TRƯỜNG HỌC LIỆU CÓ CÓ CÒN CÔNG BẰNG

L

leducquan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hôm nay mình phai chứng kiến một chuyện lẽ ra không nên sảy râ trong trường học .. mình phải chứng kiến cảnh người bạn thân của mình bị 1 nhóm con gái đánh rất DÃ MAN đến nỗi phải bỏ học về mặc dù rất muốn dúp nhưng mình hoàn toàn vô dụng vì mình không thể ra tay với con gái . .................................................... MÌNH BUỒN QUÁ CÁC BẠN ƠI

Z

ziepxjnh

trường em cũng có kiểu như thế...mấy đứa con gái...nhìn mà sợ....bọn ấy còn dọa cả mấy chị lớp 10 nữa cơ....chả coi ai ra gì....

T

trinhluan

sẽ có còn khi mà chúng ta đồng loạt đứng lên đấu tranh đòi lại quyền công bằng> Hãy dũng cảm lên mọi người rồi mọi chuyện sẽ có kết quả"''gieo nhân nào gặp quả ấy""

T

thierry

oài
đây gọi là giao lưu da thịt giữa các nữ tặc, bọn con gái bi h vừa vô lễ, hung dữ lại xã hội đen, ay za, chán nản khi phải gặp cảnh này, mất cả truyền thống phụ nữ Việt Nam

N

nhoc.handsome

Nhưng đó cũng chỉ là một số ít trong rất rất nhìu người con gái dễ xương==> đúng hok
ở đâu mà chẳng có thế này thế kia

T

trinhluan

mọi người về trường em xem, con gái còn máu đánh nhau hơn cả con trai ý à.

G

galaxy186

úi
kon trai oánh nhau đc thì kon gái sao ko
Ko phải bênh tụi "nữ tặc" kia nhg Gal nghĩ bạn gái ấy chắc cũng phải "làm sao đó" thì họ mới oánh

Chứ mình bít một nhóm girl gọi là "đầu gấu" của khu nhg nhóm bạn ấy ko đánh người tùy tiện :|

D

duongthienhan

TRƯỜNG NÀO CŨNG CÓ CÁC NỮ TẶC
TRƯỜNG TUI CŨNG VẬY AH
MẤY ĐỨA CON GÁI CON NHÀ GIÀU, NGHÈO CŨNG CÓ +ĂN CHƠI THƯỜNG DỌA ĐÁNH NHỮNG AI MÀ HỌ THẤY NGỨA MẮT
CHẲNG ĐỂ LÀM GÌ CHỈ ĐỂ CHỨNG TỎ TA ĐÂY..........ẶC
HOK BÍT TỤI NÓ NGHĨ JI HOK BÍT, LẠI CÒN ĐÁNH GHEN NỮA CHỨ............DỞ THIỆT

Top Bottom