To my fiends, a family

H

hoa_giot_tuyet

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vậy là t đã là mem mới dc hơn 10 ngày roy`. Nhưng chừng ấy ngày cũng đủ để t cảm nhận về cái diễn đàn này. Có lẽ diến đàn này cũng giống như những diễn đàn khác nhưng lại giống một lớp học. Cũng có những người bạn để ta quan tâm và cũng có những người luôn bên cạnh ta. Nhưng có một điều đó là, lớp học này sẽ hok bao giờ kết thúc, sẽ hok bao giờ có cái gọi là chia tay học trò, sẽ hok có cái gọi là mùa chia tay... T cảm nhận dc sự quan tâm của bạn bè trong diễ đàn, những người bạn mới quen nhưng cũng đủ sự ấm áp, nhưng có lẽ đó chỉ là cảm nhận của t mà thôi!:D
T hok hiểu vì sao t chỉ nói đùa một câu như vậy mà thành ra poro_poro lại như thế?=(( Chẳng hiểu và chẳng đáng phải quan tâm. T cũng hok hiểu s_t_s phải giả vờ làm con trai để làm cái gì, trò đùa ấy vui lắm à, hjx, nhiu` chuyện... Sau chuyện này pe’ tuyết nhận ra một điều đó là dường như pe’ tuyết và mọi người hok cùng một thế giới, dường như pe’ tuyết hok thuộc thế giới này, pe’ tuyết chẳng là gì trong mắt các bạn đúng hok???Chẳng có gì vì nếu ra đi thì các bạn cũng chẳng hề hay biết, chẳng là gì vì t quá bé nhỏ!! T cũng chẳng hiểu mọi người nghĩ gì khi gf t vs ông tear, t cũng chẳng mun’ phán bác làm gì nữa, mệt... Chỉ cần t biết trong trái tim t là ai, chỉ cần t biết t vs ông ấy chẳng có gì cả...
Ông tear_viem_tear này, t tự hỏi ông đã xem lại cái bài toán đó chưa? T vẫn luôn tin tưởng một điều rằng t hok sai nhưng t cũng hok đúng!!! Chắc có lẽ vậy, t cũng hok muốn tranh cãi nhiu` vs ông để làm gì cả? T chỉ muốn ra đi... đến một nơi mà chỉ có t và t mà thôi. Một nơi đủ để t có thời gian suy nghĩ về tất cả mọi chuyện... Có lẽ mọi người sẽ c ho rằng t quá đa cảm nhưng... mặc kệ mọi người nghĩ gì, t vẫn chính là t, mãi mãi như vậy, hok có gì thay đổi cả! I am me...:)>-
Trước đây t nghĩ rằng chỉ có tình yêu mới phức tạp nhưng hok ngờ là tìh bạn phức tạp cũng hok kém... T chẳng thể diễn tả dc cái tâm trạng của t lúc này. Cũng có thể nói là buồn, cũng có thể nói là quá thất vọng, vì một điều gì đó... Time to love... một khoảng thời gian dài...
Ông poro à, ông hok cần phải ra đi, người đó phải là t mới đúng... bởi vì t hok còn thick cái gd ấy nữa... Lần cuối chúc ông thi Mr tốt... T đã xoá poro ra khỏi bộ nhớ rui`...:-SS
Ngày tàn trôi qua ngỡ như vô tình, đã mất người rồi còn đâu phải hối tiếc. Hok lần này là mất hêta bạn bè, mất hết mọi thứ... Ra đi ư, a ziu ô kê??? Có lẽ sẽ hok có ai đọc dc bài viết này của t nhưng cứ viết, giải toả nỗi bun` mak`. Mới 10 ngày thôi mà tôi đã quên hết mọi vc trong thực tại, t sống vs cái thế giới ảo này rồi chăng? Mới đó thôi t đang còn đau buồn vì một mối tình đã phai mờ, mới đó thôi t còn phải dày vò mik` trong bóng tối để quên đi người ta, mới đó thôi... Nhanh thật cơ đấy, h` t chẳng còn nhớ rõ dc cái mặt của anh ta nữa chứ... Hjx tình yêu học trò thật dễ quên, và cũng khó phai mờ... Bây h` chắc có lẽ anhta đangc hui vào một xó xỉnh nào đó ở TP mà quên đi người bạn gái này mất rồi.... T đã quên và bước vào một thế giới ảo, nhưng cũng giống thế giưói thật, t chẳng tìm dc ai thật sự hiểu t, t chẳng tìm dc ai làm try kỷ... Có lẽ là cả cuộc đời này chưa chắc đã tìm ra...
T ra đi cho tâm hồn mik thanh thản hơn... như cơn mưa bất chợt đổ xuống ngày hôm đó mà t đã đứng dưới mưa, ngắm nhìn mưa, mỉm cưòi, mưa làm tâm hồn t trong sạch hơn, và h` đây t cũng đang ngồi dưới mưa... khuôn mặt ướt sũng... là nước mưa... hay là nước mắt đây!!!

S

sweet_angels

ê pe' tuyết pa` thick poro hả?
tình tay ba rồi đây =))
ông tear đâu, zô chiến đấu :))

T

thjenthantrongdem_bg

Cảm động quá...Po_po đâu....còn cả ông tear nữa

Biến đâu hết rui sao ko vào đây đọc bài của bé tuyết ne..............

T

tear_viem_tear

Mời pà hoa_giot_tuyet đọc hết comment này :X

nói rồi nhaz, đừng trách tuj ko báo trước: pà vào 4rum nì + nói chịn với mọi ng` thì pà cũng là thành viên của gia đình này rồi :) mà trong gia đình đâu ai nỡ để pà ra đi như vậy chứ??? mà pà xem tụi tui ra cái gì hả, muốn vào là vào mún ra là ra hả, seo pà xem nhẹ tụi tui quá vậy???

vấn đề ở đây ko phải là pà buồn pà tuyệt vọng, pà muốn đi mà là pà có cam tâm đi ra khỏi 4rum này ko, mặc dù tui ko đối xử tốt vs pà, nhưng pà còn chị e của pà ở đây, tui ko muốn can thiệp :D giờ thì tui cũng phải ra tay thôi, đúng ko :S

nếu pà cảm thấy pùn, chới với, ko thể nói ra với mọi người thì cứ nén cảm xúc mà viết lại vào một trang word nào đó, lưu nó lại, như tui nè, rồi tới khi nào pà cảm thấy vui, hãy mở ra mà xem (đừng quên log nó lại, coi chừng bị đọc trộm :D)

công việc đó thường lắm, nhưng tui đã làm từ lâu rồi (nếu có laptop riêng thì tốt lém) khi đó, thế giới là của riêng, pà có thể đi đến 1 thế giới chỉ có riêng mình, ghi ra những cảm xúc những suy nghĩ lúc mình đang buồn, nó giải toả đc những suy nghĩ của pà đếy :D

một lời khuyên nữa, "Giữ gìn tình bạn bè trong sạch" - tui đã từng đánh mất tình bạn và đi theo cái thứ tình cảm cao hơn bạn bè từ năm lớp 4 và lớp 5, nhận ra rồi thì đau khổ lắm ... tui từng trải, nó có thể làm pà buồn, nhưng pà quay đầu lại đc như tui thì cảm xúc của pà sẽ tốt hơn, nghĩa là pà có thể đứng dậy khi pà đã vấp ngã, khi pà chưa cần thì đừng đi tìm nó, ko có kết cục tốt đâu, đến khi thích hợp thì nó sẽ ko làm pà buồn đâu :D

pùn??? buồn??? đúng ko, cảm xúc tức thời thôi, trừ những việc quá mạnh mẽ và dữ dội thì pà sẽ có ngay niềm vui ... nếu còn buồn thì có thể pm qua trò chuyện với tui, tui hứa sẽ làm chuyên gia tâm lý cho pà :D đến khi nào hết pùn thì pà có thể ko nói nữa và bước tiếp.

khi buồn, người ta tìm đến 1 người bạn - người mà người đó tin tưởng nhất nhưng ... cái này là tui biết và tui muốn chai sẻ vs pà :D

cuối lời, tui xin nói với pà rằng: "Tui đã từng giống pà lúc này, tui từng nghĩ tui đến từ thế giới khác nhưng giờ đã khác" - "Đứng lên sau mỗi lần vấp ngã" - "Và ... có thể pà chưa biết, đối với tui thì tình bạn là quan trọng và cao thượng nhất"

p/s: nếu pà muốn so đo văn chương với tui thì nên chào thua trước đi nhá ... :D còn bài toán thì tui vẫn giữ ý kiến của tui : Pà đã sai, trầm trọng luôn đó, và giờ pà đã lặp lại điều đó trong suy nghĩ về con người và cuộc sống

Last edited by a moderator:
H

hoa_giot_tuyet

ÔNg tear à, cảm ơn ông đã chia sẻ với tui, nhưng tui hok nói sẽ ra khỏi 4rum này, mà tui chỉ ra khoi cái gd 97 vớ vẩn kia thui. hjx:((
T hok hiểu vì sao các bạn sau khi đọc bài viết này của t lại cho rằng t có tình cảm vs poro >>>nực cười. Và chắc là cũng sẽ chẳng có ai hiểu t đang làm sao?? Hjx, đúng là chẳng ai thật sự hiểu t cả. Gd ơi, mọi người đang làm gì vậy, làm những vc chả có ý nghĩa tẹo nào, bình bầu gì chứ>>> rảnh thật.
Còn cái tâm sự theo kiểu của ông ý, tui làm từ lâu rpy`, ngày nào cũng đọc hết á, cũng đỡ bun` nhưng tâm sự 1 mik thì càng bun` hơn, tui phải tìm cho mik dc 1 ng` bạn. Và tui sẽ tìm...
Ông đừng có lo, tui hok bao giờ đi quá xa ngưỡng cửa của tình bạn, tui là pe' tuyết mà. CÒn bé bỏng lem':D. Trái tim của t đã đau một lần rồi sẽ mãi mãi nó sẽ hok bao giờ phải như vậy nữa... Anh đã mãi bước ra đi, bỏ lại đây em một mik. Chỉ mik em nhìn anh dõi theo a... Tình yêu em quá nhiều, đến lúc em biết a chính là cuộc đời e... H` đây trong đêm vắng chỉ mik em... Và thời gian em sẽ quên anh thôi, TR à...
Sao bỗng nhiên lại think of you, tr ơi, giá mà t có thể gặp lại tr lần cuối nhỉ??? Giá mà t dám nói lên tình yêu của t dành cho tr nhỉ??? Giá mà dc trở lại những ngày trước đây nhỉ? T thật ngu ngốc khi yêu mà hok dám nói ra, để rồi Tr vụt đi như cơn gió mát lạnh.... Tr đi roy`, T mới bắt đầu cảm thấy nối tiếc... muộn màng .... T chỉ muốn nói một câu xin lỗi đến t thôi, bởi vì dù có gặp lại thì t vẫn chỉ im lặng, im lặng chứ hok bao giờ nói ra tình cảm ấy... Hok phải tình yêu đâu nhỉ???
p/s to 1 người t đã từng yêu, còn ông tear bài toán ý, tui hok sai, tui hok mun' tranh cãi vs ông nữa, cảm ơn ông vì mọi chuyện... Công nhận ông hơi bị giống tui, viết nhật ký trong word rui` log lại:( Cảm ơn vì tất cả. Hum nào roy` tui sẽ so đo vs ông tài văn chương hum ny chưa rảnh :D

S

sakura_thix_sasuke

biết vì sao tui phải giả làm con trai ko? why? why?
bởi vì nếu tui là con gái, tui có thể cảm động trước bất kì ai
Yêu là đau, muốn trốn tránh điều đó thỳ phải trốn tránh chính mình thôi
Máu chảy trong tim...
tôi muốn khóc, :((khóc thật nhiều để quên đi nỗi buồn sâu thẳm trong tâm hồn tôi, nhưng tôi ko thể, tui phải mạnh mẽ lên, vậy hãy chờ con người thật của tui nhé !!!
Đừng gọi tôi là s_t_s nữa hãy gọi tui là Hoa Anh đào
Nếu bạn thực sự quan tâm tới tui, bạn sẽ nhìn thấy dòng chữ này!

A

angel_97

ủa...pa` viết cảm động wa' nhỉ :((... mún khóc lắm :((... pe' tuyết nhà taz cũng ngọt ngào chả kém aj đâu nhỉ :D...:-*...tui iu pe' tuyết lắm :D...giống tuj lắm mà =.='...buồn :(

H

hoa_giot_tuyet

to Hoa Anh Đào, tui xin lỗi pà, nhưng tui ra đi chỉ vì tui thấy tui hok thick cái gd đó nữa...
Có lẽ pà là một con người yếu đuối, dễ rung động trứoc ng` khác... Nhưng dù thế nào tôi yêu nhất vân là con ng` thật của pa`, pà hãy là chính mik pà nhé!!!
Bà hok dc khóc, giống như tui đây nè... Con gái hok thể khóc vì những thứ tầm thường, tui hok bao giờ khóc trước mặt mọi người cả, tui khóc trong tim, có lẽ tui khá mạnh mẽ. Dù sao cũng cam rơn mọi ng` đã vào đọc tâm sự của tui...

A

angel_97

sao cái cảm giác của pa` giống tui thía nhể ... nhưng hok sao...chúng ta mãi là la` bạn tốt ...:)...pa` xem cái chữ kí của tui chưa bà :)... vẫn đứng vững :)...passa !! :)

S

sweet_angels

mọi người đừng tốn công vô ích nữa, cứ để cho pà ấy một mình đy, ròi cuối cùng pà ấy cũng cô đơn rồi quay về thôi!!!
Pà ấy làm như pà ấy quan trọng hok =, kệ bà.,. Pà ấy mạnh mẽ lắm cơ mà... :D

T

tear_viem_tear

biết vì sao tui phải giả làm con trai ko? why? why?
bởi vì nếu tui là con gái, tui có thể cảm động trước bất kì ai
Yêu là đau, muốn trốn tránh điều đó thỳ phải trốn tránh chính mình thôi
Máu chảy trong tim...
tôi muốn khóc, :((khóc thật nhiều để quên đi nỗi buồn sâu thẳm trong tâm hồn tôi, nhưng tôi ko thể, tui phải mạnh mẽ lên, vậy hãy chờ con người thật của tui nhé !!!
Đừng gọi tôi là s_t_s nữa hãy gọi tui là Hoa Anh đào
Nếu bạn thực sự quan tâm tới tui, bạn sẽ nhìn thấy dòng chữ này!

hầy, góp ý cho káj kju~ viết chữ màu trắng :D đừng để nó làm lợ6 khoảng màu trắng rồi đến 1 cái icon, pj phát hiện ljền đó :D

T

tear_viem_tear

ÔNg tear à, cảm ơn ông đã chia sẻ với tui, nhưng tui hok nói sẽ ra khỏi 4rum này, mà tui chỉ ra khoi cái gd 97 vớ vẩn kia thui. hjx:((
T hok hiểu vì sao các bạn sau khi đọc bài viết này của t lại cho rằng t có tình cảm vs poro >>>nực cười. Và chắc là cũng sẽ chẳng có ai hiểu t đang làm sao?? Hjx, đúng là chẳng ai thật sự hiểu t cả. Gd ơi, mọi người đang làm gì vậy, làm những vc chả có ý nghĩa tẹo nào, bình bầu gì chứ>>> rảnh thật.
Còn cái tâm sự theo kiểu của ông ý, tui làm từ lâu rpy`, ngày nào cũng đọc hết á, cũng đỡ bun` nhưng tâm sự 1 mik thì càng bun` hơn, tui phải tìm cho mik dc 1 ng` bạn. Và tui sẽ tìm...
Ông đừng có lo, tui hok bao giờ đi quá xa ngưỡng cửa của tình bạn, tui là pe' tuyết mà. CÒn bé bỏng lem':D. Trái tim của t đã đau một lần rồi sẽ mãi mãi nó sẽ hok bao giờ phải như vậy nữa... Anh đã mãi bước ra đi, bỏ lại đây em một mik. Chỉ mik em nhìn anh dõi theo a... Tình yêu em quá nhiều, đến lúc em biết a chính là cuộc đời e... H` đây trong đêm vắng chỉ mik em... Và thời gian em sẽ quên anh thôi, TR à...
Sao bỗng nhiên lại think of you, tr ơi, giá mà t có thể gặp lại tr lần cuối nhỉ??? Giá mà t dám nói lên tình yêu của t dành cho tr nhỉ??? Giá mà dc trở lại những ngày trước đây nhỉ? T thật ngu ngốc khi yêu mà hok dám nói ra, để rồi Tr vụt đi như cơn gió mát lạnh.... Tr đi roy`, T mới bắt đầu cảm thấy nối tiếc... muộn màng .... T chỉ muốn nói một câu xin lỗi đến t thôi, bởi vì dù có gặp lại thì t vẫn chỉ im lặng, im lặng chứ hok bao giờ nói ra tình cảm ấy... Hok phải tình yêu đâu nhỉ???
p/s to 1 người t đã từng yêu, còn ông tear bài toán ý, tui hok sai, tui hok mun' tranh cãi vs ông nữa, cảm ơn ông vì mọi chuyện... Công nhận ông hơi bị giống tui, viết nhật ký trong word rui` log lại:( Cảm ơn vì tất cả. Hum nào roy` tui sẽ so đo vs ông tài văn chương hum ny chưa rảnh :D

sr pà nhaz, chữ LOG tui kố ý vjết saj đó, LOCK mớy đúng =.='' dzỵ là suy đoán của tuj ko saj và ... cái vụ viết vào word làm tuj nghj ngờ pà nhju` hơn ... "Thà bị chê ngốc 1 lần còn hơn là để mình ngốc suốt đời"

gửi cho những đứa cm ở đêy lun: stop đc ròy, ng` ta cần không gian yên tĩnh đếy, cm nhju` wá :D

p/s: pà có ra seo tuj cũng ko cần pjết vì tuj ko ljên wan tớy pà, nhưng màk pà đừg để những đứa khác pùn là đc =)) ta đêy căm lặng từ lâu rồi nên giờ đã chaj mòn - ko pjk pùn nưa~

A

angel_97

sr pà nhaz, chữ LOG tui kố ý vjết saj đó, LOCK mớy đúng =.='' dzỵ là suy đoán của tuj ko saj và ... cái vụ viết vào word làm tuj nghj ngờ pà nhju` hơn ... "Thà bị chê ngốc 1 lần còn hơn là để mình ngốc suốt đời"

gửi cho những đứa cm ở đêy lun: stop đc ròy, ng` ta cần không gian yên tĩnh đếy, cm nhju` wá :D

p/s: pà có ra seo tuj cũng ko cần pjết vì tuj ko ljên wan tớy pà, nhưng màk pà đừg để những đứa khác pùn là đc =)) ta đêy căm lặng từ lâu rồi nên giờ đã chaj mòn - ko pjk pùn nưa~

ông đánh kiểu chữ # đi =.=".........đọc hok ra =.=".....................!!!

S

sakura_thix_sasuke

vui lên nào mấy mem :)):)):))
bay giờ gd 1997 đã thay đổi rồi =))=))=))
mún bít tại sao lại thay đổi thì vào xem thử nhaz' :D:D:D:D:D

H

hoa_giot_tuyet

Để hiểu nhau, tôi thích anh hoài nghi tôi để rồi có ngày tin cho chắc chắn. Tôi hok thích anh vội tin tôi để đi đến hoài nghi.
T hok hiểu ông nghi ngờ tui cái gì mà nhiu` hơn... Nhưng t hok mun' ông nói nữa... :(( T hok mun' ông nói thêm cái gi nữa>>> thất vọng :(. Mọi người hãy cười lên đy, t bun` kệ t, t hok mun' làm ảnh hưởng tới người khác :((
Mọi ng` stop đi nhá!!! Tui hok cần thêm cái gì nữa...

S

so_am_i

trời ơi, thật là....... nếu tụi tui ko quan tâm đến bạn (hoa_giot_tuyet) thì việc jì tụi tui phải mất time để chia sẻ, comment, góp ý hay thậm chí là giữ bạn lại?? Bạn nghĩ jì vậy?? tôi ko biết bạn đã gặp vấn đề jì với những bạn dc bạn nói đến kia nhưng chẳng lẽ tất cả những jì các bạn khác đã nói bạn bỏ ngoài tai hết sao, bạn ko quan tâm đến sao?? Nếu bản thân bạn ko quan tâm đến những jì các mem khác nói, ko hoà nhập hay ko muốn bước vào đại gđ HM này thì ai bắt dc bạn?? thì làm sao bạn bắt mọi ng coi bạn là 1 mem trong gđ đc? để rùi bạn nói là bạn cô đơn, là ko ai hiểu bạn cả! Tuỳ bạn thôi nhưng chẳng lẽ bạn ko cảm nhận dc những jì mà mọi ng đối với bạn- 1 người ko quen ?
Giờ bạn kêu là bạn muốn đi,để bạn đi, được thôi bạn cứ đi, dù cho ai nói giữ bạn lại thì cũng đâu thể nào lôi tay, kéo chân, khoá tay bạn lại đúng ko? chỉ đơn giản là bạn quên đi 1 đường link nhưng chính bạn mở cái pic chia tay này rồi chủ động quay lại đọc comment và comment lại rồi nói là " để cho bạn đi", mình thấy bạn nói và làm đầy mâu thuẫn đó. Còn về phía bọn mình, dù bạn đi hay ko đâu có làm sao, thêm thành viên, nhiều thành viên thì chỉ Tập đoàn HM đc lợi chứ lợi lộc jì tụi mình, nhưng vẫn có bạn jữ bạn lại, bạn nghĩ là vì cái jì? Thôi ko nói nữa, mình nghĩ thế là đủ rồi, tuỳ bạn suy nghĩ. Thân

Last edited by a moderator:
T

tear_viem_tear

pà kon kô pác vào http://mp3.zing.vn nghe bài Hát cho anh cho tôi (Vpop teen stars) đi. Nhạc hay đó :D

http://mp3.zing.vn/mp3/search/do.html?t=1&q=hát+cho+anh+cho+tôi

Nhiều lúc tôi buồn bã, chỉ muốn đi thật xa để quên đi bao tháng ngày.
Cuộc sống không vội vã, và chẳng mong điều chi, chẳng mơ mộng gì.
Nhìn anh hát khúc hát yêu đời làm tôi thấy con tim tôi ngủ quên.
Tặng cho tôi một câu hát vui trên môi cười tươi.

Vì cớ chi phải khóc, vì cớ chi phải đau hãy đu đưa theo tiếng nhạc.
Tìm đến nơi mình muốn, ngồi hát ca tự do, sẽ vơi âu lo
Và như thế tiếng hát mang anh và tôi đến bên nhau trong niềm vui.
Nhạc hoà vang tình yêu chứa chan trong tâm hồn tôi.

Nhạc vang lên cho tôi đôi cánh tung trời say đắm giấc mơ cao vời,
Dù bên tai ai đang ngăn lối con đường ta bước.
Nhạc cho tôi nhận ra khát khao đi tìm lại chính tôi trong cuộc đời,
Ngày mai chỉ dành cho những ai sống vui mà thôi.

S

sweet_angels

bảo ng` ta cần hok gian yên tĩnh tự dưng tip' tục comment ở đây hử??? (tôicũng vậy mà :D)
Theo như lời so_am_i thì hình như pe' tuyết của chúng ta vẫn còn mun' quay lại nên mới comment trả lưòi thì pahi? mong là vậy, ông tear_viem_tear ne`, sao dạo này hok thấy ông vào chém ở gd 1997 nhỉ??? :(
Chả có ai chém nữa, cho vào thùng rác đc rùi :((

H

hoa_giot_tuyet

Chú Khỉ con cố gắng đọc cái comment này của pé tuyết nhé!!!
Pé tuyết khi ra đi đã biết trước rồi mọi chuyện sẽ thế này thôi, nhưng không ngờ ngày đó lại đến nhanh đến vậy. >.< Khi ra đi t tự trách ông Khải là đồ nhát gan, yêu Hoa Anh Đào mà hok dám nói, t nói thì ông lại doạ bỏ đi. Đó là suy nghĩ trước đây của t còn bây h`, chắc có lẽ yêu hok nói thì vẫn tốt hơn ông Khải nhỉ??? Ông đang đau vì yêu, phải rồi, yêu đấy! Ông thử suy nghĩ lại xem đó có phải là yêu hok? Hay chỉ là rung động tuổi mới lớn thôi! T hok hiểu tại sao ông lại xử sự như vậy, hok dk ng` khcs iu là ông đòi bỏ đi à. Hjx, ông có phảiloại ng` đó hok? Ông thử đặt địa vị của mik` vào sukura xem. Nếu như t nói yêu ông trong khi ông đang yêu một ng` khác, vậyt hì ông sẽ làm sao??? Ông sẽ hok nói chuyện với tôi nữa, và nói sẽ quên tôi đúng hok??? Cũng giống như pà Hoa Anh Đào thôi, ông phải hiêu chứ!
Thật sự tôi viết cái này hok phải muốn ông quay về cái gd đau khổ đó, mà ngược lại t mun’ ông hãy ra đi, đi thật sự ông nhé! Nhưng ông hãy luôn coi bà Hoa Anh Đào là ng` bạn, bởi vì dẫu sao hai ng` chia tay cũng chỉ vì một thứ gọi là tình yêu mà thôi.
Ông đừng buồn mà hãy khóc đi. À quên ông là con trai mà, phải hok??? Vậy thì hok dc khóc, nhưng ông cũng đừng buồn... Vì ông là con trai mà... Có lẽ ông hok hiểu dc ẩn ý của tôi. Dù sao tôi vẫn mun’ ông nói ra tình cảm của miki, cảm ơn ông vì đã dũng cảm nói ra tình cảm đó. Nếu muốn từ nay ông hãy vô cảm như Hoa Anh Đào đy...
Nói thật t nghĩ ông hok nên yêu, yêu một người mik chưa gặp mặt là hok nên đâu. Mà giả sử pà Hoa Anh Đào có nói yêu ông đi nữa, thì ông vs bà ấy sẽ làm gì tiếp theo.... ^.^ nói thế cho ông đỡ bun` thôi. Có thể sukura cũng iu ông nhưng bà ấy hok thể chấp nhận vì một lý do đặc biệt nào đó!!! Tin t đi, chúc ông sớm tìm lại dc con ng` thật của mik`. Chúc ông sớm tìm dc tình bạn chứ hok phải thứ tình cảm gọi là tình yêu ấy. T sẽ hok quay về cái gd đó đâu, bởi vì khi ra đi t hok mong có một ngày sẽ quay trở lại. T chỉ mong ông và mọi ng` sẽ lun vui vẻ thế là đủ...
Con Khỉ con và Hoa Anh Đào sẽ trở lại là bạn chứ, sẽ hát cho nhau nghe như mọi khi chứ, sẽ chọc nhau cười như ngày xưa chứ, sẽ luôn là những ng` bạn tốt chứ??? T hok phải là một ng` may măn như HOa Anh Đào dc mọi ng` iu quý, nhưng t cảm thấy vui vì t biết chia sẻ vs mọi ng` khi họ bun` mặc dù những lời t nói chưa chắc đã đi vào lòng họ
Ông hãy thu mik vào một góc khuất và hãy lắng nghe những bài hát mà trước đây sukura hát cho ông nghe ấy. Bởi vì nếu ông cố quên thì sẽ càng nhớ thôi, chi bằng hãy cứ giứ cho mik những kỉ niệm đẹp của một mối tình, đứng dậy bước tiếp ko dk buồn đau, ông là con trai mà, cuộc đời sống gió chẳng còn ai cả. Lỡ mai sau trên con đường dài có gặp nhau xin hãy chào nhau một câu... Con đường còn dài cố gắng vượt qua tất cả. Nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua mà thôi, hãy tạm thời quên đi quá khứ đau buồn... Hãy vui lên vì t biết đến cảm nhận của ông, một tình yêu hok dc đáp lại....
p/s: ông tear văn vẻ thế này có thể sánh vs ông dc chưa=))

Top Bottom