topic dành cho những nguơờ không yêu thjk Bộ TỨ 10a8

Status
Không mở trả lời sau này.
P

phuonglinh_13

Last edited by a moderator:
P

proechcom

kido nè ,cho pro bắt tay cái ,ai ko thích diễn viên phim này cho pro kết bạn với nhé .khì khì
*pro ko thích phim này ỏe điểm là chả có học hành gì cả ,ghét quá à :((
*diễn viên diễn mà ......................kém ghê ,ko hề hồn nhiên ,kém quá
*trong phim pro ưng nhất cái anh gì ý nhỉ ,à Đô Đô đó ,ui ,hâm mộ sở thích :D
*pro ghét Phan Linh vì lớp 8-9 (bằng tủi )mà cao dễ sợ ,khiến mình xén xỉu :(( ,hum nào phải hỏi :uống sữa ggì mà cao thế nhỉ ????

K

kido_b

ko dc liên quan lắm đến cái tên

đi học mà lúc nào cũng hotboy hotgirl mình ko thích cho lắm >"<

mình nghĩ film này chắc o dc ủng hộ cho lắm ha :D

N

nguyenbaolinh_19

Thực sự mình ko thích phim này tí nào cả. Lúc đầu mới nghe giới thiệu trên kênh 14 cứ tưởng hay lắm, hoá ra chán phèo. Phim này mình thấy chẳng phù hợp với lứa tuổi học trò tí nào cả. Đành rằng là mấy bạn này đã học lớp 10 nhưng phong cách thì ko giống học trò. Học sinh gì mà đến trường lúc nào cũng ti toe cái điện thoại di động, lại còn đi giày cao gót hết cả 1 lượt. Đã ko đề cập đến vấn đề học tập thì thôi, lại còn hot boy này với lại hot girl kia. Đồng phục của trường gì mà ngắn tũn, chắc là ăn theo Hàn Quốc đây. Nội dung phim chả thấy xuay quanh 1 vấn đề nhất định nào cả, toàn những cái lung tung không ak. Phim gì dài những 216 tập mà nội dung thì chán phèo. Rút lại những tập ấy để dc 1 nội dung cụ thể hoàn chỉnh chắc chỉ còn có ...vài tập thôi. Không phải là mình ko ủng hộ phim Việt Nam mà mình thấy các đạo diễn của ta thường hay ăn theo quá nhiều phim của nước ngoài, thử hỏi các bạn đã bao giờ dc xem 1 bộ phim của Việt Nam về vấn đề học trò sát với thực tế chưa, chắc chắn là chưa rồi bởi vì 1 phần là do nội dung, 1 phần là do cách diễn xuất của diễn viên Việt Nam còn quá cường điệu. Không hiểu là do đạo diễn yêu cầu các diễn viên phải diễn như thế hay do diễn viên của Việt Nam ko đủ năng lực để diễn với đúng bản thân mình. Nói như thế này ko phải là quá đáng đâu, mình chỉ nói ra đúng những suy nghĩ của bản thân mình thôi. Có ai cùng ý kiến với mình ko vậy

U

umbalamora...congchuaday

Thực sự mình ko thích phim này tí nào cả. Lúc đầu mới nghe giới thiệu trên kênh 14 cứ tưởng hay lắm, hoá ra chán phèo. Phim này mình thấy chẳng phù hợp với lứa tuổi học trò tí nào cả. Đành rằng là mấy bạn này đã học lớp 10 nhưng phong cách thì ko giống học trò. Học sinh gì mà đến trường lúc nào cũng ti toe cái điện thoại di động, lại còn đi giày cao gót hết cả 1 lượt. Đã ko đề cập đến vấn đề học tập thì thôi, lại còn hot boy này với lại hot girl kia. Đồng phục của trường gì mà ngắn tũn, chắc là ăn theo Hàn Quốc đây. Nội dung phim chả thấy xuay quanh 1 vấn đề nhất định nào cả, toàn những cái lung tung không ak. Phim gì dài những 216 tập mà nội dung thì chán phèo. Rút lại những tập ấy để dc 1 nội dung cụ thể hoàn chỉnh chắc chỉ còn có ...vài tập thôi. Không phải là mình ko ủng hộ phim Việt Nam mà mình thấy các đạo diễn của ta thường hay ăn theo quá nhiều phim của nước ngoài, thử hỏi các bạn đã bao giờ dc xem 1 bộ phim của Việt Nam về vấn đề học trò sát với thực tế chưa, chắc chắn là chưa rồi bởi vì 1 phần là do nội dung, 1 phần là do cách diễn xuất của diễn viên Việt Nam còn quá cường điệu. Không hiểu là do đạo diễn yêu cầu các diễn viên phải diễn như thế hay do diễn viên của Việt Nam ko đủ năng lực để diễn với đúng bản thân mình. Nói như thế này ko phải là quá đáng đâu, mình chỉ nói ra đúng những suy nghĩ của bản thân mình thôi. Có ai cùng ý kiến với mình ko vậy
mik` cũng thếy thế ák :D phim này không hay :D nhưng mừ ủng hộ phim việt xíu đi

2

242526

Mình không có nhiều thời gian xem phim nhưng mà thấy nội dung chán quá.Nó chưa phản ánh được những khía cạnh cần thiết hơn của học sinh. Xem mà thấy đối lập một trời một vực với học sinh miền núi quá.!!!!

D

datnickgiday

Mình cũng đồng ý với ý kiến này, hình như hầu hết phim dành cho teen mới sản xuất gần đây đều là những phim bắt chước , ăn theo Hàn Quốc , không phù hợp với lứa tuổi học trò

H

hinhacon_ha

tớ cũng thế à chưa sem bao jo nhưng ghét ở điểm chiếu muộn quá luc đó tớ ngủ đc 2 giấc òy

P

proechcom

=)) hà làm pro buồn cười quá ,lý do ko thích phim quá chính đáng ,chấp nhận ,hì hì
+mà phim này càng xem càng dở các chú ạ ,pro thề ,ko coi nữa .thề thề thề

H

hinhacon_ha

ko phải Hà adua theo đâu tại mọi người bảo không thịck mà thấy lí do mọi người bảo không thick là hợp lí thì mới bảo là không thick. nhưng mà muốn thực tế cũng khó tại vì chẳng bao giờ thức khuya đc vào lúc nghỉ hè

P

phuonglinh_13

Nhật kí Vàng Anh 1 lần là quá đủ rồi, đạo diễn bây h` (VN) sao thế nhỉ?

V

viviene

Uhmm....Film này đúng là siêu dở,NKVA còn hay hơn í chứ!!!!!Đồng phục thì cũn cỡn,còn nv Mai Lâm thì cá tính đấy nhưng lại phá đồng phục , mặc trái đồng phục thấy đã vô tổ chức ?!Còn nv Hồng Mỹ thì thưa gửi vs GV mà còn ưỡn ẹo như con rắn ,liếc ngang , liếc dọc , hôn gió ,....chả ra lÀm sao cả , cái loại học trò vô ý thức.Học đâu chả thấy toàn thấy các nv tối ngày bàn chuyện vớ vẩn , linh tinh.đông` ýlaf ủng hộ film VN nhưng film này thì KO!!!!!Film cho teen mà toàn thấy tạo nên n~ hình ảnh ko tốt về teen tí nào cả , NV thì cũng toàn ng` giàu có , chẳng hợp vs thị yếu chung. KL CUỐI CÙNG LÀ SUPER DỞ

H

hinhacon_ha

èo ôi tức thế chứ hôm qua cố thức để sem pim này 1 tập mà.. thức đến 10h14p thấy chẳng có...tức ơi là tức ko thèm thức sem phim này nữa..mà ai thử hỏi hôm qua có phim ko ...có khi mình chọn hôm ko đúng rùi

T

tuanh038

èo ôi tức thế chứ hôm qua cố thức để sem pim này 1 tập mà.. thức đến 10h14p thấy chẳng có...tức ơi là tức ko thèm thức sem phim này nữa..mà ai thử hỏi hôm qua có phim ko ...có khi mình chọn hôm ko đúng rùi
=))=))=))=))=))=))
hôm qua là thứ 7 làm gì có vậy nhóc:D:D::D:D:D
buồn cười quá;));))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom