tớ, pedung94 là gì???

P

pedung94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tớ ko biết trong mắt các bạn tớ như thế nào?
Tớ ko biết các bạn nghĩ sao về tớ?
Tớ ko biết chúng mình có phải là bạn thân hay ko?
Tớ ko biết, tớ ko biết.... Nhưng tớ biết, trong kí ức của tớ, Cậu, các bạn là bạn thân của tớ...

Qua 1 năm mới, học mãi lại có thêm nhiều mem mới, đây là 1 niềm vui cho diễn đàn. Nhưng sao tớ tìm mãi ko thấy trong đám mem mới đó... đâu mới là người thân của tớ, đâu mới là cái cảm giác được trò chuyện thân mật như với các mem cũ của diễn đàn.

HỌ đối với tớ, với con nhỏ Dung này chỉ là xã giao. Cái cảm giác ấy lạ lẫm lắm, dường như tách bạch hòan toàn so với tớ về nhiều phương diện.

Hôm nay ngẫu hứng lại nổi lên, tớ biết rồi dù cho nhiều mem hơn nữa,... nhưng tớ vẫn luôn có những người chị, người anh, người bạn... chí thân... mà tớ tìm thấy... trong 1 ngôi nhà chung - học mãi.

tớ ko biết trong mắt các mem... thuyan_9i, anh_anh_1321, chilyo_chan, gacon_lonton_timban, hello114day, juka_1994, jupiter994, khanhtm, luvship, minhvuong9cdt, o0honeybaby0o, rooney_cool, thienthandethuong_minigirl.. tớ là người như thế nào, thân hay ko? ... nhưng tớ cảm nhận, đối với tớ các bạn là những người chia sẻ cho tớ niềm vui, nỗi buồn....
Tớ liệt kê ở đây, ko mong mọi người nhấn nút "cảm ơn" tớ, tớ chỉ muốn biết 1 điều, tình bạn của tớ đối với các bạn có được đối đáp lại như tớ... như tớ cảm thấy các bạn là người thân hay ko?
Nhiều lần tớ đã định ra đi mãi ko về với học mãi nữa... nhưng chính điều níu kéo tớ ở lại với diễn đàn, chính là... các bạn đó
:):):):)

Cuối cùng... chúc các mem học mãi có 1 năm học thật vui, tràn đầy hoa điểm mười. Và hoa sẽ nở rộ trên con đường học vấn của bạn..:D:D:D;);););)

tái bút.
Thân pedung94

T

thuyan9i

em iu ơi
chị luôn mong em mạnh khoẻ để típ tục cãi nhau với chị
cám ơn em vì ko ra đi
chị sẽ rất bùn đó]
Năm học mới đến rồi
chị chúc em ngày càng khoer mạnh và lớn hơn nữa nè
để hôm nào chị em mình gặp nhau mới dc
ôi iu em gái quá

L

luvship

:(( có lần mình cứ ngỡ sẽ chẳng còn đc gặp D nữa, bởi vì D nói D bận học lắm nên...

ko ngờ cậu cũng có nhiều tâm trạng như thế!

dạo này mình cũng thấy hocmai có gì lạ lạ lắm. nó ko còn là 4rum thân thiện như ngày trước nữa... bn bè trong 4rum cũng sao sao ấy, bn thân của mình đâu cả rồi? thay vào đó là những mem mới... cách nghĩ của họ hoàn toàn khác tụi mình. có lẽ giờ mình phải thay đổi 1 cách hoàn toàn khác rồi! hic, luvship ngày nào giờ cũng lạ lạ luôn :((

mình cũng hiểu cảm giác của cậu! thôi nói gì cũng cố gắng học nhá D. có gì cậu cứ pm qua yahoo cho mình nhá :) tụi mình vẫn là bn mà, tuy ít gặp nhau :D
năm học mới đạt nhiều kết quả tốt nhé!

P

pedung94

em iu ơi
chị luôn mong em mạnh khoẻ để típ tục cãi nhau với chị
cám ơn em vì ko ra đi
chị sẽ rất bùn đó]
Năm học mới đến rồi
chị chúc em ngày càng khoer mạnh và lớn hơn nữa nè
để hôm nào chị em mình gặp nhau mới dc
ôi iu em gái quá
em cũng rất iu chị chị gái ạ.
Iu chị gái nhất nà

Ừ có gì dung pm qua yahoo cho LInh nhá ^^

G

gacon_lonton_timban

em cũng rất iu chị chị gái ạ.
Iu chị gái nhất nà^^

Hic hic, ứ bik đâu em ơi, nếu thế thì chị đứng thứ mấy :(( :((. Huuuuuu. Thôi đc rồi, k đc em iu nhứt thì yêu thứ gần nhất vậy. Hiccccccccccccccccc. oa oa, ứ bik đâu đó. Hic.
Cố gắng học em nha, cấp 3 khác hơn cấp 2 rồi đó. Chị tin em đủ kiến thức và tự tin để chứng minh cho lũ bạn mới là em là số 1. Hì hì, 2 chị em ta cùng cố. Chờ 2 năm nữa là chị thi trong đó đó, chuẩn bị money đưa chị đi chơi nghen :)>-:)>-

T

thienthandethuong_minigirl

He Dung ơi, cho dù có bao nhiêu mem mới, cho dù có bao nhiêu ng ko quan tâm tới D thì T vẫn luôn là bạn thân của D mà ^^! Đừng quan tâm và để ý nhiều chuyện này nữa nhan, mau già đó :x! Quý D lắm vì chúng mình nói chuyện rất hợp ý và D cũng rất hiểu tớ. Hì lâu lắm rồi T chưa nc với D nhỉ, chắc D bận học lắm haz... Năm mới, lớp mới, bạn mới rồi, luôn học tốt và vui vẻ nha D ^^! À quên khi nào onl Y!M thì pm T nhé ;)!

P

pedung94

mọi người tốt với DUng quá.... Duy chỉ có 1 mem thôi... hém phải là bạn Dung âu.. nó coi Dung là người lạ nà.. huhu đúng là buồn quá

mặc dù mình coi nó là bạn tốt mới oái chớ... tớ buồn lắm

T

thuygiang1999

rooney_cool
câu trả lời cùn nhất mà tui từng bít
đối với tui
dung là một con ngừoi
ke ke
lại một câu trả lời cùn

P

pedung94

Câu hỏi "tớ, pedung94 là gì??? ".
Trả lời: pedung94 là bạn

ngắn gọn. xúc tích... đỡ dài dòng, lại đc lòng người khác... hít hít... Bạn há trời... ừ thì bạn... bạn lạ =))=))=))

@ giang.. thế xưa nay giang tưởng tớ là gì???

P

pedung94

cái ông khùng này vừa thôi nhá.... tự nhiên hỏi tui bạn là sao.. có trời mới biết... ông chả bảo tôi bạn là gì.. =)) =)) ý tui là bạn thân hay sơ í =)) =)) có hiểu đc ko???( tui nói tiếng việt mà, đâu phải nói tiếng anh =)) =)) =)) =)) )

A

anh_anh_1321

ái chà
có ng` nhắc tới tôi mà tôi ko biết đấy, giờ mới biết, thất lễ quá à ;))
đ/vs tôi, dung là:
+ Bạn tốt, bạn thân
+ Đồng nghiệp (từng là mod box toán 9 và bây giờ là MEM VIP) ;))
+ Là ng`1 trong những ng` bạn đầu tiên trong diễn đàn
+ 1 ng` học giỏi toán nhưng lúc nào cũng khiêm tốn và kiu tui giỏi làm tui cứ nghĩ Dung đang nói móc tui :(( (lần sau đừng thế nữa nhá, tủi thân lắm :(()
còn gì nữa nhỉ? trước mắt là ko, để suy nghĩ thêm đã ;))

P

pedung94

+ 1 ng` học giỏi toán nhưng lúc nào cũng khiêm tốn và kiu tui giỏi làm tui cứ nghĩ Dung đang nói móc tui (lần sau đừng thế nữa nhá, tủi thân lắm )

dung í kiến cái khỏan này

vù Dung ngu thiệt chớ bộ ... :D
nếu thế thì lần sau dung sẽ ko nói như vậy nữa hén .. ok ^^

be alway true friend forever! ...^^

Top Bottom