[toán 12]phưong pháp học online tốn ít tiền

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sachcuatoi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

bây giò học trên mạng có rất nhiều lợi ích một phjuơng phấp mà mình sẽ gắn bó suốt năm học sau này rthuòng thì mình online cả ngày nên sau vài thaán mamì tức giân đinhj không cho học nữa nhưng mình đã thuyết phục mẹ thAY vì việc bất mô den suốt ngày mình chơi du kích nhgư sau một ngày mình online tầm 10 tiếng down load ti tỉ cũng chả mất bao nhiêu nhưng mà cứ bât modern thì tốn nhiêu money vậy thì mình sẽ vào trng đang cần học tắt mô dern s0ong học tiếp cũng chẳng cần phaải đown bài giảng đó lamf gì cho mệt đó là một số kinh nghiệm của mình

Q

quynhdihoc

Bạn này, tắt modem liệu có được không, làm sao mà kết nối mạng được. mà mình đã vào trang đó thì vào phần nào mà chẳg tính tiền 1 trang đầu,mà dùng modem thì tính dung lượng phải không, hay là tính thời gian ol thế ???? Nhà mình tính theo dung lượng, vậy có kinh nghiệm nào không? mà mình cũng trong hoàn cảnh bạn rồi nhưng mà do chưa dùng internet hết 1 năm nên chưa thể cắt được. >"<

O

oanhonkiem

hê hê
cứ 1 trang theo như mình nghĩ là khoảng 3M tính ra bạn nhấp càng nhiều thì càng tốn dung lượng
mà nhà mình tính theo dung lượng nên ko ngài
cách tiết kiệm có lẽ là vào 1 phát sau đo copy link vào word sau này cần thì vào lại nhanh hơn mà ko phải vào lần lượt từng trang( cái này mình chưa từng làm vì 1 tháng mình dùng hết 120k chưa đến mức bùng sèo)

Y

yenngocthu

số tui thế mà hên
hôm ni cãi nhau với mẹ cũng chỉ vì việc nối mạng
bảo mẹ đi cắt mạng thì mẹ lại bảo tự mình đi mà cắt
hic ..mà bây giờ đi thì ai cho cắt chưa nối được 1 năm
nối mạng chán phèo o ah
o có mạng chắc học hành đàng hoàng hơn nối rùi mới bit thật là khổ.. lười thấy phát sợ...

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom