[toán]học thêm - helppppppp

N

nanao2102

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào các anh các chị :|, em mới vào lúp 10, đầu óc em rất là chậm hiểu :confused:, gv toán lúp e lại giảng bài wá sơ sài :-SS, đã thế em lại học ban D - có toán nâng cao :(( mong các anh chị nào có địa chỉ nhà giáo viên dạy thêm toán 10 đáng tin cậy, cũng đang dạy ở 1 trường THPT nào đó ở tpHCM thì cho em xin :( (1 cô giáo hiền lành và thừa kinh nghiệm đào tạo trẻ chậm tiêu càng tốt :x) cảm ơn các anh các chị nhiều lắm :((

Last edited by a moderator:
H

hathuy12

hic chậm tiêu á???hì em theo ban D à rất tiếc chị ko ở TP HCM nếu ko thì chị giúp em liền haha:)) vào cổ vũ tinh thần cho em chắc cũng được ha...hihi cố lên nha em

N

nanao2102

vâng... hức hức T_T... thanx chị, e sẽ cố T_T.... mai lại có 2 tíêt đại, làm sao mà sống đây??? :((

P

potter.2008

Em cứ cố gắng làm nhiều bài tập trong SBT và SGK cho chắc sau đó nên mua thêm các sách nâng cao để học thêm , có bài nào khó nên hỏi cô giáo hoặc bạn bè trong lớp , phải mạnh dạn lên chúc học tốt...:)>-:)>-

N

nanao2102

vâng... trong thời gian chưa tìm dc gv thì e sẽ làm như vậy, tuy nhiên e vẫn mong dc học thêm, dễ dàng nắm tốt bài học hơn, hỏi han gì cũng tiện, ...đỡ wê (e chậm tiêu mà :))) e cũng thường có nhìu sáng kiến rất độc đáo &.... trật lất :))... đại loại như cứ đinh ninh rằng... mình đang bị gài =))

H

hathuy12

ừm khổ thân!đc cái chị ko chậm tiêu mấy môn này lém,hì:D mà trên diễn đàn có nhìu nhóm học mà em thử hỏi xem,trên đây có nhìu các bạn học đc lém....hic cố lên nha em,mà T_T là kí gì thế em

M

matrungduc10c2

Bạn đừng lo lắng wa' !!! Cứ nghe thật kỹ lý thuyết tren lớp . Nếu ko hiểu chổ nào thì hỏi ngay .

B

banhuyentrang123

chào các anh các chị :|, em mới vào lúp 10, đầu óc em rất là chậm hiểu :confused:, gv toán lúp e lại giảng bài wá sơ sài :-SS, đã thế em lại học ban D - có toán nâng cao :(( mong các anh chị nào có địa chỉ nhà giáo viên dạy thêm toán 10 đáng tin cậy, cũng đang dạy ở 1 trường THPT nào đó ở tpHCM thì cho em xin :( (1 cô giáo hiền lành và thừa kinh nghiệm đào tạo trẻ chậm tiêu càng tốt :x) cảm ơn các anh các chị nhiều lắm :((
nè em nếu có thể thì em cứ post những bài nó khó và ko hiểu lên để anh chị sẽ giải thích dùm cho và em hãy tự lực học lý thuyết nếu khó đào tạo thì phải tự nỗ lực của bạn thân thôi thế hỉ

N

nanao2102

vâng... có thể e nên từ bỏ ý định tìm giáo viên mà tập tự lực cánh sinh hơn :|
cảm ơn các anh chị đã cho e lời khuyên :)
@hathuy12: ''T_T'' là '':(('' ấy mà :D
@banhuyentrang123: ... thật ngại wá xá, tạm thời với e bài nào cũng khó :))... nhưng nhờ mấy đứa bạn iu zấu mà e cũng khá hơn từng ngày rồi :x

H

hathuy12

cố lên nha em,cònT_T(bi giờ hỉu,lúc trước hỉu chết liền)hì,chúc em mun đìu tốt.cố lên nhá:)

Top Bottom