[Toán 9]các bạn hãy giúp minh với

B

bododen

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

các bạn ơi minh muốn tham khảo y kiến các bạn :
minh đang ôn thi học sinh giỏi toán ở trường mình ,thầy mình bảo minh ôn thêm môn máy tính bỏ túi, mình không biết có nên đăng kí thi thêm môn này không vi mình sợ không đủ thời gian ôn toán.Các bạn giúp mình nha!
Cảm ơn nhìu nha!

Q

quyenvan07

thầy giáo bạn bảo vậy vì thầy giáo nghĩ rằng trong đề thi chắc sẽ có nhưng bài tập cần tinh toán nhanh
Nên thầy giáo bảo bạn học thêm môn đó vì sơ rằng bạn chưa thành thạo về máy tính bỏ túi
nếu bạn thành thạo rùi thì cũng chẳng cần phải đi học đâu

C

conmuatuyet1994

bạn nên tham gia đi
tui cũng trong đội tuyển toán kiêm luôn cả casio nữa
học tuy hơi mệt nhưng mình học được nhìu điều lắm, đặc biệt là hai môn này có liên quan đến nhau rất nhiều
năm vừa rùi trường mình có chị thi casio đạt giải nhì quốc gia đấy

L

leanhtuan10

Bạn nên tham gia đi. ngày trước tôi cũng học đôi tuyển này. Nó sẽgiup ích rât nhiều cho bạn trong viêc giải nhanh các bài toán nhất là các bài toán giải phương trình và hệ PT và các bài toán cần phép tính toán dài và rắc rối . Chúc bạn thành công!

T

t2m_91

Học tóan mà hok có máy tình thì vứt!! Vừa thi tóan vừa rèn luyện máy tình lun bạn!!! Mà đừng fụ thuộc quá máy tính có ngày hỏng!! ^^

P

princess_spring_94

Neeus bạn thích thì bạn tham gia, không thich thì đưng tham gia.Nhưng mình khuyên bạn là nên tham gia vì học vui lắm,

P

platina

trời tui cũng v­ùa tham gia thi giải toán nhanh bằng máy tính bỏ túi v­ùa thi HSG toán nè.Đừng khinh GT nhanh bằng máy tính bỏ túi.Học ròi mới biết nó hõ trợ nhiều cho toán lắm.Vả lại thi máy tính xong mới thi toán mà

D

dark_phoenix

tui cũng mới thi MTBT xong
giải toán bằng máy tính cũng phải có kiến thức toán pro chứ
Cả hai bổ sung cho nhau mà

S

shyhaeky_1111

Bạn cứ thi cả hai đi vi casio cũng rất cần thiết cho môn toán, tuy nhiên bạn có thể dành thời gian cho toán nhìu hơn.

S

shyhaeky_1111

Bạn hãy học cả giải toán trên máy tính casio nữa đi vì đôi khi kiến thức casio sẽ giúp bạn rất nhìu trong toán học. Mình cũng học cả hai nhưng thấy rất nhẹ nhàng, hok sao đâu bạn. Chúc ban thành công nha

Q

quiz

:)
các bạn ơi minh muốn tham khảo y kiến các bạn :
minh đang ôn thi học sinh giỏi toán ở trường mình ,thầy mình bảo minh ôn thêm môn máy tính bỏ túi, mình không biết có nên đăng kí thi thêm môn này không vi mình sợ không đủ thời gian ôn toán.Các bạn giúp mình nha!
Cảm ơn nhìu nha!
dùng máy tính bỏ túi đơn giản ấy mà
cố gắng lên là được:)
cố gắng lên nha:):):-h
bye:-h

Top Bottom