truongtrang12 chia tay hm

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hotgirlthoiacong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[/color][/size][/color]
........ @};- ....................... ....... @};-
....@};- ..... @};-....... .... @};-..........@};-
@};- ................ @};- ...................@};-
...@};-....................................... @};-
..... . @};-............................. @};-
........... @};- ....................@};-
................... @};- .......@};-
............................. @};-

del tp

Last edited by a moderator:
H

huyen_cun

choỳ ơi. tui hok quen Truongtrang nhưng thấy bạn viết vậy tự dưng cũng thấ bùn và mún khóc lắm.:khi (46)::khi (46):Chúc Truongtrang luôn mạnh khỏe, thành công và gặp nhìu điều may mắn nhé! và........ hi vọng bạn trở lại:khi (12)::khi (106):. Biết đâu chúng ta sẽ là bạn tốt của nhau:khi (176):

G

gororo

Trang là 1 người rất đáng đc khâm phục, nhok này can đảm và dễ thương lắm!
Hy vọng Trang chỉ chia tay HM trong 1 tg ngắn, chúc Trang luôn mạnh khỏe và học giỏi:):):)

T

thanchetgoiemlasuphu93

hix .......... sao em bảo em trở lại lun oy` muh
sao bây h lại đi nhanh vậy ....... bùn quá :((
chị từng khok vì đọc những câu chuyên buồn mah em chia sẻ .... và chị thấy khâm fục em vì lòng can đảm mah chị hok có
chị mong em sớm trở lại và hok rời hm nữa nha
nhớ em!

C

crjs7

trời ơi,mình còn chưa làm quen được với bạn ý :(
Chúc bạn Trang luôn vui vẻ,hp nhé :)

T

thaophuongnguyenxinh

Mình cũng bjt Trang. Nghe nó Trang học rất giỏi và quản lí box của mình cũng rất tốt. Ko ngờ lại ra đi như vậy. Nhưng dù sao đó cũng là quyết định của trang, mình mong Trang sẽ sớm quay lại diễn đàn và tiếp tục công việc của mình. Chúc Trang lun mạnh khoẻ, học giỏi và xinh nhá. Mong rằng sau này , chúng ta sẽ là bạn của nhau

D

doigiaythuytinh

nếu không thường xuyên tiếp xúc, cô bé ấy hơi ương ngạnh

Có lẽ hotgirl nói đúng
Chắc là do mới tiếp xúc sơ sơ với Trang nên tớ cũng hok biết nhiều về bé ấy
Thật thà mà nói thì Trang hơi kì quặc, ..... tóm lại là tớ hok thích Trang
Nhưng mà một mod của 4r ra đi thì cũng buồn thật đấy

Chúc em học giỏi rồi sớm quay lại 4r

S

suzyana

Hjc hjc, lại một Mod ở 4rum ta chia tay rồi ! buồn quá !
Sa0 chị Trang lại đi nhanh như thế chứ ? 0a0a
Em chúc chị sớm thực hiện đc ước mơ của riêng mình và trở lại 4rum nha chị

T

trinhluan

Có phải chăng mỗt lần ta quen biết
Là mỗi lần dã diết phải chia tay
Có phải chăng tình bạn hôm nay
Là kỉ niệm của những ngày thơ ấu
Quả đất quay tròn còn có ngày gặp lại
Mong rằng tình bạn mãi không phai.

H

hotgirlthoiacong

mod nói vậy là sao ạ ??em k hiểu ý đó cho lắm .............................

L

letrang3003

Vậy là chị đó đi mà ko nói với em 1 câu . Em ko bít em có phải là em gái " kết nghĩa" của chị đấy ko mà 1 lời nhắn cũng ko có . Thật ra thì em cũng ko trách chị trang chỉ trách bản thân mình ko bít chăm sóc , an ủi mỗi khi chị giá buồn . Em và chị ấy chỉ là chị em kết nghĩa nhưng thật sự em đã coi chị trang là người chị ruột của mình vậy em rất yêu quí chị ấy ngay từ lần kết bạn đầu tiến ùi . Mặc dù em và chi trang quen nhau ko lâu nhưng thời gian bên chị trang thật vui ^^ . Chị chia tay học mãi em buồn lắm chị ak` ! Em chỉ có 1 câu muốn nói với chị " CHỊ MÃI LÀ CHỊ GÁI YÊU CỦA EM ", và em mong chị hotgirl chuyển giùm đến chị trang
Em ko muốn chị đi đâu chị trang ak` :((

P

phamminhkhoi

Không biết nói gì nữa :|

Nhưng em có thực sự cần phải đi không? hay vì một lý do nào khác. Nếu không có lý do, em hãy nghĩ lại.

Không nên coi đi và ở là lời nói chơi em ạ, người đi không sao, nhưng người ở lại sẽ thấy thế nào ?

Vừa 1 tuần truongtrang được set mod box địa, và cũng sau 1 tuần đó truongtrang lại nói lời chia tay với học mãi. như thê là sao ?

Nhưng chắc em đã có lý do gì đó khi viết nên những dòng này. Có lẽ vậy.

Nhưng dù là lý do gì thì cũng chúc em sớm gặp được thành công trong cuộc sống. Nỗi buồn sẽ chỉ là một cái nên cho ngưòi ta nhìn thấy ánh sáng của niềm tin và hạnh phúc ở tương lai, mong rằng khi trở về học mãi, một lần sau cùng và sẽ không ra đi, em sẽ có nhiều thay đổi.

Cảm ơn em và chúc em đạt nhièu thành tích trong học tập & cuộc sống

T

truongtrang12

Vài điều muốn nói:
Trước hết thay mặt truongtrang12 (em gái tôi) gửi vài điều đến các bạn:
Thứ nhất : trích nguyên văn bởi truongtrang12
irl_xjnh_t1m_nguoj_ju
chị nhắn lại với mọi người là em không chia tay học mãi
irl_xjnh_t1m_nguoj_ju
Em sẽ luôn ở bên cạnh sát cánh cùng với học mãi
irl_xjnh_t1m_nguoj_ju
Sẽ luôn ở bên mọi người
irl_xjnh_t1m_nguoj_ju
Em nhất định sẽ luôn ở đó mà :((

Vì vậy điều mà mình muốn đính chính ở đây là truongtrang12 sẽ mãi ở bên cạnh học mãi. Sẽ đóng góp hết sức lực của mình cho học mãi Và sẽ luôn hoàn thành nhiện vụ và vai trò được giao.Lời cuối cùng Trang nói với mình :"Có một người vẫn đang nợ em một lời giải thích về từ "tối ấm" Nếu như em... thì em mong người đó sẽ nói cho em hiểu ý nghĩa của từ đó."
truongtrang12 sẽ không chia tay học mãi trừ khi cô bé ấy......
@ hotgirlthoiacong: trang chuyển lời đến bạn : em cảm ơn chị. Nhưng em sẽ cố để quay lại với chị.Sẽ cố để thay đổi số phận.

G

giotledaitrang

Mình hi vọng điều mà Trang nói (à không thay mặt Trang nói) là sự thật......Hi vọng Trang sẽ ở bên bọn tớ mãi mãi... đừng bao giờ nói chia tay nữa nghe Trang.............

H

hotgirlthoiacong

đính chính ở đây là truongtrang12 sẽ mãi ở bên cạnh học mãi
Sẽ đóng góp hết sức lực của mình cho học mãi Và sẽ luôn hoàn thành nhiện vụ và vai trò được giao
thế là có người thay thế trang, thế tóm lại là nick truongtrang12 vẫn còn nhưng k phải là em ấy phải không ??

em sẽ cố để quay lại với ch
chị mong sẽ có ngày này ..... thế em cũng đang nợ chị đó ;)) hóa ra em cũng chả biết nó là gì ;)) chỉ có ng` trong cuộc mới hiểu :) :)

Last edited by a moderator:
T

thienthannho_nt30

mik` biết truongtrang12 nhưng ko tiếp xúc bạn ấy ^^
mik` chúc bạn í sẽ thực hiện dc ước mơ và sớm trở lại hm ^^

T

thienduong123

e ko tin dc!từ khi gặp c lần đầu ở clb con gái cũ ,e thấy c rất chi là đễ mến,dễ gần,...vậy là từ đó e vs c là những ng bn thật tốt.tuy là c e nhưng thú thật trong lòng e cũng thấy c có cái gì đó mà e ko thể dặt tên.nhưng e chưa bao h nói vs c.thời gian vẫn trôi đi như thế và đến hôm nay e gặp dc topic này e rất buồn.khoé mắt e cay cay!thật đó c!e thấy c sao mà ngời sáng đến vậy...e thể làm dc như c nếu e phải như c...c a`!e yêu c!đã bao h e nói cho c chưa???nếu chưa e mong ở đâu đó c có thể cảm nhận dc tình cảm này e dành cho c...c iu của e...cố lên nha c!

T

thienduong123

Vài điều muốn nói:
Trước hết thay mặt truongtrang12 (em gái tôi) gửi vài điều đến các bạn:
Thứ nhất : trích nguyên văn bởi truongtrang12

Vì vậy điều mà mình muốn đính chính ở đây là truongtrang12 sẽ mãi ở bên cạnh học mãi. Sẽ đóng góp hết sức lực của mình cho học mãi Và sẽ luôn hoàn thành nhiện vụ và vai trò được giao.Lời cuối cùng Trang nói với mình :"Có một người vẫn đang nợ em một lời giải thích về từ "tối ấm" Nếu như em... thì em mong người đó sẽ nói cho em hiểu ý nghĩa của từ đó."
truongtrang12 sẽ không chia tay học mãi trừ khi cô bé ấy......
@ hotgirlthoiacong: trang chuyển lời đến bạn : em cảm ơn chị. Nhưng em sẽ cố để quay lại với chị.Sẽ cố để thay đổi số phận.
cái njkj truongtrang12 vẫn sáng nhưng đó đâu phải là c...:eek:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom