tôi muốn mọi người hiểu nhau hơn

Status
Không mở trả lời sau này.
B

believeme38

thuy11a1 said:
mọi người hãy cùng nhau chia sẻ mọi điều để có thể hiểu rõ về nhau hơn ,có nhiều lúc muốn nói chuyên với 1 người nào đó trong diễn đàn nhưng.....
nhưng sao hả bạn cứ nói đi chứ ^^ ngại gì
kó gì nói chuyện với tôi nè ^^

T

thuy11a1

cảm ơn các bạn rất nhiều nhưng biết khi nào các bạn online mà nghe tâm sự của mình đây

Q

qanh1989

có nè
gần 20/24
nhưng là hôm qua
còn từ mai ít lắm
chắc chiều và trưa là chính

T

thefool

Nick của tớ là thefool365 cứ tâm sự thoải mái,nếu không online nó cũng tự trả lời bạn = cách gửi cho bạn truyện cười.

T

thuy11a1

uh cảm ơn bạn rất nhiều các bạn cho mình hỏi 1 câu nhé '' các bạn nghĩ sao về con trai bây giờ ''

B

babybye

con trai bây giờ á
mình nghĩ họ đã khác xưa nhiều ko còn tuân theo những quy đinh cổ hũ nữa họ thoải mái hơn với con gái ko khắt khe
trong phần đông xã hội con trai bây giờ ai cũng như ai ko có gì đáng tin họ là lớp người sống theo cách sống mới nhưng phần nào đó trong họ có cái gì mà xưa người ta vẫn có đó là con trai có quyền quyết định con gái ko có gì cả
còn phần còn lại sống theo cách hoàn toàn mới họ ko câu nệ gì sẵn sàng giúp đỡ mọi người và tư tường có phần thoải mái hơn nhưng đây là phần ít

V

v.huyen

cho em tham gia với em tam giaaaaaaaaa ! theo em con trai bây giờ ạ dang nào cũng cóa nhiều loại lém chị ạ .Có những người mà mới nhìn thì ko thích lắm nhưng khi tiếp xúc với họ thì lại thấy rất hay chị ạ, còn ngược lại có những ngươi mà họ ko được như bề ngoài đâu chị .Như lớp em đó từ đầu em chẳng chơi với đứa con jai nào nhưng giờ tiếp xuc nhiều thì lại thấy thân lạ thương con thân hơn 1 số bạn gái ý chứ chơi với con trai rất thoải mái . ko có những chuyện nói xấu nhau..Em thích tính chúng nó .Lớp em có hội toàn con jai và chỉ có mình em là kon gái hâm mộ Man utd nhưng chơi với nhau zui cực .Nếu muốn đanh giá vè kon trai có lẽ nên tiếp xúc nhiêu vào là biết liền à.
à mà bác có phải là G ko đây từ nãy cứ gọi bác là chị mà trả bít bác có phải la G ko?Nếu bác buồn em khuyên bác cứ online đêm ý gặp nhiều các anh em trong diễn đan lắm!(^^)

F

funfunghegom

hihi
lên 4rum này vui fết nhỉ
tớ mới học lớp 9,vừa thi lên lớp 10 xong
bi h sẽ ol để bù những ngày ko được ol^^
hi`hi`...có j` cứ gửi tn qua diễn dàn cũng đc ne` cac' U

C

chee

thuy11a1 said:
mọi người hãy cùng nhau chia sẻ mọi điều để có thể hiểu rõ về nhau hơn ,có nhiều lúc muốn nói chuyên với 1 người nào đó trong diễn đàn nhưng.....
:mrgreen: để hiểu nhau hơn xin hãy để người khác đươc tin tưởng vào bạn trước đã

T

thuy11a1

công nhận 1 điều là con trai cao thượng chơi với con trai rất vui .nhưng đâu fai tên boy nào cũng thế chứ nhiều tên vừa đa tình lại vừa kiêu căng nữa chứ

T

thuy11a1

vậy hả thế làm thế nào để mọi người có thể tin vào nhau đây tôi nghĩ là chỉ cần tôi tin vào mọi người thì mọi người cũng sẽ tin vào tui thui

H

hachilan

để hiểu nhau hơn xin hãy để người khác được tin tưởng vào bạn trước đã
nghe triet ly wa a`

H

huonghong

v.huyen said:
cho em tham gia với em tam giaaaaaaaaa ! theo em con trai bây giờ ạ dang nào cũng cóa nhiều loại lém chị ạ .Có những người mà mới nhìn thì ko thích lắm nhưng khi tiếp xúc với họ thì lại thấy rất hay chị ạ, còn ngược lại có những ngươi mà họ ko được như bề ngoài đâu chị .Như lớp em đó từ đầu em chẳng chơi với đứa con jai nào nhưng giờ tiếp xuc nhiều thì lại thấy thân lạ thương con thân hơn 1 số bạn gái ý chứ chơi với con trai rất thoải mái . ko có những chuyện nói xấu nhau..Em thích tính chúng nó .Lớp em có hội toàn con jai và chỉ có mình em là kon gái hâm mộ Man utd nhưng chơi với nhau zui cực .Nếu muốn đanh giá vè kon trai có lẽ nên tiếp xúc nhiêu vào là biết liền à.
à mà bác có phải là G ko đây từ nãy cứ gọi bác là chị mà trả bít bác có phải la G ko?Nếu bác buồn em khuyên bác cứ online đêm ý gặp nhiều các anh em trong diễn đan lắm!(^^)
Ai chả bít là chới với k0n trai là zui nhưng đối với 1 lớp t0an` k0n gái như lớp em thỳ kiếm k0n trai ở đâu mà chơi bi giời đây
:lol: :lol:

A

ani

con người là 1 mớ hỗn độn,phức tạp,vừa tiếp xúc chưa hiểu j,quen 1 thời gian thấy hiểu đc chút chút,quen nữa thấy hiểu nhiều nhiều.lâu lâu lại thấy người ta thật là khó hiểuT.T

T

the-lost-galaxy

hic,có con trai trên thế gian này nàm chi làm tui đây tổn thọ wa',bao nhiu việc đại sự (như ăn wa`,đi chơi,lướt web,quân sư,đập phá.....)cần phải làm,thế mà cứ gặp chúng nó là phải mât thời giờ cãi lộn>.<

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom