to muon hoi

N

ngoc_ngoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tớ học thì cững bình thường thôi . Năm nay tớ thi đại học .Sợ thi trượt nên tớ đăng ký liền 2 trường dân lập . H thấy tiếc thì cũng muộn :p . Định hỏi mọi người nếu thi THĂNG LONG với KINH DOANH CÔNG NGHỆ thì trường nào hơn .
thanks mọi người trước >:D<

Z

zhujin

dân lấp thăng long hơn bạn ah. Trường kinh doanh công nghệ mới từ cao đẳng lên, nên chất lượng hok thể bằng trường Thăng Long được

B

blueblackgirl

Tớ hem bít nhưng chắc là Thăng Long hơn vì hình như a mod nhà mình học Dân Lập Thăng Long đấy... He!
Ah còn nữa, nếu học Kinh Doanh Cong nghệ thì thi học phần được ngồi phòng máy làm trắc nghiệm, thi xong cái bít điểm luôn + trường đẹp!...
Hết rùi...

M

moonlighting

Trường ĐH Kinh doanh & Công nghệ không phải là từ cao đẳng lên mà là đổi tên từ ĐH dân lập Quản trị Kinh doanh.
Cả 2 trường đều có thế mạnh riêng của mình, việc nói học trường nào hơn thì... rất khó để trả lời.
Với lại học trường nào chả vậy hử em, quan trọng nhất là mình có chịu học hay không thôi :D

N

ngoc_ngoc

>:D< cảm ơn mọi người nhé .... thất nẳn quá... thôi lúc đấy có gì tung đồng xu ... ko quyết được nhờ trời quyết

Top Bottom