Trong hocmai cần có thêm nhiều câu khó

A

anhtuan5689

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nhiều đề toán trong hocmai em thấy còn dễ quá , hình như chưa tương xứng với tầm cỡ thi ĐH ( Không biết đề trắc nghiệm năm nay khó cỡ nào) . Em nghĩ cần có thêm vài ba câu khó ( Trong một bộ đề khoảng 6-7 câu) thì mới xứng đáng là đề thi ĐH .
Em thấy mấy đề thi ĐH các năm trước cũng khó lắm nên e là đề trong này còn chưa ngang tầm ĐH .

M

Moderator

anhtuan5689 said:
Nhiều đề toán trong hocmai em thấy còn dễ quá , hình như chưa tương xứng với tầm cỡ thi ĐH ( Không biết đề trắc nghiệm năm nay khó cỡ nào) . Em nghĩ cần có thêm vài ba câu khó ( Trong một bộ đề khoảng 6-7 câu) thì mới xứng đáng là đề thi ĐH .
Em thấy mấy đề thi ĐH các năm trước cũng khó lắm nên e là đề trong này còn chưa ngang tầm ĐH .
Rất cảm ơn những ý kiến đóng góp của em. Tuy nhiên anh cũng xin giới thiệu là toàn bộ ngân hàng câu hỏi Toán trên hệ thống www.hocmai.vn đều được PGS. TS Toán học Phan Huy Khải kiểm tra và biên soạn. Vì thế các em có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng câu hỏi.

N

ngunhathcm

Thế còn vật lý,hóa học và các môn khác hả anh?
Giới thiệu luôn cho biết.

M

Moderator

Thông tin về các giảng viên khác trên hệ thống sẽ được anh sớm cung cấp để các em được biết.

Top Bottom