tớ cần 1 người để yêu

9

9X_conduongtoidi

Lại gần giống như cái topic hồi trước!Cũng đã tác hợp đc 1 đôi,chắc giờ này tc mặn nồng lắm ;))...Mà nói thật là em không tin vào kiểu tìm người yêu kiểu này đâu anh gì lớp 12 ơi ^^! Yêu kiểu này ,nó cứ...kì lạ lạ sao ý!!!

A

anhtuan_2206

Lại gần giống như cái topic hồi trước!Cũng đã tác hợp đc 1 đôi,chắc giờ này tc mặn nồng lắm ;))...Mà nói thật là em không tin vào kiểu tìm người yêu kiểu này đâu anh gì lớp 12 ơi ^^! Yêu kiểu này ,nó cứ...kì lạ lạ sao ý!!!

Gần giống topic nào vậy, mà có bạn gái nào vào ko? bạn là boy à, ko có bạn gái nào à.huhuuuuuuuuuuuu :((

H

hoahuongduong237

Gặp phải chuyện chi đau khổ đến mức phải "rao" như thế này vậy hả bạn.Thú thực tôi thấy làm như thế này kì cục quá.Mình khuyên bạn nên coi trọng giá trị bản thân chút đi , thú thực tôi cũng không tin kiểu tìm người yêu như vậy lắm ,làm sao mà bền vững được. Suy nghĩ kĩ lại đi bạn ơi!

9

9X_conduongtoidi

Cũng không phải là không bền vững dc đâu hoahuongduong ạ. Nếu may mắn mình sẽ tìm dc người tốt,quan trọng trong đời mình...còn không thì chỉ như một chuyêện buồn thoáng qua thôi chứ cũng không có đau khổ lắm bởi vì mình cũng chưa biết nhiều về họ mà!Nhục (đau khổ :D) nhất là yêu thật sự rồi đến khi nhìn mặt người ta thấy ...không dc như ý rồi lại phân vân,lúc đó mới là đâu thiệt đó :((

B

boybuidoi_147

"Em là girl này mún yêu em không chuyển vào Tk em 200k đi" =))
Yêu kiểu này có ngày bị dụ đó =))
=))=))

H

honghai9x

h0h0 1 thằng ngố.Những cái đó mà cũng nói ra được.Tự tìm xung quanh mình đê nhiều người đẹp lắm.Quan trọng có bản lĩnh để cua không thôi:p:p:p:p.GÀ

9

9X_conduongtoidi

Phải như anh zai honghai "của"em phải ko? Phải vào c... mà tán gái vẫn siêu phải ko?;))Thế đã tìm được vợ chưa anh???=)) =)) =))

B

banhuyentrang123

tìm người iu

Tớ là boy , năm nay tớ lớp 12 , có ai muốn làm người yêu tớ ko? Bạn gái nào đang học THPT thì vào nhá

nếu em muốn tìm một người để iu thì đầu tiên em hãy giới thiệu về bản thân cho mọi người được biết và xu hướng tìm người iu là gì
sau đó thì chị sẽ làm mai cho chị có vài người bạn cũng đang tìm người yêu

H

hunganhdo

đúng là tìm người yêu kiểu này thì pó tay.net thôi.hok thể nói thêm được gì.pó tay, pó tay, pó tay?!!1!!!!!!!!!!!!!

X

xilaxilo

hahaha

có XI nè =))=))=))

nếu muộn thì tự có thui.

Xi có 1 list các bạn gái trong và ngoài diễn đàn lun

hohoho

:)):)):))

H

halfbloodprince_vd

à nó cần người yêu để giúp đỡ học nhóm ý mà
hôm trước ku này có tham gia vào nhóm học toán
thấy anh hùng potter nhà ta có 2 girl cùng tranh nhau
chắc cảm thấy tủi thân ý mà hehehe...................................................

A

anhtuan_2206

à nó cần người yêu để giúp đỡ học nhóm ý mà
hôm trước ku này có tham gia vào nhóm học toán
thấy anh hùng potter nhà ta có 2 girl cùng tranh nhau
chắc cảm thấy tủi thân ý mà hehehe...................................................

ông có ý gì đấy, nhóm nào , mà hùng có girl nào mà tủi thân vậy, chẳng hiểu gì cả

Top Bottom