Tâm sự tôi muốn 1 cuộc tình

jeanne yuki

Banned
Banned
Thành viên
22 Tháng mười 2018
415
751
86
18
Nghệ An
thcs quynh hong
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi đã từng mong muốn sao cho cuộc sống của tôi khi đến tuổi hiểu đời cần có 1 cuộc tình lãng mạn. Một người sẽ bên tôi mãi mãi nhưng có lẽ nó sẽ không xảy ra:Tonton23

Có lẽ tôi vẫn mãi mãi cô đơn, không ai quan tâm hoặc sẽ có nhưng đó chỉ là sự giả tạo. Một mình tôi có thể có một mối tình tốt đệp hay là một cuộc tình ngang trái

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
Tôi đã từng mong muốn sao cho cuộc sống của tôi khi đến tuổi hiểu đời cần có 1 cuộc tình lãng mạn. Một người sẽ bên tôi mãi mãi nhưng có lẽ nó sẽ không xảy ra:Tonton23

Có lẽ tôi vẫn mãi mãi cô đơn, không ai quan tâm hoặc sẽ có nhưng đó chỉ là sự giả tạo. Một mình tôi có thể có một mối tình tốt đệp hay là một cuộc tình ngang trái
Sao bi quan vậy bạn? Cuộc đời còn dài ở phía trước mà, nếu không ai cho mình cuộc tình thì lúc đó mình phải tự biết kiếm tìm thôi

Karry Nguyệt

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng năm 2019
523
972
96
Hưng Yên
THCS Đặng Lễ

Đừng nghĩ mọi chuyện theo hướng tiêu cực em nhé . Dù việc gì cũng có hai mặt của nó , nhưng chúng ta nên hướng về phía tích cực thì việc gì cũng sẽ tốt hơn , đơn giản hơn đó .
Còn em nói về tình yêu , nó là một sự ngọt ngào nếu như ta biết cách giữ gìn và chăm sóc nó ; hoặc nó sẽ trở thành một con dao nếu như ta không biết cách vun trồng và chăm sóc . Em cứ vui vẻ và lạc quan nên , rồi chuyện gì đến nó sẽ đến

Waharu

Học sinh
Thành viên
2 Tháng chín 2017
193
191
46
Phú Yên
Thpt Nguyễn Huệ
Mình cũng mong muốn mình sẽ có một mối tình thời học sinh hay ai đó để cr tiếc là những người mình thích đều " đúng người nhưng sai thời điểm ", cảm thấy hơi buồn, nhưng vẫn cảm thấy vui vì có họ xuất hiện trong đời mà làm " thanh xuân " mình trở nên tốt đẹp hơn :D, và cũng biết nếm đủ loại " gia vị " nhiều hơn và cố gắng vì một ai đó khác ngoài gia đình của mình, :) . Thật sự cảm ơn ông trời vì đã cho tôi gặp được họ nhờ có họ mà tôi cũng hiểu được cảm giác thích ai đó là gì ;)

Top Bottom