[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Nơi làm việc của nhóm KÝ ỨC TUỔI THƠ (nhóm 6).

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thuyhoa17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

LỒNG SỐ 6 :p.

NHÓM 6 - KÝ ỨC TUỔI THƠ.
"Tôi có 1 mong muốn tôi có 1 khát khao là ai ai cũng được sum vầy bên gia đình.
Gia đình - 2 tiếng yêu thương"

1. hoangledinh45
Họ và tên: Đinh Lê Hoàng
Học lớp:11
FB: Sol Badguy

2. huongmot
Họ tên: Nguyễn Thu Hương
Hiện đang học lớp:10
FB: Nguyễn Thu Hương

3. leo345
Họ tên:phạm Khánh Huyền
Hiện đang học lớp:9

4. duc_2605
Họ tên: Nguyễn Quốc Trung Đức
Hiện đang học lớp: 7

Last edited by a moderator:
L

leo345

bóc tem
hú.............hú............hú

nhóm mình đây có ai ko?(*)(*)

L

leo345

Mai nhóm mình họp nhớ,Tầm 2-3 h nhé mai chủ nhật chắc ko phải học nhiều
Mai ta bầu nhóm trưởng,nhóm phó nhé!Mà anh hoangledinh45 vô thảo luận với mọi người đi nhớ cả chị Hương nữa đừng bắt em làm 1 mình tội lắm.:khi (79)::khi (79)::khi (79):

L

leo345

Tí em gửi ý nghĩa câu câu solgan lên đây nhé!:)
(*)P.s:mọi người hoạt động tích cực vào nhé chỉ cần chúng ta cố gắng hết sức mình thì nhất định sẽ có giải;);).À MỌI NGƯỜI GỌI EM LÀ MỘC NHÉ CHO THÂN THIỆN

H

huongmot

Tí em gửi ý nghĩa câu câu solgan lên đây nhé!:)
(*)P.s:mọi người hoạt động tích cực vào nhé chỉ cần chúng ta cố gắng hết sức mình thì nhất định sẽ có giải;);).À MỌI NGƯỜI GỌI EM LÀ MỘC NHÉ CHO THÂN THIỆN

Cái solgan sửa thế nào cho nó súc tích hơn nhỉ :D, ý nghĩa thì ổn rồi

T

thuyhoa17

Mọi người cùng luyện bí kíp cấp tốc nào
CILCK
CILCK
CILCK
Ồ, trúng tủ rồi

Mai giải đề tốt nhá mấy đứa :x.

L

leo345

muốn rèn luyện giải mật thư thì chơi game godtower ý. trí tuệ lắm!!!
Anh ơi đó là cái gì vậy.Hay ta tiến hành bầu cử luôn mỗi người sẽ bỏ 1 phiếu tham gia bầu cử còn chiều 2 người kia lên bầu luôn cho đỡ mất thời gian vàng ngọc anh nhé!

L

leo345

Ý NGĨA CUẢ CÂU SOLOGAN VÀ TÊN NHÓM
Trong cuộc sống này,còn lắm những mảnh đời éo le,bất hạnh,còn lắm những đứa trẻ mất cha,mất mạ từ khi còn bé đó là những vết rạch,vết hằn sâu hoắm trong con tim bé nhỏ thơ ngây của chúng.Có lẽ trong ngày trung thu chúng chỉ có thể đứng nhìn,một cái nhìn ngơ ngác dõi theo những đứa trẻ khác được sống tròn vòng tay ấm cúng và tràn ngập yêu thương từ gia đình.Đó quả là 1 sự mất mát lớn.Và có lẽ chúng cũng thèm lắm chứ,thèm những vòn tay như thế kia,thèm 1 chiếc đèn trung thu nhưng...làm sao chúng có thể mua được khi chủng chẳng có dù chỉ 1 manh áo lành mà mặc,chẳng có dù chỉ 1...chiếc dép để đi
.Vì vậy tôi mong muốn rằng mỗi người chúng ta hãy mở rộng cánh cửa trái tim mà san sẻ cho những đứa trẻ tội nghiệp đó dù chỉ 1 chút tình yêu thương cũng được,hãy để chúng có được cái ý nghĩa của 2 tiến gia đình nó như thế nào.Và tôi cũng mong rằng sau này sẽ không có đứa trẻ nào....như thế cả...

L

leo345

-Em bầu chị Hương làm trưởng nhóm vì cn gái sẽ dễ giao tiếp và giỏi về cách trình bày hơn con trai
-Phó nhóm:anh HOÀNG đảm nhiệm vì anh giỏi hóa ~>anh cũng gỏi toán và việc này cho chúng ta ưu thế lớn trong việc giải mật thư.
Mọi người thấy ý em vậy được không

L

leo345

godtower là game giải mã khó nhất thế giới đó. e lên đó thử sức đj
ôi thế thì em chịu trí thông minh của chỉ ở dạng thường thường bậc trung thôi mà anh.
Mà anh bầu cho ai thì anh cho ý kiến đi,anh chỉ cần ghi tên nhóm trưởng,nhóm phó ra là được

H

hoangledinh45

a có biết ai đâu mà bầu, e thảo luận vs các bạn khác ruj m.n quyết đj. a k có ý kiến j đâu

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom