[toán 12]Mình muốn hỏi về cấu trúc đề thi DH-CD (Phân Ban)

T

tuan1905

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình học hệ Phân Ban .. có nhiều kiến thức của hệ không phân ban mình không nắm được. :(
Mấy bạn cho mình hỏi đề thi DH-CD của hệ phân ban năm nay sẽ ra như thế nào . Mình muốn nắm để chuận bị cho tốt.
Cảm ơn mấy bạn :)

1

123konica

Ối giời ơi, có ai biết trước đề không mà đại ca hỏi như đúng rồi thế? 8-} @-)
Đề Toán năm nay (theo tớ đoán) vẫn có 4 câu chung cho cả 2 hệ (pb & ko pb ;))) và câu cuối riêng. Phân ban nhà các cậu thế nào chả có 1 câu hình không gian (kiểu tứ diện lăng trụ gì đấy ;))) & 1 câu phương trình/bất phương trình mũ/logarit. Số phức thì hình như ko có đâu.

Đấy, tớ hóng được thế thôi. :D

T

tuan1905

123konica said:
Ối giời ơi, có ai biết trước đề không mà đại ca hỏi như đúng rồi thế? 8-} @-)
Đề Toán năm nay (theo tớ đoán) vẫn có 4 câu chung cho cả 2 hệ (pb & ko pb ;))) và câu cuối riêng. Phân ban nhà các cậu thế nào chả có 1 câu hình không gian (kiểu tứ diện lăng trụ gì đấy ;))) & 1 câu phương trình/bất phương trình mũ/logarit. Số phức thì hình như ko có đâu.

Đấy, tớ hóng được thế thôi. :D

ừh tớ cảm ơn cậu .. ấy nhưng mà tớ muốn là muốn biết cái sường nó sẽ ra như thế nào íh :-/ ví dụ như cái đề TN ở trường làm 1 cái sườn cứ thế ôn ... còn DH bao la quá tớ chưa biết ôn từ đâu ..
Tớ ôn được 2 phát :
1 phát Đồ thị
1 phát hình học không gian của phân ban

đề DH-CD sẽ ra dạng nào nữa vậy cậu ??? :-/

Thanks cậu nhé :)

V

vtzeozeo

thêm nè :
+bất phương trinh, phương trình ,hệ phương trình logarit <----
+tích phân (phương pháp đổi biến ,đổi cận, và lương giác hoá )<----
+giải các phương trình lương giác (dạng ẩn phụ )<-----
Ôn hết mớ này cũng là một kì tích đó bạn

C

chjpmh

cho tớ hỏi liệu có câu về phép biến hình không gian của chương trình sách giáo mới không nhỉ :-/ cái đó khó lắm :((

Top Bottom