tình yêu là gì ?

H

hieut2bh

hình như cay đắng ngọt ngào cũng có vui buồn cũng có nói chung nhìu thứ

P

pe_ju_uc

=((@};-@};-@};-pé chưa iu nhưng nghe mọi người nói thì đc pjt iu là ... cũg hem pjt mói như thế nào cho đúng. Nhưng chỉ pit iu sẽ hạnh phúc, và đôi khi cũg rất khổ.
mà " thà chịu khổ chứ hem chịu lỗ" hj:D@};-@};-@};-

P

pham_khanh_1995

tình yêu là 1 dạng tình cảm đặc biệt của con người, xuất hiện ở cả nam và nữ khi đến tuổi trưởng thành.
tình yêu là sự rung cảm va quyến luyến sâu sắc giữa 2 người khác giới. ở họ có sự phù hợp về nhiều mặt... làm cho họ có nhu cầu gần gũi, gắn bó với nhau, tự nguyện sống vì nhau và sẵn sàng hiến dâng cho nhau cuộc sống của mình.

C

chingling

tình iu là sự rung cảm của con người!
đây là tình cảm bộc xúc tự nhiên
tình iu có nhìu sắc màu khác nhau
khi vui vẻ thì quanh ta toàn màu hồng
mà khi ghen tuông, giận dỗi thì..............éc đen thui
:((

C

ckiu.style

muốn biết là gì thì fải thực hàh, học lí thyết chỉ là học vẹt :)):)) Nói chug khi yêu thì ngọt ngào, hp .... Khi chia tay thì đắg, buồn đau :)
^^~

K

kuckutkute

:)) ta thích iêu, nhưng mà iêu đk thì khó lắm :-< iêu à IEU là tập hợp tắt của 3 nhóm từ cảm thán Í èo và Ứ =))=)) tình iêu kg phải là thứ mà có thể cảm nhận đk qua sự cảm nhận của người khác, tình iêu là vẻ đẹp khi hai trái tim hòa hợp :x tình iêu là cảm giác ấm áp khi đk hi sinh. :-" theo tớ là zậy, chứ còn mấy thứ sâu sa hơn thì =)) ;;)~ dont know.

C

cobedethuong13

muốn bít cảm giác thật sự của t/y bạn hãy iu một ai đó thật lòng và chân tình...................
.............như vậy bạn sẽ bít cảm giác của t/y.............
t/y có ngọt ngào cũng có đắng cay..............

N

ngoisaohieulongtoi92

theo định nghĩa của thằng bạn t thì,.....tình yêu là sự kết hợp giữa tình bạn và tình dục:)).k đỡ đc..mà ngẫm cũng đúng thế thât còn j nhỉ?.vì khi viết truyện người ta thường viết là:" á.con bắt được bố mẹ đang "yêu" nhau nhé"=)).đấy.tình là tình bạn mà tình bạn cũng rất là vĩnh cửu.yêu là "yêu" ấy:)).hiểu đại loại định nghĩa là thế:D

T

thanchet_dethuong

cảm giác yêu là ntn?:confused:
chán wá! ai nói giùm tui với !!!!!!!!!!!thanks nha!
:D vì chưa yêu nên chưa bít! tui tò mò wá! :confused:

em ơi,em chưa iêu thì cứ j em lại phải hỏi tình yêu là gì?theo anh tốt nhất em nên học đi đừng có iêu đương,đang còn bé thì phải học chứ!!đang còn bé lắm,chưa đến tuổi yêu đâu!
-thân ái-

T

thienthan_kute97

[/I][/B][/COLOR][/SIZE][/FONT]
em ơi,em chưa iêu thì cứ j em lại phải hỏi tình yêu là gì?theo anh tốt nhất em nên học đi đừng có iêu đương,đang còn bé thì phải học chứ!!đang còn bé lắm,chưa đến tuổi yêu đâu!
-thân ái-
em vẫn chú ý đến học đấy chứ!
tại e thấy đứa bạn e suốt ngày kêu ca hoài về chuyên tình của nó ấy mà!
chứ e đã từng iu đâu!
nó than vãn hoài ak!hix
thế nên e mơi mun bit để xem ty là gì mà khiến đưá bạn e nó khỏ sở vậy thui
chứ e thì dg mun tìm một ng` anh zai nè!
anh thanchêt làm anh zai e đi

C

caybutthanki

cảm giác yêu là ntn?:confused:
chán wá! ai nói giùm tui với !!!!!!!!!!!thanks nha!
:D vì chưa yêu nên chưa bít! tui tò mò wá! :confused:

Pút dạo này thử vào khu vực ngoại khóa, thấy topic này góp ý đại zậy, t/ y hả, 1 khái niệm khó nói, có nhiều tình yêu, yêu cha mẹ, yêu đồng bào dân tộc, yêu tổ quốc, yêu bạn bè, yêu gia đình,......tất nhiên ai cũng phải có thứ tình cam thiêng liêng ấy.......cảm giác sao ư, luôn muốn cho đối tượng minh yêu dc hạnh phúc, dc thanh công.......con nói den tinh yeu tuoi học trò, don gian chỉ là sự rung dong đầu đời, bạn có thể cảm thấy hạnh phúc khi bên ai đó, cảm giác điện giật khi gặp một cái nhìn, hay một cái nắm tay, .v.....v.....nhưng nó sẽ qua nhanh, có khi bạn cũng ko hề nhận ra dc.......đó là vài ý Pút nhắn gửi bạn thienthan_kute97 về cách cảm nhận tình yêu của riêng Pút
:D:D:D
ôi sao cuộc đời lắm cái để iu thế nhỉ.....haizz :khi (2):

N

nguthihuong

yêu là khi ta cảm thấy ta quý hơn cả quý một người
là khi ta quan tâm người ấy đến nỗi làm người ấy cảm thấy khó chịu
là khi thật buồn vì người ấy lỡ hẹn đi học nhóm
là khi thật bực tức khi người ấy đi nói chuyện zz với bạn # giới
là khi người ấy quan tâm mình thật lòng -. làm mình vui
là khi thihs hơn cả thích 1 ai đó

E

echcon_lonton_dihoc

nếu ju thật lòng bạn sẽ thấy rất nhớ khi xa ng ý.nhớ tới mức bạn làm gì cũng nhớp tới ng đó lun.
bạn sẽ thấy trái tim nhói đau mỗi khi bùn,nhớ,nghĩ về ng đó
nhưng nó cũng như calamem thui
nếu ăn quá nhìu ngọt quá sẽ ớn
vì thế nếu ju hãy bít cân bằng nó nhé
cái này tớ chưa học được ^^

Top Bottom