Trò chơi 3 ngày tư vấn giùm nha mấy bạn

S

sevencrazy_nhokkute

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình thích một con lớp phó lớp mình đầu nó bồ với lớp trưởng nhưng h thì 2 đứa chia tay rồi
picture.php
mình tán nó thì nó kêu là bồ thử 3 ngày nếu thấy được thì bồ luồn ( mỗi ngày 1 bức thư tình mà mình thì hơi bị dở trong chuyện này
) mà chẳng lẽ đưa thư ko có nguời bày mình 1 bó hoa đi kèm thư bạn nào tư vấn giùm mình cái mình có 3 ngày thôi ai có lòng tốt viết cho mình bức thu luôn được ko
picture.php

P

pastsa.wiz

nếu là một lớp phó mà đối xử với cái thik của bạn một cách như thế (thử trong 3 ngày) thì hok đáng để bạn thik đâu, thử tìm một người khác thik bạn và xem, mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn ....-^^-

B

boynghean_19041998

ưhm`....mình là lớp phó nè...iu mình hôk.......à quên .mình là con trai mà......hehe......nhưng mình thấy thực sự không nên đâu nha .....bye bye

T

teatrinh

cậu không nên xa vào những chuyện như thế này
chúng mình vẫn còn nhỏ, cần tập trung vào học tập hơn!

H

happy_1809

mình nghĩ bạn ko nên tiếp tục tình cảm của mình với cô ấy! Cô ấy cho bạn "thử việc" trong ba ngày thì cảm xúc dành cho bạn cũng chỉ vỏn vẹn 3 ngày! Bạn nên suy nghĩ lại đi, đâu phải cứ thích lớp phó là tốt, biết bao người bình thường khác đáng yêu hơn nhiều đấy!

T

traitimvodoi1994

tình cảm kiểu trẻ con 3 ngày dù ko dài lắm nhưng nó cũng ko pải là ngắn đâu
thử tình cảm trong 3 ngày nghe như là chuột bạch thí nghiệm ý bn ạ
theo tớ bn nên suy nghĩ lại về đề nghị của bn ấy
nếu bn chấp nhận thì sau 3 ngày đó bn sẽ thế nào? rồi bn và bn ấy gặp nhau có đc tự nhiên như trc nữa hay ko? cái này mới là điều đáng suy nghĩ .

Top Bottom