai cũng có anh chị em còn mình muốn có một dứa em hay một người anh người chị nào cũng chẳng có muỗn nói một lời yêu thương cũng chẳng được
Ai cũng bảo con môtf sướng .Sướng cái nỗi gì buồn ơi là buồn chẳng có a chia sẻ chẳng có ai để mà chiều chuộng

M

mogami_girl

watermark

Chưa bao giờ tôi cảm nhận được tình bạn lại gần với mình đến vậy. Cảm giác ấm lòng khi nhận được tin nhắn của em! Và em cũng biết người chị muốn gửi đến lời yêu thương chính là em-do_re_mon_97 của chị ạ! Chị đã từng viết về em trong một bài kiểm tra trên lớp. Chị không cần biết bài đó sẽ được bao nhiêu điểm, nhưng ngay lúc đấy, chị quyết định viết về em không do dự! Có thể tình cảm của em đối với chị không quá nhiều hoặc quá sâu đậm, nhưng chị vẫn muốn gửi đến em niềm tin, và sự quý mến chân thành của chị!

Người thứ 2 sau do_re_mon_97 trong diễn đàn này là red_1234. Với bạn Tôi muốn gửi đến một điều: Tôi,bạn và do_re_mon sẽ trở thành những người bạn thân thiết nhé!

Chưa bao giờ tôi cảm nhận được tình bạn cho đến khi tôi quen 2 người và những mem khác trong diễn đàn!>>>>>>>>>>>TỰ TIN NÓI LỜI YÊU THƯƠNG<<<<<<<<<<<

B

botvit

chị chichi_huahua;dungnhi
em quý nhất 2 chị nhất à
ớ tự dưng em ko nghĩ được gì cả 2 chị à chỉ bít là em quý 2 chị lắm cơ:D

E

echcon_lonton_dihoc

các tỷ ui của eck
mụi lun ui quý 4 tỷ
chúc các tỷ lun vui vẻ may mắn và đạt được nhưng ziì mình mơ ước
chúc cháu trai , nhỏ trang,chị mèo cùng chinhpuc sớm tìm được 1 nửa của mình
tất cả 8 người là 8 tính cách
8 suy nghĩ nhưng eck sẽ mãi ui mãi nhớ tới mọi người
nếu mọi người paải out 1 thời zan eck sẽ nhớ lém đó
HÃY NHỚ TỚI ECK NHA

T

truongtrang12

tất nhiên là em sẽ nhớ chị ếch rồi
đại gia đình ơi trang yêu đại gia đình này lém (à mà có những ai ấy nhỉ...chết mất...) nhưng chỉ nhớ rằng là trang luôn yêu mọi người hãy chung tay đồng sức đồng lòng hẹn đến mọt ngày nào đó đại gia đình ta cùng đỗ đại học khi đó dù ở xa đến đâu chúng ta cũng sẽ họp mặt làm một bữa ăn ra trò nha(có tâm hồn ăn uống quá không nhỉ ?)

T

thienduong123

thay bằng những lời nói yêu thương dài dòng tôi mún gửi tới những ng bn tuyeetj vời của tôi là những câu nói ngắn gọn"nợ ai đó cả thế giới-những ng bn của tôi"....
xin hãy trao cho họ cánh hoa hồng tình bn tri kỉ......

H

happykid

em có bao giờ nói em yêu các anh như thế nào không các anh trai của em?!
em yêu cái vui tính của anh 2
em yêu cái trầm lặng mà đứng đắng của anh3
em yêu cái đáng yêu cái hòa đồng của anh 4
em yêu yêu nhất cái chu đáo cái ân cần của anh 5
KID yêu các anh nhiều lắm!các anh của em_gia đình ảo mà tình rất thật của em!thân thương

KID love LION
bx mãi yêu ox_tình yêu bé nhỏ mơ hồ mà cực kì vui vẻ!nhớ cái lúc tụi mình cãi nhau,đấu khẩu,li hôn giả......cả những bản nhạc nữa hay bik bao nhiu,vui bik bao nhiu nhỉ!^^

anh KINGVIP em không bik từ khi nào anh đã thành Idol của em và là mục tiêu để em phấn dấu vương lên!em cảm ơn anh nhiều sư phụ

CÚN và KÚN;cả nóc nữa(proechcom),trungatl,.............những "kẻ thù một thời" của KID,tui cũng rất mến mọi người,mến mến rất nhìu nhìu

Anh Huy (thancuc_bg), trongnga đều là "người iêu" cũ cả (TT_TT) không tính anh congtucan (anh 4)

__________________________________________________________________________________
KID YÊU TẤT CẢ MỌI NGƯỜI_YÊU HOCMAI!!!

M

meo_kute9x

chúc mọi người trong đại gia đình hoc mãi một năm học tốt cố gắng lên những nhân lớp 12

C

chichi_huahua

hì ! Thank bovit và teatrinh! Chị cũng rất iu 2 em!:x :x :x
Chị cũng rất iu hocmai!!

D

do_re_mon_97

watermark

Chưa bao giờ tôi cảm nhận được tình bạn lại gần với mình đến vậy. Cảm giác ấm lòng khi nhận được tin nhắn của em! Và em cũng biết người chị muốn gửi đến lời yêu thương chính là em-do_re_mon_97 của chị ạ! Chị đã từng viết về em trong một bài kiểm tra trên lớp. Chị không cần biết bài đó sẽ được bao nhiêu điểm, nhưng ngay lúc đấy, chị quyết định viết về em không do dự! Có thể tình cảm của em đối với chị không quá nhiều hoặc quá sâu đậm, nhưng chị vẫn muốn gửi đến em niềm tin, và sự quý mến chân thành của chị!

Người thứ 2 sau do_re_mon_97 trong diễn đàn này là red_1234. Với bạn Tôi muốn gửi đến một điều: Tôi,bạn và do_re_mon sẽ trở thành những người bạn thân thiết nhé!

Chưa bao giờ tôi cảm nhận được tình bạn cho đến khi tôi quen 2 người và những mem khác trong diễn đàn!>>>>>>>>>>>TỰ TIN NÓI LỜI YÊU THƯƠNG<<<<<<<<<<<
chị à bây giờ em mới thấy em là 1 người em hạnh phúc nhất đó. em cũng ko có điều gì hơn để nói với chị, em chỉ muốn nói với chị:
I love you

A

anhthu1290

t yêu Việt Nam vì tớ là con người Việt Nam
T yêu cuộc sống vì nó đáng ghét :D
T yêu cậu vì cậu cũng đáng ghét :D
T yêu tất cả mọi người ... nhưng đừng rời xa t nhé! bình an nhé yêu thương của t

T

teatrinh

Cuộc sống thật là kì lạ
Đôi khi những người không biết nhiều về ta thì lại cho ta những lời khuyên tốt nhất
Trong diễn đàn hoc mãi này,tôi đã tìm thấy những người bạn như thế (nhưng giờ thị họ hiểu tôi lắm rồi) hoàng và chị linh ơi, em iu mến hai người nhiều

N

no1kendy

Chài... Đọc những dòng mọi người viết thấy cảm động ghê ;;). Minh cũng muốn có một gia đình như thê. Cảm ơn học mãi nhiều lắm :)

T

thuylona

T ju đại gia đình hocmai^^! ju cả 0x của T và mụi mụi giotbuonkhongten^^

B

baby_banggia34

tôi yêu hmai,yêu gia đình ảo của tôi-FAM và tôi "ju" anh của tôi - huutrang93,ng đầu tiên tui wen trên hm(đừg hiểu lầm nhe anh,chỉ là ju như 1 ôg anh trai thôi đấy nha)

gửi đến mọi ng nhữg lời chúc tốt đẹp nhất!

Top Bottom