[toán 11]chúc tết box toán

G

gamai92

chúng ta cùng cố găng

năm mới thì cũng đón đươc mấy phút rồi phải không,mọi người trong thành viên hocmai.vn chúng ta hay đạt cho mình những mục tiêu trong kỳ thi đại học này na,hay coi đây là mục tiêu để chúng ta chinh phục ha.:khi (4)::p:D

L

lovelycat_handoi95

Mọi người vô đạp phá đê ;))
Sang năm mới các bạn có góp ý gì với box toán 11 thì cứ nói ra nhá .Tụi mình cùng nhau cố gắng:)

B

buimaihuong

Happy New Year, Chúc box toán ngày càng phát triển,

Nhiều mem có nhiều ý tưởng cống hiến cho box toán

Nhiều mem, mod trở thành những học sinh giỏi toán, yêu thích toán...

H

hothithuyduong

;))đúng là box tóan

hoành tráng quá;))

chúc huynh đệ tỉ muội anh em họ hàng box tóan sang năm mới học giỏi, càng có ý thức xây dựng box tóan thêm hùng mạnh:)

Tớ có ý này, chúng ta những mem yêu thích tóan nên làm quen và trao đổi với nhau mọi bài tập, hy vọng box tóan sang năm sẽ có nhiều ý tưởng mới và thường xuyên tổ chức một vài cuộc thi cho ko khí box thêm vui vẻ, nhiều mem yêu thík;))

N

nam_kieu

;))đúng là box tóan

hoành tráng quá;))

chúc huynh đệ tỉ muội anh em họ hàng box tóan sang năm mới học giỏi, càng có ý thức xây dựng box tóan thêm hùng mạnh:)

Tớ có ý này, chúng ta những mem yêu thích tóan nên làm quen và trao đổi với nhau mọi bài tập, hy vọng box tóan sang năm sẽ có nhiều ý tưởng mới và thường xuyên tổ chức một vài cuộc thi cho ko khí box thêm vui vẻ, nhiều mem yêu thík;))

Chém gió với anh em tí, chúc anh em năm mới mạnh khoẻ, nhiều bạn xông vô làm MOD,=)), nhiệt tình, và không bạn nào được nghỉ MOD nhé,=))! Học tốt!

K

kunngocdangyeu

Năm mới, chúc box toán 11 ngày càng phát triển hơn, chúc các men, mod học tập và làm việc tốt hơn
Cũng sang học kì 2 rồi, cả nhà cố gắng nha!!

B

buimaihuong

Không dám, cậu nói làm tớ ngại lắm ý. Trước làm MOD thì tắc trách, chém gió, giờ nghỉ rồi rảnh vào chơi,=))

Cậu nói thế thì Bọn tớ còn mặt mũi nào mà làm T-mod với mod nữa, Cat cũng lập nick mới rùi

Mong rằng box toán sẽ mai vững mạnh đừng ai ra đi nữa

Top Bottom