Topic gửi ý kiến thắc mắc, đóng góp cho event.

T

thuyhoa17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các em gửi những thắc mắc + đóng góp ý kiến của mình cho event Giải bài tập Tết - Rinh hết quà mừng ở đây nhé.

Người phụ trách trả lời: lamnun_98phamducanhday.

Cảm ơn các em

T

thang271998

Dạ em muốn tham gia bây giờ được không ạ..?......................................................

D

duc_2605

He he... May quá tránh được cái hôn gió của chị rùi! Yếu xèo :))
Chị ơi sao cuộc thi này quá đỗi đường đột thế?! CHị lại chơi kiểu kéo mem zô pic thế này @@ CHOÁNG .... KO đăng kí mà cứ thẳng tay bay vào, hôm nay đã thi rồi! Mà sao chị cho 11h30 mới Tl . Thế có mà chết! Em ko được onl muộn thế đâu. 10h là phải đi ngủ KHÒ KHÒ ròi! ÈO lại còn phải nghĩ câu hỏi nữa

T

teeiulem9x

Ôi chị ơi! chi tha giùm! vào lúc 11h30 thì em hổng có oln được! muộn nhất có thể là 10h thôi hà! Thay đổi lịch đi chị! Mà gửi câu chả lời vào trang cá nhân cho chị đúng không?

M

mua_sao_bang_98

Sặc tự nhiên thấy tên mình lù lù trong cái nhóm gì đó thôi kệ chơi với mấy em cũng ok! cơ mà chưa hiểu luật chơi gì hết! Suýt nữa thì tưởng là 11h30 trưa ai dè là tối thì e ok! cơ nhưng mà chị già thế rồi mà cũng thức khuya là mặt chị sẽ càng nhăn nheo như bà già đóa!

D

duc_2605

Sặc tự nhiên thấy tên mình lù lù trong cái nhóm gì đó thôi kệ chơi với mấy em cũng ok! cơ mà chưa hiểu luật chơi gì hết! Suýt nữa thì tưởng là 11h30 trưa ai dè là tối thì e ok! cơ nhưng mà chị già thế rồi mà cũng thức khuya là mặt chị sẽ càng nhăn nheo như bà già đóa!

:)) =)) . CHị ơi chị phải biết rằng tên này có ý đồ đấy chị. Phải ai có thẻ CONANVIP :)) như em thì mới phát hiện ra! Hăn nhằm vào nhan sắc của chị =)) để bắt chị phải đổi lịch nên em ko có ý kiến zì ạ =))
Em cũng choáng đấy chớ?? bạn river.... kia ko nói zì vs em mà tự nhiên kéo em vào làm nhóm trưởng. HU HU

C

cuimuoimuoi_1969

Chào các em, hiện tại hai mod lamnun_98phamducanhday chắc đang còn nhí nhố đâu đấy, nên chị sẽ trả loi82 câu hỏi thắc mắc cho các em nhé :)

@thang271998: Chậm chân mất rồi em ạ, hẹn em vào event lần sau :) . Lần sau nhớ nhanh nhanh nhé :)

@teeiulem9x và hochoidieuhay
Đây nhé các em: http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=345797&page=2
Về vấn đề thời gian, chị sẽ bàn lại với chị thuyhoa17 rồi thông báo với các em sau
Nhưng lâu lâu thức một đêm cũng được mà, trời Việt Nam lúc đêm đẹp lắm đấy nhé ;)

@duc_2605mua_sao_bang_98: làm náo pic hộ chị :x

D

duc_2605

Chào các em, hiện tại hai mod lamnun_98phamducanhday chắc đang còn nhí nhố đâu đấy, nên chị sẽ trả loi82 câu hỏi thắc mắc cho các em nhé :)

@thang271998: Chậm chân mất rồi em ạ, hẹn em vào event lần sau :) . Lần sau nhớ nhanh nhanh nhé :)

@teeiulem9x và hochoidieuhay
Đây nhé các em: http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=345797&page=2
Về vấn đề thời gian, chị sẽ bàn lại với chị thuyhoa17 rồi thông báo với các em sau
Nhưng lâu lâu thức một đêm cũng được mà, trời Việt Nam lúc đêm đẹp lắm đấy nhé ;)

@duc_2605mua_sao_bang_98: làm náo pic hộ chị :x

Èo, cảm ơn nhiệm vụ cao cả của chị giao cho!! Nhưng mà nhất quyết tránh lịch 11h30 đi. Tránh đi tránh đi

T

thuong0504

Chưa bao giờ và chưa lúc nào em choáng như bây giờ, ở đây, tại event này

Em chả hiểu gì cả chị ơi! rốt cuộc là giờ làm sao ạ! Tối nay phải thức ạ?

Rồi nhận câu hỏi đó là từ BTC hay nhóm khác ạ?

Trả lời "hiện" ngay topic trả lời luôn ạ?

P.s: Câu comment trước hình như em gửi nhầm pic, tại nhiều quá, qua cái này lại có link cái khác, cứ chạy qua rồi lại chạy về rồi lại chạy...

D

duc_2605

P.s: Câu comment trước hình như em gửi nhầm pic, tại nhiều quá, qua cái này lại có link cái khác, cứ chạy qua rồi lại chạy về rồi lại chạy...

HA HA :)) =))
Cười chết mất
Khổ thân anh ghê!! Anh càng khổ em càng....... sướng :))
Vì em cũng tek

H

hochoidieuhay

BTC xem xét thay đổi khung giờ lịch thi được không ạ? chớ 11h30pm khuya quá!

T

thuyhoa17

Trả lời nhé. Hỏi làm chị muốn loan cả não luôn

He he... May quá tránh được cái hôn gió của chị rùi! Yếu xèo :))
Chị ơi sao cuộc thi này quá đỗi đường đột thế?! CHị lại chơi kiểu kéo mem zô pic thế này @@ CHOÁNG .... KO đăng kí mà cứ thẳng tay bay vào, hôm nay đã thi rồi! Mà sao chị cho 11h30 mới Tl . Thế có mà chết! Em ko được onl muộn thế đâu. 10h là phải đi ngủ KHÒ KHÒ ròi! ÈO lại còn phải nghĩ câu hỏi nữa

thế này được chưa hả chú =))

KO đăng kí mà cứ thẳng tay bay vào, hôm nay đã thi rồi! >> Hôm nay đã thi chính thức đâu, mới giải có cái Sudoku chứ mấy :-\".
Không đký mà được đi thi, sướng thế còn chê hả :-w.

11h30 là thời gian post đề cho câu Sudoku này thôi, đợt khác thi chính thức phần "đập nhau" thì làm giờ khác.
Thầy cúng bảo làm giờ này mới thiêng nhá mấy đứa :)).

Ôi chị ơi! chi tha giùm! vào lúc 11h30 thì em hổng có oln được! muộn nhất có thể là 10h thôi hà! Thay đổi lịch đi chị! Mà gửi câu chả lời vào trang cá nhân cho chị đúng không?

Gửi câu trả lời ngay pic này nè em :x http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?p=2444668&posted=1#post2444668

Dạ em muốn tham gia bây giờ được không ạ..?......................................................

Ôi, tiếc quá, mỹ nam box Toán ko được tham gia rồi :(

Ôi, chị xinh sẵn nên ko có lo già nhá em

Em cũng tự nhiên mà được lên tiên nhá, tự nhiên đâu được chơi còn gì =)).

Luật chơi thì chắc hơi khó hiểu nên với từng mốc thời gian cụ thể chị sẽ phổ biến và hướng dẫn cho các em chơi như thế nào luôn nhé :).

Chị ơi, phần gửi 5 câu hỏi của nhóm hạn cuối vào ngày 15/1/2014 ạ?

Chính xác em yêu :x Nhưng mà gửi càng sớm càng tốt em :).

Yêu cầu câu hỏi là : Văn học và tết. Đáp án càng ngắn, càng khó, càng tốt và phải gửi số từ gợi ý trong đáp án cho BTC.

:)) =)) . CHị ơi chị phải biết rằng tên này có ý đồ đấy chị. Phải ai có thẻ CONANVIP :)) như em thì mới phát hiện ra! Hăn nhằm vào nhan sắc của chị =)) để bắt chị phải đổi lịch nên em ko có ý kiến zì ạ =))
Em cũng choáng đấy chớ?? bạn river.... kia ko nói zì vs em mà tự nhiên kéo em vào làm nhóm trưởng. HU HU

Chị đã nói chị xinh sẵn mà =))
Chị lên ShinichiVip rồi chứ ko lèo tèo ConanVip như em đâu nhá =)).

Èo, cảm ơn nhiệm vụ cao cả của chị giao cho!! Nhưng mà nhất quyết tránh lịch 11h30 đi. Tránh đi tránh đi

Đụng lịch ngủ và mơ của chú hả ??

1. Chưa bao giờ và chưa lúc nào em choáng như bây giờ, ở đây, tại event này

Ôi, chết tôi rồi

2. Em chả hiểu gì cả chị ơi! rốt cuộc là giờ làm sao ạ! Tối nay phải thức ạ?

Giờ đội em phải vào đây nè >> http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?p=2444668&posted=1#post2444668

Nhận câu hỏi cho phần câu hỏi giành thứ tự ưu tiên thách đố, trả lời cái bài Sudoku đó cho đến hạn cuối là 11h30 tối ngày mai (11/01/2014). Nha :x

Giờ phần chon thứ tự ưu tiên thì em nhận từ BTC - là câu Sudoku đó đó, rồi khi đã có thứ tự chơi rồi thì đội em sẽ nhận thách đố từ đội khác nếu đội em ko giành đc vị trí đầu tiên trong lượt trả lời câu hỏi Sudoku kia, còn nếu đội em giành đc vị trí đầu tiên ở cái trả lời Sudoku kia thì đội em là đội ra câu hỏi cho đội khác.

Và nhiệm vụ tiếp nữa là đội em hãy gửi 5 câu hỏi + đáp án + gợi ý về cho BTC nhá, chị cuimuoimuoi_1969 ý :).

BTC xem xét thay đổi khung giờ lịch thi được không ạ? chớ 11h30pm khuya quá!

Cái phần 11h30 tối này chỉ áp dung cho phần Sudoku giành lượt ưu tiên thôi, còn phần chính thức thì làm giờ khác, khoảng 7h -> 8h chẳng hạn. :)
Nên em yên tâm nha :x

D

duc_2605

Sax sax (Choáng... choáng.... lảo đảo, chị ơi tha cho em...)
Chị đúng là già rồi có khác tính tình thay đổi như thời tiết. Èo... Lại còn mê tín nữa chớ??
Lại còn nghĩ mình hiểu rõ trẻ con lắm cơ chớ! Bị kéo zô mà sướng ak??
nhìn cái điệu tay quay quay kia của chị là cũng biết chị chém rồi! Chém rất nhẹ nhàng, tự nhiên nhưng ko qua được mắt em đấu nhé! Mắt Shinichivip chỉ là muỗi!!
Đụng lịch ngủ và mơ của chú hả ??
Hôm qua onl tận 12h mà có thấy cái mù tịt nào đầu! Rõ chán. Chả ngủ và mơ ko ak, ai mơ ban ngày như chị ý :))

T

thuong0504

Sax... cẩn thận đấy !! Em mà đập anh thì vô cùng dễ thương nhỉ?!

Em mà dám đánh anh á?

So cute!

Chắc chắn đánh nhau xong một trong hai đi cấp cứu, người còn lại ngồi trước máy tính đăng: " Ai bảo nhỏ mà ăn hiếp lớn! "

chắc em biết người nói câu đó là ai nhỉ? It's me!

Sorry baby! Nể tình anh em anh ko oánh em đâu =))

Top Bottom