tớ phải làm gì bây giờ

D

duyenkute93

bạn iu ng nước ngoài ak? t nghĩ b nên xác định rõ tình cảm của mình để tránh gây hiểu nhầm cho b thân của b cũng như mọi ng trong lớp.

S

saochoi_1995

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
P

phiphikhanh

tớ và 1 người ( cách tớ 1/4 đất nước) đang yêu nhau (tình cảm cũng đang căng thẳng vô cùng,chiến tranh sảy ra liên miên)
tớ chia sẻ với con bạn ngồi cạnh về tất cả,bây giờ tớ với cô bạn đó đang rất rất thân với nhau,chuyên tớ có ng iu thì trong lớp cũng có tớ và cô bạn đó biết
nhưng tớ cảm thấy giữa tớ và cô bạn tớ đang thân quá mức cần thiết rồi thì phải (là tâm điểm của cả lớp mấy tuần qua rồi,hôm nọ đã bị cả lũ con trai đùa là thuê bê cháp cưới tớ với cô bạn thân đó rồi)
cũng đúng lúc đó tớ với ng iu tớ có chuyên (ko liên quan đến cô bạn thân của tớ vì chuyện này do người con ấy gây ra)
trong khi đó những dòng tin nhắn,mẩu giấy động viên tớ liên tục nhận được mỗi khi nó thấy tớ nhìn ra cửa sổ
tớ đàng rất chán, ai giúp tớ nên làm gì bây giờ?????????

Bạn quen người con gái ấy ảo hay là ngoài đời thật;))

Bạn muốn làm gì ?

Bạn muốn làm lành lại với người con gái kia hay là thắc mắc cách giải quyết tình bạn với cô bạn cùng lớp ?

S

saochoi_1995

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
D

duyenkute93

uh.thì thân cũng dc thôi.có ai cấm đâu.miễn là b vẫ là b.vẫn xứng đáng với tc n.y dành cho b.suy nghĩ kĩ để k hối hận nhe.

P

phiphikhanh

thì tớ cũng bảo con bạn thân rồi
cả lớp đang nghi ngờ tơ với ban !!!!!!!!!!
nó bảo "ôi trời.kệ chúng nó,mình là bạn tốt mà,chung nó ko được như thế nên ghen đó"
hôm đi chơi bọn lớp bỏ tớ với no lại 1 mình và về hết khi 2 đúa tớ đang dắt xe lên dốc
tớ bảo "chúng nó bỏ tớ với cậu lại 2 mình rôi"
nó cũng bảo kệ chung nó,tre con hiếu động mà

Tại sao bạn lại sợ mọi người đàm tiếu nhỉ ?

Nếu bạn thật sự coi bạn ấy là bạn và tình bạn giữa các bạn trong sáng thì bạn sao phải lo .

Bạn càng như thế mọi người càng chọc , bây giờ bạn cứ bình thường , dư luận được một thời gian rồi sẽ lắng thôi.

D

duyenkute93

mà thế này nhe.p sn 95.rất nhỏ.mới lớp 11.đã đến lúc để phải vướng bận đến tc chưa? b buồn khi iu.thế sao k tìm thấy niềm vui trong học tập? hy vọng b sẽ làm dc điều mình muốn.good luck!

S

small_sun

ề. quen ảo thôi thì cẩn thận ná, tc thật sự đến khi mà bạn bít xác định đúng đắn nó đang tiến triển ntn và vs cách thức nào. bạn thấy tìn cảm qua mạng của bạn sẽ có kết quả chứ?
p.s: bằng tuổi bạn mà đi tư vấn kiểu này thấy ng lớn quá chừng

P

phiphikhanh

quen ảo thôi,đó cũng là lí do vì sao tớ có mặt trên học mãi này
tớ cũng không biết tớ muốn làm gì nữa
em tớ bảo thân cái con khỉ ấy,chị kia đã từng iu anh nhưng ai biết bây giờ thế nào
chị này hơi xấu nhung năng động,đảm đang và có lẽ đang để ý anh nhưng vì chị ấy biết anh và chị kia đang như thế nên im hơi lăng tiếng như thế

Bạn có thật sự mến bạn gái kia không ?

Hay chỉ là vui vẻ , đùa giỡn nhau ?

Bạn hãy thử hỏi thật lòng mình xem , mình thật sự có tình cảm với ai ?

Và hỏi thật người con gái kia , cô ấy nghĩ thế nào về tình cảm giữa hai người là thật hay chỉ trên phương diện ảo .

Còn người bạn cùng lớp , chưa có thể nói lên được gì . Chưa chắc cô ấy đã thích bạn thật , lỡ khi cô ấy chỉ coi mình là bạn mà mình lại tưởng bở thì mệt lắm . Phải chờ thêm nhiều biểu hiện nữa bạn ạ.

P

phiphikhanh

mà thế này nhe.p sn 95.rất nhỏ.mới lớp 11.đã đến lúc để phải vướng bận đến tc chưa? b buồn khi iu.thế sao k tìm thấy niềm vui trong học tập? hy vọng b sẽ làm dc điều mình muốn.good luck!

Tình yêu học trò không có gì là xấu . Tuổi mộng mơ , ai mà chả muốn mình có một mỗi tình để đời .

Nhưng cái gì cũng phải có giới hạn của nó thôi.

N

nhox_98

Cuối cùng là thế nào???
Bạn có thích cô bạn thân của bạn không???
Chắc là bạn thân của bạn thích bạn rồi đó!!!
Còn bạn gái của bạn thì bạn vẫn thích người đó chứ???
Nếu còn thích thì chiến tranh là bình thường thôi mà!!!
Còn chuyện bị cả lớp chọc thì có gì đâu!!! Cứ tỏ ra bình thường vì mình cũng có làm gì đâu là chúng nó chán liền thôi!!! Bạn bè đứa nào chả thích chọc nhau!!!

S

sauconmuatroilaisang.mimcuoi

Nếu bạn thích thỳ nói thích

K thích thỳ cứ để thời gian chứng minh bằng cách y* ai đó ik

Còn đừng có nghĩ đến việc xa lánh bạn ấy =))

Đó là điều tối kị nhất :-j

Top Bottom