Trường HUFLIT .

B

bambi08y

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

sắp thi vào trường đấy nhưng nói thật là mình chẳng biết j về trường ngoại trừ 1 số cái rất chi là "i ẹ". Ko bit mình quyết định thế có sai lầm j k? Bây giờ còn có hơn 1 tháng nữa mà bỗng nhiên cảm thấy lo sợ quá. Có ai cùng thi vào trường đấy k? Cho mình ý kiến với nhé.
Mình có vào thử 4rum của trường. Người ta quảng cáo ghê quá, chẳng bit có tin tưởng đc j k.

S

s4obangkh0c_kh0ngr0inu0cmat

trg kia là trg gì ak?:-s
hiểu chết liền:|
(này thỳ 50 kí tự này************************************************************************************************..:)))

T

thanh_truong

ĐH Huflit là trường dân lập . Tuy nhiên đây là 1 trong những trường dân lập có chất lượng tốt .
Học phí thì cao . Khoảng 9,8 ->10tr/năm .
Cơ sở vật chất tốt (mình đã từng vào trường này 1 lần rồi) .

Trường này thì cũng nhiều người vào . Nhưng có 1 số người đậu vào rồi mới biết học phí cao nên bỏ thi lại trường khác .

nếu trình độ ngoại ngữ tốt thì vào học trường này , nói chung là tốt .

điểm chuẩn thì thấp thôi . Chỉ = điểm sàn .

B

bboy_shady

chài jỏi hay 0 là jo bản thânn mình lên đh roài mà kòn fụ thuộc vào thầy cô seo mà khá
thu 10 chai đầu tư vào csvc thì đội ngũ GV kũng sẽ đc improve đáng kể nói chung là đáng đồng tiền (her her PR hơi bị nhìu vì mình kủng jô tr đó :D :D)

Top Bottom