Topic kết bạn tứ phương cùng giúp đỡ trog học tập.

H

hoangtrannt1997

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Năm nay mình học lớp 9. Học toán vs anh thì đc nhưng lý, văn vs hoá thì còn lúng túng lắm. Nay mạn phép ace lập Topic này xin kết bạn vs các ace học lớp 9, 10, 11, 12...Mong ace giúp đỡ Topic để Topic ngay càng phát triển mạnh. Xin cảm ơn.
P/s: Ưu tiên cho ace học tốt 3 môn văn, hoá và lý. Bà con cứ mạnh dạn bày tỏ những thắc mắc của mình lên Topic, em sẽ cố gắng giải đáp nhanh nhất có thể.
Nhớ bấm giùm mình cái nút ở dưới góc phải topic nha :M055: Thanks ace đa đọc Topic:M040::M040: .

Ko dùng chữ đỏ trong bài nhé

Last edited by a moderator:
B

bin_iuem

rất vui được làm quen với bạn
................................................................................................

M

mungaaa

có gì mình sẽ giúp bạn môn văn.......mình chỉ khoái mỗi văn nghị luận, giới thiệu, thể loại văn trung đại thôi.........Đang trong thời gian tìm hiểu văn hiện đại nhưng có gì thắc mắc cứ hỏi mình sẽ cố gắng giúp nhé!!!

H

hoangtrannt1997

Thanks

có gì mình sẽ giúp bạn môn văn.......mình chỉ khoái mỗi văn nghị luận, giới thiệu, thể loại văn trung đại thôi.........Đang trong thời gian tìm hiểu văn hiện đại nhưng có gì thắc mắc cứ hỏi mình sẽ cố gắng giúp nhé!!!

Cảm ơn bạn nhé :p Chắc bạn "chuyên văn" nhỉ =)) Đùa tý thui :D Thế là tớ có thêm 1 "thầy" dạy văn mới rùi :)) Mong bạn giúp đỡ nhiệt tình :D
P/s: Ngày mai tớ thi 2 môn Toán vs Anh rùi, ghi dến đây thui =)) Bye :-h :M040:

H

hoangtrannt1997

xin chào timdat789. Ace nào đăng ký 1 vé trên Topic có gì thắc mắc cứ đăng lên ta cùng giúp :D Thế nha :|

L

lovetoan97

chào các bạn.Mình sinh năm 97, khác bạn ở chỗ là học được văn với anh thôi.còn lý,hóa,toán thì chịu chết.có gì bạn giúp mình với nhé!Có gì thắc mắc về môn văn,mình sẽ cố gắng giúp bạn.

C

consoinho_96

có gì mình sẽ giúp bạn môn văn.......mình chỉ khoái mỗi văn nghị luận, giới thiệu, thể loại văn trung đại thôi.........Đang trong thời gian tìm hiểu văn hiện đại nhưng có gì thắc mắc cứ hỏi mình sẽ cố gắng giúp nhé!!! uhm hay dấy e học cũng không giỏi văn lắm chị giúp em nhé

C

cry_97_hd

chào tất cả các bạn. minh tên là ngân.học lớp 9a. minh học giỏi nhất là anh va hoá 9. có gì về anh và hoá cứ hỏi mình. mình sẽ giúp đỡ nhiệt tình.và hi vọng mọi người cũng vậy....

T

trungtungk

Giang hồ tứ hải giai huynh đệ!
>>>bốn biển đều là anh em!
mình rất muốn làm quen tất cả ( nói nhỏ mình ko học được môn nào cả !^^ )

Last edited by a moderator:
H

hoangtrannt1997

chào các bạn.Mình sinh năm 97, khác bạn ở chỗ là học được văn với anh thôi.còn lý,hóa,toán thì chịu chết.có gì bạn giúp mình với nhé!Có gì thắc mắc về môn văn,mình sẽ cố gắng giúp bạn.

bạn giỏi anh à :* Hjhj thế có j` thắc mắc anh mình sẽ hỏi bạn :D
Thank nhìu~

chào tất cả các bạn. minh tên là ngân.học lớp 9a. minh học giỏi nhất là anh va hoá 9. có gì về anh và hoá cứ hỏi mình. mình sẽ giúp đỡ nhiệt tình.và hi vọng mọi người cũng vậy....

Hình như bạn mới tham gia forum này ;) Chào mừng bạn :D
Bạn giỏi hóa à ;)) Mình ngu nhất hóa vs văn! :(( Có gì xin chỉ giáo ;;)

Giang hồ tứ hải giai huynh đệ!
>>>bốn biển đều là anh em!
mình rất muốn làm quen tất cả ( nói nhỏ mình ko học được môn nào cả !^^ )

Nice to meet you~ ;))

B

baltalon

minh muon ket ban voi cho minh xin sdt nha cac pan minh hoc lop 9 nam nay vao lop 10 mong dc gjup do

T

truongan9

Mình gia nhập diễn đàn từ lâu mà gần đây mới hoạt động ;) Mình sn 97. Nick yh la nvtruonganvip. Mình rất mong đc kết bạn với những ai có cùn sở thích học anh,hóa, toán và giup minh môn văn và môn lý nhé

Top Bottom