Môn học khác Tranh cover

Hương San

Học sinh tiến bộ
HV CLB Hội họa
Thành viên
15 Tháng chín 2018
603
1,256
171
Hưng Yên
THPT Khoái Châu
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tranh tớ cover nè :v
azooo tranh này từ hồi tháng 3 hay 4 gì đó lúc có thi vẽ bên hoc24 á :v
P/s: chữ ''Liana'' là tên nick h24 của tớ nha, không phải tớ ăn cắp tranh nhé :3

Thùy TThi

Học sinh tiến bộ
Thành viên
25 Tháng chín 2018
1,302
1,229
176
Thái Nguyên
THPT Phổ Yên
Tay fail, cằm lệch, từ lâu rồi mà bạn lên màu vẫn đẹp nhỉ :'<<< ghen tỵ quá

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
P/s: chữ ''Liana'' là tên nick h24 của tớ nha, không phải tớ ăn cắp tranh nhé :3
bạn cover đẹp nhưng hình như nét hơi bị rung thì phải , không được thẳng , đều lắm

gaxriu nguyên

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng bảy 2018
522
1,342
171
Tây Ninh
thpt
wow đẹp lắm đúng phim mình thích mà vẽ luôn nhân vật nam nữa cho chất
cho mình hỏi luôn bạn làm sao lên màu đẹp vậy do kĩ thuật hay do màu đắt tiền ?

Hương San

Học sinh tiến bộ
HV CLB Hội họa
Thành viên
15 Tháng chín 2018
603
1,256
171
Hưng Yên
THPT Khoái Châu
wow đẹp lắm đúng phim mình thích mà vẽ luôn nhân vật nam nữa cho chất
cho mình hỏi luôn bạn làm sao lên màu đẹp vậy do kĩ thuật hay do màu đắt tiền ?
màu xấu vậy mà cậu, đẹp gì chứ? :< màu rẻ ngoài nhà sách í, cậu tô nhẹ tay thôi, sau đó tô mạnh tay lên những mảng tối ấy, nhớ là tô thật nhẹ thôi

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Em hãy luyện tập từ từ từ bút chì trước, vẫn nên luyện tay với những cỡ bút chì để làm mềm và linh hoạt cổ tay của mình, luyện tập vẽ những nét cơ bản nhất, thật ra thì quen tay hay việc. Bên cạnh đó em đang sử dụng màu trắng hơi quá đà, màu trắng bị lộ khá rõ đó, chú ý hơn nhé. Đến khi line lại bằng bút vẽ thì hãy dứt khoát, đưa tay nhanh thì sẽ không bị run đâu. Chúc em thành công ^^

Hương San

Học sinh tiến bộ
HV CLB Hội họa
Thành viên
15 Tháng chín 2018
603
1,256
171
Hưng Yên
THPT Khoái Châu
Em hãy luyện tập từ từ từ bút chì trước, vẫn nên luyện tay với những cỡ bút chì để làm mềm và linh hoạt cổ tay của mình, luyện tập vẽ những nét cơ bản nhất, thật ra thì quen tay hay việc. Bên cạnh đó em đang sử dụng màu trắng hơi quá đà, màu trắng bị lộ khá rõ đó, chú ý hơn nhé. Đến khi line lại bằng bút vẽ thì hãy dứt khoát, đưa tay nhanh thì sẽ không bị run đâu. Chúc em thành công ^^
cái này hồi em mới tập vẽ mà chị :v giờ e vẽ thành thục hơn ời, với lại em vẽ lắm thể loại, không tập trung vào 1 loại vẽ nên cái gì cũng ở tầm trung trung thôi hà :v

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
cái này hồi em mới tập vẽ mà chị :v giờ e vẽ thành thục hơn ời, với lại em vẽ lắm thể loại, không tập trung vào 1 loại vẽ nên cái gì cũng ở tầm trung trung thôi hà :v
Dù sao cũng nên có chuyên 1 thể loại thì em sẽ có nhiều kinh nghiệm hơn cho bản thân, từ đó áp dụng cho nhiều thể loại khác cũng sẽ dễ dàng hơn. Tại trước chị đi học vẽ thì cũng bạn đầu nghĩ là nên vẽ nhiều thể loại nhưng mà rồi sau 1 tháng đầu tiên thì chị nhận ra là nên tập trung 1 thứ tốt vẫn là hơn

Hương San

Học sinh tiến bộ
HV CLB Hội họa
Thành viên
15 Tháng chín 2018
603
1,256
171
Hưng Yên
THPT Khoái Châu
Dù sao cũng nên có chuyên 1 thể loại thì em sẽ có nhiều kinh nghiệm hơn cho bản thân, từ đó áp dụng cho nhiều thể loại khác cũng sẽ dễ dàng hơn. Tại trước chị đi học vẽ thì cũng bạn đầu nghĩ là nên vẽ nhiều thể loại nhưng mà rồi sau 1 tháng đầu tiên thì chị nhận ra là nên tập trung 1 thứ tốt vẫn là hơn
tại vd em cứ đang tập truyền thần thấy ngta vẽ chibi lại nhảy sang chibi :vv mà thôi giờ e tập trung vào semi, truyền thần tập sau

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
tại vd em cứ đang tập truyền thần thấy ngta vẽ chibi lại nhảy sang chibi :vv mà thôi giờ e tập trung vào semi, truyền thần tập sau
Thấy hợp thì học thôi, chứ xưa chị đi học khối H thì cả lớp có đúng 1 đứa vẽ được truyền thần ý mà ))) còn bên khối V, bọn nó mà vẽ thế thì thầy đuổi mất :vvv

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Chị gì ơi :D Chị vẽ đẹp lắm luôn ạ :D Đây là màu chì phải không chị ??? :D

Top Bottom