[Toán] Cho mình xin ý kiến nào .

K

kachia_17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn :)

[tex] \ \ [/tex][tex] \ \ [/tex][tex] \ \ [/tex]Như chúng ta đã thấy ,trong năm qua , diễn đàn có rất nhiều chuyển biến , từ việc diễn đàn chuyển nhà , rồi đến việc tuyển thêm rất nhiều các Mod mới , thay đổi sơ đồ các Box ...Các thay đổi này đều hướng tới việc phát triển diễn đàn ngày càng tốt đẹp,vững mạnh hơn ; nhưng không vì thế mà không có một số điểm tiêu cực, chưa hợp lý.Việc gì cũng có mặt trái của nó.

[tex] \ \ [/tex][tex] \ \ [/tex][tex] \ \ [/tex] Do vậy,âu cũng là một năm sắp hết ,nên mình lập topic này mong các bạn hãy góp ý cho Box Toán những mặt chưa được ,những mặt còn hạn chế , còn khuyết điểm. Các bạn hãy nói lên tất cả những suy nghĩ, những ý kiến , ý tưởng của mình nhé . Ví như : các bạn thấy việc sắp xếp các S-Box như vậy đã hợp lý chưa? Các Mod đã hoàn thành hết nhiệm vụ chưa ? Có cần bổ sung Mod, bổ sung chuyên mục nào nữa chăng?... Rất mong nhận được ý kiến đóng góp của các bạn để chúng ta cùng phát triển diễn đàn , phát triển Box Toán nhé.

Chúc các bạn học tốt !

Thay mặt Box Toán :kachia_17

Đọi mãi không bạn nào trả lời đành post lại ^^!

B

baby_style

Chào các bạn :)

[tex] \ \ [/tex][tex] \ \ [/tex][tex] \ \ [/tex]Như chúng ta đã thấy ,trong năm qua , diễn đàn có rất nhiều chuyển biến , từ việc diễn đàn chuyển nhà , rồi đến việc tuyển thêm rất nhiều các Mod mới , thay đổi sơ đồ các Box ...Các thay đổi này đều hướng tới việc phát triển diễn đàn ngày càng tốt đẹp,vững mạnh hơn ; nhưng không vì thế mà không có một số điểm tiêu cực, chưa hợp lý.Việc gì cũng có mặt trái của nó.

[tex] \ \ [/tex][tex] \ \ [/tex][tex] \ \ [/tex] Do vậy,âu cũng là một năm sắp hết ,nên mình lập topic này mong các bạn hãy góp ý cho Box Toán những mặt chưa được ,những mặt còn hạn chế , còn khuyết điểm. Các bạn hãy nói lên tất cả những suy nghĩ, những ý kiến , ý tưởng của mình nhé . Ví như : các bạn thấy việc sắp xếp các S-Box như vậy đã hợp lý chưa? Các Mod đã hoàn thành hết nhiệm vụ chưa ? Có cần bổ sung Mod, bổ sung chuyên mục nào nữa chăng?... Rất mong nhận được ý kiến đóng góp của các bạn để chúng ta cùng phát triển diễn đàn , phát triển Box Toán nhé.

Chúc các bạn học tốt !

Thay mặt Box Toán :kachia_17

Đọi mãi không bạn nào trả lời đành post lại ^^!
He^^ để e cho ý kiến :D
e thấy là trong box Toan có mot vai bài có lẽ là khó :) mà ko ai giải quyết :D cứ thế để tồn lại trong 1 thời gian lâu và bỏ qua :) vậy thì ko tốt ^^ nếu làm thế thì việc học toán có lẽ còn thiếu rất nhiều :D Toán đâu chỉ có những bài đơn giản mà ngc lại nó còn có nhiều bài khó ^^ e thấy những bài bt ko khó :D thì đều đc giải quyết cả còn những bài khó thì ^^......
Đôi khi vẫn có một số bài spam trong box toán chắc cũng chỉ do bạn ấy chưa biết qui định diễn đàn với những vbaif như thế thì e muốn các mod phát hiện và sửa chữa :D
Và e thấy hầu hết các box trên diễn đàn post bài rất lộn xộn :) mỗi topic thường sôi nổi 1 chút rồi tắt dần khi gặp những bài khó giải quyết :) nhưng việc này cũng khá khó để khắc phục :D
ý kiến của e là thế ^^

K

kachia_17

He^^ để e cho ý kiến :D
e thấy là trong box Toan có mot vai bài có lẽ là khó :) mà ko ai giải quyết :D cứ thế để tồn lại trong 1 thời gian lâu và bỏ qua :) vậy thì ko tốt ^^ nếu làm thế thì việc học toán có lẽ còn thiếu rất nhiều :D Toán đâu chỉ có những bài đơn giản mà ngc lại nó còn có nhiều bài khó ^^ e thấy những bài bt ko khó :D thì đều đc giải quyết cả còn những bài khó thì ^^......
Đôi khi vẫn có một số bài spam trong box toán chắc cũng chỉ do bạn ấy chưa biết qui định diễn đàn với những vbaif như thế thì e muốn các mod phát hiện và sửa chữa :D
Và e thấy hầu hết các box trên diễn đàn post bài rất lộn xộn :) mỗi topic thường sôi nổi 1 chút rồi tắt dần khi gặp những bài khó giải quyết :) nhưng việc này cũng khá khó để khắc phục :D
ý kiến của e là thế ^^

Cảm ơn bạn.

Bài tập khó, tất nhiên là không thể bỏ qua được :), học toán thì phải làm cả bài khó .Nhưng, mình thấy việc thi cử là quan trọng nhất phải không bạn? vậy thì nên ưu tiên những bài tập cơ bản, những dạng hay thi, hay được đề cập. Và, các bài khó, không phải toàn bộ là do các bạn post lên để hỏi bài đâu bạn ạ, một phần không nhỏ là do có bạn post lên để đánh đố nhau, hay muốn khẳng định mình.Nên nhiều lúc không được các bạn khác làm giúp.ok :)

Nếu thấy bài spam, tất nhiên các Mod sẽ xử lý :).Còn việc xử lý toàn bộ chắc không thể bạn ạ, vì số lượng bài viết quá lơn, Mod không thể quản lý toàn bộ được, nên rất cần các mem cộng tác : thấy bài vi phạm hãy nhấn vào nút '' báo cáo nội dung bài xấu'' , như vậy tình hình sẽ được cải thiện.ok

Và e thấy hầu hết các box trên diễn đàn post bài rất lộn xộn :)
Đây là 1 điểm chưa hòan thành được của Box, các Mod vẫn đang cố gắng sắp xếp bạn nhé :)

mỗi topic thường sôi nổi 1 chút rồi tắt dần khi gặp những bài khó giải quyết :) nhưng việc này cũng khá khó để khắc phục :D

Lý do về bài khó mình đã nói ở trên :).
Cuối cùng, cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Học tốt nhé :)

Last edited by a moderator:
Top Bottom