truongtrang12

Status
Không mở trả lời sau này.
D

doigiaythuytinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Có lẽ nhiều bạn trên diễn đàn này cũng đã nghê đến chuyện của truongtrang12
Không biết mấy bạn có quen con bé này không
Chứ riêng Z thì chỉ biết sơ em ấy qua lời kể của Eck thôi
Dù không thân thiết gì
Nhưng thật sự, là một thành viên của hocmai, Z rất buồn
Từ ngày Z bước chân vào hocmai đến giờ
Đã có nhiều mod bị cách chức do không làm tròn nhiệm vụ hay để tập trung vào việc học hành
Nhưng đối với truongtrang12 thì lại là lí do sức khoẻ
Z không muốn tỏ ý thương hại em ấy
Mong rằng dù không thể vào diễn đàn, em ấy vẫn cảm nhận được những tình cảm của tất cả các mem dánh cho mình
Hãy cũng cầu nguyện cho em ấy, các bạn nhé
Dù chỉ là 50% cơ hội được sống
Nhưng Z tin rằng cùng với tình cảm của gia đình và những người bạn của 4rum, cơ hội ấy sẽ là con số 100%

H

hoabattu1072000

Dù là lâu lắm rồi mới vào diễn đàn, cũng không biết đã có chuyện gì xảy ra với truongtrang12, không biết với bạn này luôn.
THế nhưng đã là thành viên của đại gia đình hocmai thì ít nhất cũng nên quan tâm đến mọi người, cũng không phải là sự thương hãi nhưng cần chung tay để làm việc gì đấy.
@doigiaythuytinh: Bạn có thể nói rõ hơn về tình hình của bạn truontrang12 đc hok

B

bupbe_dautay

Trường Trang, dù mới biết cậu nhưng tớ rất thích những bài viết cậu viết về mẹ.
Tuy ít nói chuyện vs cậu hơn nhưng tớ vẫn nhớ mãi n~ lúc tớ châm chọc ava của cậu...
Dù ko biết cậu đang mắc bệnh gì nhưng tớ hy vọng, cậu sẽ có niềm tyn mà cố đứng dậy, cố gắng chữa bệnh dù chỉ còn 1% hy vọng còn lại, chỉ cần cậu tyn tưởng vào chính bản thân mình là đc, hocmai luôn chờ đón cậu!

D

doigiaythuytinh

Truongtrang12 bị ung thư máu em ah`
:khi (46)::khi (46)::khi (46)::khi (46)::khi (46)::khi (46)::khi (46)::khi (46):

H

hoabattu1072000

Không ngờ sự việc lại như thế
Một căn bệnh nguy hiểm có thể lấy đi mạng sống của truongtrang bất cứ lúc nào.
Nhưng chúng ta hãy cùng gấp những cánh hạc cùng chấp tay nguyện cầu điều tốt đẹp nhất cho truongtrang.
Mau bình phục em nhé, hocmai sẽ luôn ở bên em, cố lên em. Em sẽ làm đc đúng không em.

N

nhungpro_196

Dù không biết đến chị truong trang nhưng em mong chị ấy sẽ qua được xơn hiểm nghèo...
có hi vọng là có tất cả..
Bầu trời đêm không tối tăm mà còn có trăng và muôn ngàn vì sao...
Mùa đông lạnh giá không bao giờ lạnh với con người bởi vì chúng ta có trái tim, có tình thương yêu...
Dù là 50% hay 1% thì chúng ta vẫn có hi vọng truongtrang sẽ có một ngày quay trở lịa 4rum, sẽ được sống, sẽ luôn mạnh khỏe.. ít nhất là trong thâm tâm của mỗi nguời... :D

T

thi4b

c ấy là ng rất dễ gần và đễ thương.e nghe c gái e bảo vậy.nhưng e chưa dc gặp c ấy 1 lần.tuy vậy nhưng e vẫn cầu nguyện = cả trái tim cho ng c bất hạnh!

B

bluerose_9x

hu hu
chắc em ấy đau đớn lắm nhỉ
tội nghiệp quá đi mất đồng cảm sẻ chia với em
em hãy nhớ đến hocmai nhé

D

dung_92bn

Hic pic này lập ra đc 2 tuần rồi mà h mjnh mới biết :(
Mình xin thay mặt truongtrang12 cảm ơn tình cảm của tất cả mọi người đã giành cho e ý, cảm ơn mọi người nhiều lắm.
Mình cũng xin báo cho mọi ng` 1 tin mừng là trang đã vượt qua ca phẫu thuật và h đã khá bình phục rồi nhưng e ý chưa thể trở lại diễn đàn. Em ý có nhờ mjnh gửi đến mọi ng` rằng e ý yêu và nhớ mọi người, nhớ gia đình học mãi nhiều lắm ^^.
Một lần nữa mjnh cảm ơn tình cảm của tất cả mọi ng` đã giành cho trang :x :x :x :x :x :x :x :x

T

th1104

cám ơn trời chị truongtrang đã qua khỏi sự nguy hiểm
chị trang ơi cố lên chị em chờ chị quay lại diễn đàn
rồi hai chị em mình lại nc vs nhau chị nhé

D

dung_92bn

cảm ơn các e. các e an tâm nhé khi nào qua kì thi cấp 3 thì trang sẽ quay lại diễn đan ^^ mọi lời chúc của các e chị sẽ chuyển đến trang ^^

K

kira_l

chj trang làm sao hả chj !

chj í bị có năgj lắm ko ạ ?

bệnh chj mà 50 % :((

chj nói rõ đi chj !?

H

hotgirlthoiacong

em à pé trang đã thành công trong ca phẫu thuật rồi
nhưng vẫn còn đang dưỡng sức và chưa qay lại hm được
HOTGIRL dù ở tận Khánh Hòa xa xôi nhưng chúc em bình phục nhanh chóng & típ tục cv mod ở hm và việc học ở trường nha :) ờ lắc ki xờ ta (*) ai gi du :D

P

pucca_garu_fun

hix .............. sao mah lắm bất hạnh đến vs e ý dzậy choy` ............ huhuhuhuhuhuuuuuuu.........................
cả diễn đàn mong e sớm trở lại !!!

T

teatrinh

mình cũng đã bít chuyện này lâu rồi
và cũng thầm cầu chúc cho em í sẽ thật khẻo mành và vượt qua được mọi khó khăn

C

congchuatuyet_2009

:( Lập đc 2 tuần rùi mà em ko bik :(. Hi vọng truongtrang sớm ổn định sức khoẻ :D. Xin lỗi vì giờ mới biết đến topic này!

D

dung_92bn

hij cảm ơn tất cả mọi người nhé! mọi ng` yên tâm nhé trang cũng khá ổn định sức khoẻ rồi
@cúc: chị là ng` đầu tiên biết bệnh của trang mà hum nay chị cũng còn mới biết topic này nữa mà, nói j cô

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom