Sinh TRƯNG CẦU Ý DÂN BOX SINH

H.Bừn

Cựu Mod phụ trách Sinh học
Thành viên
18 Tháng ba 2017
1,218
2,568
419
Gia Lai
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sau 1 tháng với sự trở lại của những BQT cũ, box Sinh đang dần dần phát triển lại. Nhưng để thật sự bùng nổ và thành công thì không thể thiếu được những thành viên quý giá đến với box chúng tớ được :D Nên vào hôm nay, giờ lành tháng tốt, box Sinh chúng mình quyết định tổ chức một cuộc trưng cầu ý dân với mong muốn tham khảo, thu hút và mời gọi mọi người cùng box Sinh bùng nổ hơn ;)

Vậy còn chần chờ gì nữa, mọi người hãy vào ĐÂY để chia sẻ ý kiến của chính mình nhé :Rabbit81

Mỗi đóng góp của mọi người đều là những thông tin quý giá đối với chúng tớ á :Rabbit66Nên mọi người dành một chút thời gian để chia sẻ nhen:Rabbit18

Hoặc vào ngay dưới đây để điền cho nhanh nè :Rabbit7

Không chỉ vậy, mà tụi mình còn rất muốn những cảm nhận thực tế của mọi người từ những event, minigame, các topic học thuật,... mà box Sinh đã từng tổ chức, nếu ấn tượng thì hãy chia sẻ cảm nghĩ của mình nhen :Rabbit39

Bằng cách trả lời ngay dưới bài viết này luôn nè !!!:Rabbit13
Ví dụ như: Bio News rất hay tui muốn tiếp tục ra số tiếp theo chẳng hạn :Rabbit25

BQT box Sinh luôn chào mừng mọi người, hãy cùng giúp tụi mình bùng nổ hơn trong tương lai nhé
Chúc mọi người một năm học mới thật thành công !

Last edited:
Top Bottom