tớ muốn kết bạn! Hãy làm quen với tớ

H

hoacuagio

H

haa1

tớ ha_a1_0508 tớ cũng thik chơi Au nhưg hiện giờ bận ôn thi Đh nên ko chơi đc mấy Rose_90 là tớ hì hồi nàm thi xong chơi típ. ok? mình làm bạn nhá

T

tahongthailc

minh ket ban nhe' : nick to' la boycodontimgirlchiky_lc1989
minh` cung hay nhay? Au nhung minh` ban. hoc gio` chi? on thi DH thu :) :)

H

hoasakura

MÌNH THÍCH HỌC HÓA. NICK CUA MINH LA T.KIEUTRANG.NICK KIA BỊ MẤT MẬT KHẨU RÙI :D :D :D

L

liknight_kamihame

Nick mình là kamihamebmt mình thik audition mình chỉ bik dịch englích sơ sơ thui :D làm quen ná

R

rayno

Mình cũng thích dịch Tiếng Anh sợ ma nên ko dám đọc truyện hay xem phim ma , ko thích chơi game Au vì I'm a ~:>
Nick của mình là hoangtu_8x_codon
Mình làm wen nha !!!

0

0918769256

Chao` Ban Mjnh Ten La` Nam nick cua minh la hoangtu_bido_d90 dung ai hieu nham minh bi. do*' nha ma` do' la` bi'' đo? :D:D mjnh thich' hoc ly' nhu*t' . Mau yeu thich la mau trang' thich' nghe nhac. va thich' hat' nhu*ng het hok hay dau . thọ minh gioi thieu the thoi hen gap ban tren yahoo nhe' bye

P

phalaibuon

chào ! làm bạn nha ? mình là 0anh nik của mình nè yeumotnguoithatkho_9039 !
rất vui khi có nhìu bạn
sắp thi rùi mình lo wa !

L

lethiminhson

mình ko chơi au nhưng mình chơi bom chắc vẫn kết bạn được chứ,nick:lethiminhson

mình lộn

H

hoacuagio

để làm cho diễn đàn của tụi mình trở nên phong phú. Tớ mong các bạn hãy poss lên nhưng hình ảnh đẹp hay những câu chuyện ma hay hay chẳng hạn (nhớ là chuyện nào ít kinh dị thui nhá. tớ thì ko sợ đâu! chỉ sợ chong diễn đàn của mình có ai đó yếu tim thui :) )

G

girl_dethuong_9x

nick cua minh : chocomeo_tinhnghich9x
mình thích học T,anh nhung ko gioi
monh lµm wen

Y

yenthang

ơi
Cho tôi làm wwen nua
Toi tên Chính
Njck : loptoiyenhoc_yma
nam nay tôi 20T
tôi đến từ Njnh Bjnh

S

shinichi5692

hiii new mem..^^!
tớ là Shj...rất vui làm quen với bạn...
Shj thick Au..đọc sách..làm j` đóa nhưng hok bjk làm j`..

L

leejunki18

thui thì em cúng nàm wen

^_________^

hờ hờ...ko Au cũng ko Boom,học T.A sơ sơ,tại học chương trình nâng cao nên cũng....phình phường.........:D:D:D

PM choa tớ : chocolate_h2_forever

H

hoacuagio

rất cảm ơn các ban dã tham gia nhiệt tình. Hiện tại tui đang ở Ninh Bình. Việc tìm một tiệm chat ở Đây thiệt là khó.May sao tớ đã tìm ra :)
Khi nào có ảnh đi chơi tớ sẽ poss lên. Các bạn cung poss hình ảnh của minh lên mang nhé! ah` quên ai dạy tớ poss anh len mang trước cái đã. Vì tớ ko bit poss anh lên mang bằng cách nào cả

Top Bottom