K
khanhly5c


Các anh chị đọc chú ý toán nóng hổi đây hơi bị khó đó anh chị nào giải dược thì anh chị ấy quá là siêu em sẽ tặng 5 lời cảm ơn
mẹ mua 2 hộp xà phòng và 1 mét vải hết 65000 đồng . Một hộp xà phòng và 1 mét lụa hết 95000 đồng . Biết giá 1 mét luạ gấp 3 lần 1 mét vải . Tính giá tiền 1 mét lụa ,1mét vải và 1 hộp xà phòng
mẹ mua 2 hộp xà phòng và 1 mét vải hết 65000 đồng . Một hộp xà phòng và 1 mét lụa hết 95000 đồng . Biết giá 1 mét luạ gấp 3 lần 1 mét vải . Tính giá tiền 1 mét lụa ,1mét vải và 1 hộp xà phòng
Chú ý cách đặt tiêu đề: [Môn+ Lớp] Tiêu đề. Đã sửa
Last edited by a moderator: