[to all] xin lỗi :)

C

congchualolem_b

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

(Lạy trời cuối cùng cũng hết lag >"<)

Hôm nay mình lập topic này vì muốn được nói một lời xin lỗi đến tất cả các mem của Hocmai 

Mình biết đến bây giờ mà nói ra lời đó thì đã quá muộn, mình cũng không xin mọi người tha thứ, mình đã phạm vào một lỗi mà nếu đặt mình vào hoàn cảnh là các bn thì mình cũng không bao giờ bỏ qua đâu. Và ll cũng xin không được nói ra lí do đã nói dối mọi người  cứ hãy để thời gian xóa dần đi vùng kí ức đó đi, mình cũng không muốn nhắc lại, nó sẽ làm mình đau lòng thêm (mizz T~).

Mình biết mọi người ở đây rất tốt, ai cũng giàu tình cảm và cũng là những ng bn rất tốt. Xin lỗi vì đã lợi dụng mọi ng (dù k muốn chút nào). Thường thì khi làm bất cứ việc gì (dù xuẩn ngốc đến đâu) thì con người ta vẫn có một lí do thôi thúc, bản thân mình cũng vậy, mình chỉ làm cái gì mà mình nghĩ có thể đem lại lợi ích cho một ai đó (dù có thể điều đó sẽ làm tổn thương đến nhiều ng khác). Và mình đã phạm sai lầm, một sai lầm không đáng được bỏ qua. Cám ơn mọi người rất nhiều vì những gì mọi ng đã dành cho mình, thực sự rất đẹp .

Mình đã làm tổn thương đến những người bn mà mỉnh rất quý mến.

@Thủy: Tớ xin lỗi, tớ biết là cậu sẽ khó lòng mà bỏ qua cho tớ. Tớ đã hối hận từ rất lâu, tớ đã từng viết cả một entry dài cho cậu mà không gửi được, nhưng giờ thì… tớ đã có thể nói ra lời xin lỗi mọi người (nhờ một ai đó tiếp sức :X). Tớ đã từng rất quý mến Thủy, và giờ vẫn vậy. Sống vui và sống khỏe Thủy nhé.

@Thiên thần: pé tt àh, em không cần nói ra những lời đó, chị (ss) biết tỏng là pé đang nghĩ cái gì, ss hiểu và ss càng nghĩ càng thương em hơn. Ss xin lỗi, xin lỗi về tất cả, ss đã làm em bị tổn thương và ss đáng bị trừng phạt, đừng bao giờ bỏ qua cho ss em nhé, cứ hãy ghi dấu nó vào lòng và lấy đó làm bài học cho chính mình em nhé. Chúc em vui khỏe :X.

@Anh Conu, Mits, Vanlongthan, Vinh, Trinhluan… (và nhiều người anh khác nữa): Các anh đều là những người anh rất tốt (thật đấy), em đã làm một điều không nên làm và em xin lỗi về hành động đó. Và em cũng tự thấy mình không xứng đáng làm em gái của các anh nữa, cám ơn các anh về tất cả . Chúc các anh luôn hạnh phúc và có nhiều niềm vui.

@Chị (ss) Gago, Anhthu, Khicon, Haiquynh, Diemhang, Jun,… (và nhiều ss khác nữa): Sorry, em chỉ có thể nói như thế, em biết các ss là những cô gái rất đáng yêu, rất tốt và rất biết cách quan tâm đến người khác. Em đã không phải với các ss, cách em đáp trả tình cảm của các ss thật tệ phải không? Em cũng tự biết đối với các ss em bây giờ là một đứa chẳng ra gì cả. Nhưng dù sao em cũng sẽ cầu chúc cho các ss luôn gặp nhiều may mắn và luôn có những nụ cười rạng rỡ trên môi.

@Các bạn (all, nhiều quá kể không hết ): Rất tiếc, mình đã để lại trong suy nghĩ của các bạn những ấn tượng cực kì xấu, mình thực sự rất đáng trách phải không. Mình cảm ơn các bạn vì những gì đã làm cho mình. Thật xấu hổ khi vẫn chưa làm gì để có thể đáp trả lại tình cảm đó. Chỉ biết nói một lời: xin lỗi. Và mình sẽ mong rằng các bạn sẽ luôn vui tươi, học giỏi và xinh xắn thêm thêm nữa .

@Em (all): Ss xin lỗi khi đã trở thành tấm gương xấu cho em , ss sẽ không bao giờ tha thứ cho chính mình, hành động đó không đáng được bỏ qua đúng không ^^. Tk các em nhiều, về tất cả  Luôn vui và học giỏi nhé .

@all: Một lần nữa tớ muốn nói lời xin lỗi. Thời gian qua thật tiếc vì mình vẫn chưa kịp làm gì để giúp cho 4rum phát triển, đã vậy còn gây ra chuyện không hay, mình rất xin lỗi. Nhưng có lẽ như thế sẽ tốt hơn, mình không phải là một người đủ tốt để làm nhiệm vụ làm một chiếc đòn bẩy nhỏ góp phần cho 4rum đi lên. Rất tiếc. Chào tạm biệt và chúc mọi người vui vẻ, hạnh phúc, gặp nhiều may mắn .

(T~, mày cũng phải zj nghen ^^).

H

hoa_lai

Tớ tin là các bạn của câụ sẻ hiểu bạn và tha thứ cho bạn! Chúc bạn lun có những người bạn ở bên

M

meo_kute9x

híc tớ k biết bạn đã làm chuyện gi nhưng người ta hay nói đánh người chạy đi chứ k bao h đánh người quay lại(k biết coá đúng k nữa) tớ tin mọi người sẽ bỏ qua thui
vì bạn mãi là 1 thành viên trong gia đình học mãi mà

N

nani_tam999

Suy nghĩ con người mỗi lúc 1 khác chị ạ. Hôm nay em nghĩ thế này, nhưng có thể lúc em bình tâm lại em sẽ nghĩ khác. Hy vọng chị có thể nghe em nói 1 lần
<Khi nào thấy em onl pm gấp>

D

doigiaythuytinh

Em đọc nhưng không hiểu gì cả :D

Em chỉ biết chị lolem là một mod tích cực của box Văn

Dù đã là mem vip nhưng chị cũng còn quan tâm đến box

Chị đã có lỗi với nhiều ngưòi, em nghĩ thế, nhưng những gì chị làm được cho họ, cho 4r, em nghĩ còn nhiều hơn thế :)

T

thuha193

cậu đâu phải không làm được gì cho diễn đàn, mọi người đều biết cậu làm được nhiều thứ hơn những điều cậu nói, cậu là một mod tốt và có trách nhiệm.

Là con người ai mà k một lần mắc lỗi. Cậu đã thực sự biết lỗi thì chẳng có lí do gì mọi người lại không tha thứ cho cậu:). Dù đọc những dòng trên tớ không hiểu rõ lắm nhưng tớ hiểu đc tình cảm mà cậu dành cho hocmai như thế nào!

cậu đã là một người bạn tốt của tất cả mọi người trên diễn đàn và sẽ mãi là như vậy. Vui lên đi Thúy, mọi người đều hiểu cậu mà:D

T

thuyhoa17

chị à, dù đọc thực sự là ko hiểu.

Nhưng khi đọc nó, phần nào em cũng đang nghĩ đến chính mình.

Trong cuộc sống, ai mà chẳng mắc lỗi lầm, điều quan trọng là ta đã làm đươc gì sau những sai lầm đó.

Đã từng sai lầm, đã từng buồn, và bây giờ vẫn ko thể nào quên được lỗi lầm đó, em đã và đang trải qua. Nhưng chị hãy nghĩ đến những ngưòi thân yêu vẫn đang rất yêu mến chị mà quên đi chị nhé.;)

C

congchualolem_b

Tk cám ơn mọi nhiều rất nhiều :) về tất cả :* Thật ra những lời này cũng muốn nói từ lâu nhưng chưa có dịp :)

@pé Tâm: mấy hôm nay máy chị bị hư, bây giờ thì có thể onl bình thường đc rồi :) chị sẽ pm em :)

@all: tk :*

Top Bottom