Minigame Tổng hợp tất cả bài hát.

Status
Không mở trả lời sau này.

Lưu Vương Khánh Ly

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng năm 2017
802
1,486
189
Bắc Ninh
A.R.M.Y ♥ BTS
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hello các bạn:rongcon12! Hôm nay mình muốn tổ chức một minigame nho nhỏ...Đó là *Tổng hợp tất cả bài hát* trên khắp thế giới nha....JFBQ00137070104B
Vì sắp phải đi học rồi:rongcon13 nên chúng ta hãy tranh thủ giải trí nốt những ngày cuối cùng của kì nghỉ hè nhé....
Bạn thứ nhất sẽ viết tên một bài hát, bạn tiếp theo sẽ tìm chữ cuối cùng của bài hát đó là chữ gì rồi tìm một bài hát có chữ đầu là chữ cuối cùng mik tìm được:
VD: Bạn đầu tiên: DNA
Bạn thứ 2 nhìn thấy chữ cuối cùng là A thì bài tiếp theo chữ đầu tiên phải bắt đầu bằng chữ A: Apanman,
Bạn thứ 3 cũng tương tự, chữ cuối cùng là N thì bài mà các bạn nghĩ là bài nào? Mình cho VD nhé: Bài Not today
Luật chơi khá đơn giản nên nếu bạn nào không hiểu thì vào hội thoại của mình hỏi nha>> *
Chờ 2 bạn trả lời bạn mới được viết tiếp, không được viết 2 bài liên tiếp nha.
- Luật chơi rất dễ, các bạn hãy nhanh tay tham gia nào.....:rongcon1 Chúc các bạn chơi vui vẻ....:Tuzki3
Tag mọi người nha....:
@huyenp887@gmail.com @mỳ gói @ARMY's BTS @Asuna Yuuki @hatsune miku## @Tên tôi là........... @Dương Sảng @Bé Nai Dễ Thương @Hồng Uyên 2k6 @Nguyen Tuong Nhu @hoa du @The Joker @Tống Huy @Bùi Thị Diệu Linh @Bangtanbomm @ARMY of BangTan @Lucy YongRi @besttoanvatlyzxz @Châu Minh Vũ @ShennWhisper @Hiểu Lam @van thanh @ngocvan9999 @NTD Admin @Lee Young Soo @Linh Junpeikuraki @Tuấn Anh Phan Nguyễn còn ai tag nốt hộ mình nha....
Rồi, bây h trò chơi chính thức bắt đầu .....

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom