Tự chuyện con trai ......

S

son9701

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Oài,chào các bác,nhìn tiêu đề chắc các bác biết được ngay em là boy chính hãng 100% rồi,k cần giới thiệu.Em muốn kể tự chuyện cuộc đời ngắn ngủi của em (Ý nói là cuộc đời tính đến bây h thôi chứ k pải e die rồi đâu nhá,các bác đừng nghĩ bậy) với biết bao nhiêu thăng trầm(oài)

Ôi,em online rồi,đây là thời khắc quan trọng của cuộc đời tôi,tôi phải nói vs em tất cả những gì tôi nghĩ và cả những gì tôi mong muốn về em mà tôi đã k nói trong suốt những tháng ngày qua
-Thôi,t out đây
-Khoan...................

Chap 1:

Người ta sinh ra chẳng biết làm sao đã giỏi còn đẹp trai,còn em sinh ra đã xấu rồi ,nhưng được cái là giỏi :)) .Tuy xấu nhưng em lại mắc cái bệnh của đàn ông đấy là cứ nhìn thấy gái xinh là k kìm lại được :khi (165): .Cuộc đời em bắt đầu biết iêu ,ấy chết,biết thích con gái từ hồi mẫu giáo rồi :khi (196): ,cái hồi chỉ là thích đơn thuần vs suy nghĩ trong sáng nhá,các bác đừng hiểu lầm.Số là khi em đi học mẫu giáo,em vào phải cái lớp Liên Cơ của huyện nên làm quen được ối bạn ở xã khác,thích k tả nổi,mà ở đấy thì toàn mấy nàng đẹp như tiên nữ trong truyện (ấy chết ,cái này em chém đấy),mình thì tuy chả phải đẹp mã nhưng được cái tướng cao to sáng sủa,từ 3 ,4 tuổi thì chưa biết gì, luk đi học chỉ biết khóc đòi ở nhà thôi,lên 5 tuổi em mới bắt đầu í ẹ ấy chứ,chả là hồi ấy em tia được 1 em,k xinh lắm ,nhưng em ấy cười rất duyên mà lại còn hay mang kẹo đi lớp ăn,đầu tiên thì em cũng chẳng ý kiến ý cò gì vs em ý đâu,nhưng mà em ý ra cho mình kẹo mới sợ,thế là cứ từ ấy,sáng nào mềnh cũng bắt mẹ đưa đi thật sớm để còn ra với em nó,mẹ mình thì lại k biết gì,tưởng con trai ngoan thích đi học thì thích lắm,buổi nào cũng hay dậy thật sớm 2 mẹ con ăn rồi đi.Nhưng cái số là hồi đấy mình mẫu giáo mà,ngại đi đại tiện vừa lâu vừa mất thời gian (ngại chết) ,thế là bao h buồn cũng cố mà nhịn,chả bao giờ đi vệ sinh cả .Mà lại được cái dịp này các bác bảo có hay không chứ :
Hôm đấy,như mọi khi,em đưa kẹo cho tôi,tôi cầm kẹo xong cứ đứng im không nói gì,em nó lại hỏi :Hôm nay c làm sao thế ? Tôi thì chẳng biết trả lời em nó ra sao vì lúc đấy mình đang...mót .Chết thật,đứng 1 lúc thì có 1 cục to ì xuất hiện,chết dở,làm sao bây giờ >.< .Chết thật,tôi bèn đành chạy vào 1 góc thật kín để giải quyết. Phù....xong...Á,em nó chạy theo nhìn thấy tôi rồi,hự,thế là tôi bị lên kiểm điểm vì cái tội ị đùn vs lị ị bậy còn em nó từ lúc đấy bơ tôi luôn,chả bao giờ thấy cho kẹo bánh gì nữa,chấm dứt 1 cuộc tình ...

Bắt đầu vào năm lớp 1,hồi ấy thì chưa biết gì đâu,mình vẫn còn trong sáng như 1 cái kem ấy,nhưng mà chết dở con tim nó lại rung động ms đau các bác ạ.Chả là hồi đấy,em được vào cái lớp cô ruột chủ nhiệm ms sướng,thế là e đc cô tâm lý cho ngồi cạnh 1 em rõ xinh (chả biết thế nào giờ lớp 9 nhìn thấy em cũng bt),em nó tuy học k giỏi (bằng tôi) nhưng lại được cái chăm chỉ chép bài và hỏi bài tôi nên tôi lại càng thích(sướng kinh khủng khi được gái xinh hỏi bài các bác công nhận k ?) nên khi nào em nó hỏi thì công lực mềnh tự nhiên lên thành 200% luôn,ghê cực,có lần cô cho toán lớp 2 mà em nó hỏi mình làm phát xong vèo cả mấy bài,thầy cô bạn bè phục lắm,em nó còn phục tôi hơn.Ngoài học ra ,tôi còn bắn bi cực kì xuất sắc,tỉ suất thành bàn gần 50% lận (chết).Thế là bạn bè nó thi nhau phục mình,nhưng mấy thằng nó bậy lắm cơ,bắn sịt toàn đổ tại trời rồi chửi : Đệt mịa (lái phát ngôn cho đỡ bậy)!! Tôi hỏi ngay 1 câu :
-Đệt là gì thế ??:khi (54):
-Ôi cái thằng này,thế mày k biết đệt là gì à ??
-Hông :khi (47): ,thế là gì ??
-Tao cũng ,ờ,:khi (193): mà mày bắn bi tiếp đê
Hồi đấy tôi cũng ngây thơ nên quên luôn,chả bù cho bây giờ,nhớ lại thấy mình bị lừa dễ quá (vs lị ngây thơ quá)
.............................................
Sau đợt vui chơi xả láng,tôi và em lại phải vùi đầu vào sách vở ôn thi học sinh giỏi lớp 1,oài,mệt kinh khủng,mỗi ngày bị nhồi cho 5 bài toán nâng cao với 1 bài văn,chịu sao nổi,thế nhưng mà thấy em nó chăm chỉ quá với lại hay hỏi bài mình,mình ko làm thì quê chết nên thôi,đành làm lấy lòng em nó vậy chứ biết làm sao,mình thì cố gắng làm nhưng chả nhớ gì hết trơn,quá tội em nó chép cả đống chữ về nhà dịch (hồi đấy khó thì chỉ có 2 dòng lời giải thôi nhưng mà tôi vẫn thấy dài quá).Cuối cùng ,ngày thi đến,mẹ tôi lai tôi đi trên con đường dài và hẹp đến tiểu học P.T trên đường đi,mẹ tôi có dặn: Có sai ở đâu thì cứ để đấy đừng gạch đi người ta lại trừ điểm bẩn (ý ns môn TV cơ).Tôi vâng lời ngay vì có sai đâu thì mẹ chịu ^^.Đi thi toán viết xong đáp án ngồi soát lại,ối chết ,sai mất 3 chỗ rồi,oài,nhưng mà mẹ đã dặn thì cấm cãi,im im k sửa nữa để mặc cho sai thì sai ng ta có trừ điểm đâu :((. Vì thế mà ngày đăng kết quả thi,mình kém em nó 2 điểm,để em nó cười vô mặt rồi từ đấy mình uất quá thế nào mà em nó hỏi mềnh bơ luôn,k thèm nc với em nó nữa,chấm dứt cuộc tình thi cử chết tiệt của cuộc đời

C

congchuatuyet204

c/s tuổi thơ thật thú vị, thấy giọng văn bạn trẻ con quá, cũng dễ thương nữa...........................thik bạn mất rùi nek... :D

Top Bottom