tớ chưa hề nghĩ........

N

nguthihuong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tớ quen cậu trong 1 hoàn cảnh bình thường.Tớ đang lướt wed thì cậu liên tiếp nhấn nút "buzz"làm tớ rất bực mình. Tớ đã chửi thật tệ mà không thấy ai nói j cả. Tớ thấy hay hay...
Tớ nhờ bạn tớ chửi cậu rồi làm đủ trò nưa...

Mấy hôm sau có anh cùng làng đến nhà tìm và nói là tớ nhận cậu là ck và tớ là vk. Tớ không hiểu, không thể nào hiểu nổi.

thì ra là thằng bạn tớ nó đóng giả tớ và nc vs cậu. Nó trêu cậu nhưng ai ngờ cậu làm thật.

Tớ đã thực sự ghét cậu...ghét ...rất ghét...

...........................................
Ngày hôm ấy cậu nói cậu thích tớ, cậu nói cậu thấy tớ rất dễ thương...Tớ phải làm sao? Tớ không thích cậu vì tớ đã thích đơn phương 1 người khác.Tớ phải làm sao?
...........................................
-Cậu rủ tớ đi chời. Uhm Thì đi chơi...Cậu cho tớ leo cây

tớ cứ nghĩ là sẽ không bao h nc vs cậu nữa
Nhưng rồi tớ vẫn nc vs cậuHì
Tớ đã thích cậu từ lúc nào không hay
............................................................................
Nhưng 1 hôm tớ nhận ra rằng tớ và cậu cóa họ hàng.
phải làm sao??????????
tớ phải làm sao?

Last edited by a moderator:
C

ckiu.style

=='' trò chơi tuy nhỏ mà hậu wả nghiêm trọg haz ... Ủa mà s tới cho leo cây rồi hết chyện là sao ???
^^~

P

pe_ju_uc

|-):confused::confused:chuyện này khó àh nha! pé thì hem pjt việc này ùi nên hem pit júp seo hít. xin lỗi nha . ;)
pé chỉ pjt nói z thui. màk cho pé hỏi nha. 2 người có họ hàng ntn nói cho pé pit đc hem. nếu đc thì bé sẽ nghĩ cho cách xử lí he:)

T

thienhoang_0nline

Ẹc Cậu định leo lên lưng hổ rùi
nhảy xuống 1 cách tự nhiên àh!!!!
:-j :-j :-j :-j :-j :-j

N

nguthihuong

|-):confused::confused:chuyện này khó àh nha! pé thì hem pjt việc này ùi nên hem pit júp seo hít. xin lỗi nha . ;)
pé chỉ pjt nói z thui. màk cho pé hỏi nha. 2 người có họ hàng ntn nói cho pé pit đc hem. nếu đc thì bé sẽ nghĩ cho cách xử lí he:)
bà nội của cậu ấy là bác họ của mình
ông nội mình và bà nội cậu ấy là anh chị em

C

cobedethuong13

uhm............thật là trớ trêu.......
đúng là cuộc sống ko như ý muốn..........
thôi bạn à wên nó ik............wên cái t/c ấy ik...vì hai ng` ko thể đến vs nhau dc............

Top Bottom