Translate into English nha ca? nha` !...

M

mcwin

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

xem ra neu' chi? co' mot. vai` topic thi` buon` lam' nhi?....chung' ta nen tao. viec. lam` cho ....may' ong quan? ly' dien~ dan` ...hay ai muon' co' viec đe? lam` ...neu' hok thi` pun` muon' chet'... vay. ai hoc. kha' dich ho^. McWin bai` hat' nay` sang tieng' anh voi duco hok.... tui thick bai` nay lam'...ma` kha? nang cua? ban? than thi` co' han....nen nho` ca? vao moi nguoi do'...
Đành quên em ơi, quên môi hôn đó
Đành quên yêu thương ôi bao ngây ngất
Đành quên đi thôi…
Chỉ còn anh bước đi với nỗi cô đơn này
Đành quên em ơi, quên môi hôn đó
Đành quên yêu thương ôi bao ngây ngất
Đành quên đi thôi…
Chỉ còn anh với anh lòng ngập tràn nỗi đau

Giọt sương đêm ôi sao thật quá mong manh
Như những ánh nắng ấm soi sáng mỗi đông về
Rồi ban mai mang sương nhẹ rơi trên lá xanh
Hòa khúc hát vang mãi mãi
Tình yêu kia thật dịu êm
Có ai ngờ…rồi mùa thu gió khẽ lay
Chiếc lá vàng…đã lãng quên hết kỷ niệm
Tình chẳng còn…đành lìa xa tiếc nuối chi
Bên thềm hoa buồn hoang vắng
Sương rơi vỡ tan…

Mình xa nhau thôi vì ta không chung đường
Người không trao em tình yêu như ban đầu
Thì thôi anh ơi giờ đây còn gì nay phải cách xa
Rồi đêm nay ai lại mong ai quay về
Tình em trao anh, người ơi nhạt phai rồi
Đành quên nhau thôi, ngày xưa đã không còn anh hỡi

M

myisgenius

ai mà nói hay nhỉ
ko cs tiền ko có cuộc sống
ko có tình chúng ta ko có bố mẹ
ko có người iu chúng ta ko có người để chi sẻ
ai cùng ý kiến thì wen nha
binhminhchoban_098
cảm ơn !(^_^)

1

123konica

Này, cái bản tiếng Việt kia có tí giá trị nào ko mà dịch? Chẳng ai rảnh rỗi chơi bời ở đây cả. Nhàn cư vi bất thiện..... :))

M

mcwin

oi troi`...noi' nhu may' 0ng thi` dung' la` po' tay roi` con` gi`...tui ma` co' du? kha? nang dich thi` con noi' lam` gi` nua~...the' moi' nho` nhau...giup'...ong na0 ` ba` na0` lam 0n dich gium` cai' doan tren di cai'... co' dich nhieu` thi` moi' nho' kien' thuc' chu' ... ho* ho * ...!!!!!

1

123konica

Này nhớ, thứ nhất là cái "văn bản gốc" (sặc!) nó ko có ngữ, cũng chẳng có nghĩa.
Thứ hai là...Mà thôi, chỉ cái thứ nhất cũng quá đủ để không ai muốn làm rồi, đặc biệt là những người có lương tâm với tiếng Việt và tiếng Anh, nhờ. ;))

C

conmuatuyet

ôi ôi

123konica said:
Này nhớ, thứ nhất là cái "văn bản gốc" (sặc!) nó ko có ngữ, cũng chẳng có nghĩa.
Thứ hai là...Mà thôi, chỉ cái thứ nhất cũng quá đủ để không ai muốn làm rồi, đặc biệt là những người có lương tâm với tiếng Việt và tiếng Anh, nhờ. ;))
oaayf nói thế thì chịu ròi

Top Bottom