tớ iu cậu nhìu lắm!

Status
Không mở trả lời sau này.
I

i_love_you_93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Dũng à, vậy là đã 3 năm kể từ ngày chúng mình chia tay nhau. Mình rất buồn. Tuy đã chia tay nhưng mình vẫn luôn iu Dũng thật nhìu. Nhưng mình không trách Dũng vì tất cả là tại mình cả. Chỉ vì mình hưng hờ trước tình cảm của Dũng. Mình thật là ngu ngốc phải khồng?? Giá như ngày xưa mình đã nhận lời, giá như quá khứ sẽ quay về...
Giá như và giá như.....
Rất nhìu lần mình đã bắt gặp ánh mắt thân quen của Dũng nhưng sao nó lại xa lạ đến như thế. Nó vô cùng lạnh lùng. Phải chăng là Dũng đã có người khác. Ý nghĩ ấy cứ ám ảnh trong tâm trí mình.
Mình vô cùng buồn. Mình chỉ mong sao lúc này, tại đây, mình có thể đc nhìn Dũng, sống trg hạnh phúc. Chỉ cần 1 lần thui thì mình cũng rất muốn nói rằng: Mình iu Dũng nhìu nhìu lắm!!!!!!=((=((=((=((=((=((

L

letrang3003

Bài viết chua thể hiện rõ tâm trạng hối hận , đau khổ . hụt hững và thất vọng . Chỉ vì một chút sai lầm mà mất Dũng ( trong bài này ) . Chỉ có những lời tâm sự chân tình của người viết thui

B

boyhettien_23

trời!
bài gì vậy.uh mình thông cảm vs cậu.mình cũng đang buồn.
tuy đang yêu nhưng cũng bùn lắm cậu ạ.
cố lên

C

congchua9x

....Giá như tớ k bao giờ phải nói hai từ giá như với cậu......
(Thực ra em viết câu này hộ tác giả, thêm câu này hay nhỉ)
Mà tác giả sinh năm 93 mà đã iu đc 3 năm rùi ak, iu sớm thế....hihi

L

lamanhnt

Dũng à, vậy là đã 3 năm kể từ ngày chúng mình chia tay nhau. Mình rất buồn. Tuy đã chia tay nhưng mình vẫn luôn iu Dũng thật nhìu. Nhưng mình không trách Dũng vì tất cả là tại mình cả. Chỉ vì mình hưng hờ trước tình cảm của Dũng. Mình thật là ngu ngốc phải khồng?? Giá như ngày xưa mình đã nhận lời, giá như quá khứ sẽ quay về...
Giá như và giá như.....
Rất nhìu lần mình đã bắt gặp ánh mắt thân quen của Dũng nhưng sao nó lại xa lạ đến như thế. Nó vô cùng lạnh lùng. Phải chăng là Dũng đã có người khác. Ý nghĩ ấy cứ ám ảnh trong tâm trí mình.
Mình vô cùng buồn. Mình chỉ mong sao lúc này, tại đây, mình có thể đc nhìn Dũng, sống trg hạnh phúc. Chỉ cần 1 lần thui thì mình cũng rất muốn nói rằng: Mình iu Dũng nhìu nhìu lắm!!!!!!=((=((=((=((=((=((
Sao yêu sớm thế em, chăm chỉ học hành đi. Phải biết cái gì quan trọng hơn vào từng thời điểm chứ. :D

U

uocmolamnhavan

Giá như và giá như.....
nào c!khi tình đến ko biết,khi tình đi thì đứng khóc nuối tiếc nó.e hiểu<dù e ko biết cảm giác khi yêu sẽ thế nào>.chuyện đó đã đi sâu vào quá khứ 3 năm mà sao c cứ phải nới nó ra làm gì để mà đau khổ hơn.hãy cho nó qua và đừng nghĩ tới nó nếu như nó làm c tan nát .hãy nhìn về phía trước mà sống ,đừng ngoảnh đầu lại c a`...mong c sẽ hp!%%-

U

uocmolamnhavan

Bài viết chua thể hiện rõ tâm trạng hối hận , đau khổ . hụt hững và thất vọng . Chỉ vì một chút sai lầm mà mất Dũng ( trong bài này ) . Chỉ có những lời tâm sự chân tình của người viết thui
đừng nói thế khi ng ta đang buồn bn a`!%%-

P

phamminhkhoi

Yeu là chết ở trong lòng một ít
Vì mấy khi yêu mà đã được yêu....

Thế đó em ạ. Yêu lúc nào cũng pahỉ đi kèm với mất mát một thứ gì đấy. Nhưng yêu ở tuổi học trò thì sẽ "mất ở bên mình mọi thứ", mất đi bạn bè, mất đi gia đình, các mối quan hẹ, mất đi quyền tiếp tục được yêu :)

Vậy đấy, tuổi học trò nên dừng ở mức thích, chỉ là thích thôi. Có thể rung động vì bạn này, bạn khác, nhưng hãy nhận ra cảm xúc của mình, đừng để được 1 thứ mà mất đi nhiều thứ.

Con người không phải sinh ra để yêu, con ngưoì sinh ra để sống. Phải sống đã rồi hãy nghĩ đến chuyện tình cảm, đến yêu va được yêu. Hãy nhớ lấy câu đó

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom