tình yêu không nói-niềm hạnh phúc

B

betuyet_matto_0596

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ai đó tại sao không thể hiểu đk tình cảm mà mình dành cho ng ta cơ chứ?
Hôm qua mình rất vui,mình cảm thấy vô cùng hạnh phúc nhưng rồi tất cả cũng qua đi một cách nhanh chóng. Giá như có thể đắm chìm trong khoảnh khắc đó thì hay biết mấy
giờ này ai đó đang làm j nhỉ?chắc là đang rất vui vẻ bên ng yêu của ai đó đúng không?Nhưng dù thế nào thì mình biết,trong trái tim của ai đó vẫn có mình,dù là ít thôi nhưng mình vẫn cảm thấy vui rồi…
Hạnh phúc là những điều bình dị luôn hiện hữu trước mắt ta mà ta không thể nào nhìn thấy đk để rồi khi đánh mất con ng ta ms thấy nuối tiếc……
Hạnh phúc là khiến cho ai đó nở 1 nụ cười tươi với mình mỗi khi nhìn thấy mình.Hạnh phúc là vui ngay cả khi nhìn thấy ng ta vui vẻ bên ng con gái và thầm chúc ng ấy hạnh phúc mà mình không gen tuông.Hạnh phúc là mỗi khi nghe ấy gọi tên tớ 1 cách thật đặc biệt “My ơi….”.Hạnh phúc là mãn nguyện vs tất cả những gì ng ta mang đến cho mình dù là nhỏ nhoi thôy nhưng vs mình thì vô cùng to lớn.Hạnh phúc là cảm thấy ấm áp khi ở bên cạnh người ta.Là khi tay mình nắm chặt lấy bàn tay của ai đó.Là an toàn khi được ngừời ta che chở.Là khi cậu nhìn tớ vs 1 ánh mắt trừu mến.Là được ngừơi ta quan tâm…

Đôi khi hạnh phúc lại là lúc 2 đứa mình cùng bập bẹ tập 1 bài hát để chuẩn bị cho tiết mục văn nghệ cuối năm học,lúc đó đứa này sẽ hát giọng trầm để đứa kia hát giọng bổng,khi nào đứa kia mất giọng thì đứa này sẽ hát phụ đẩy giọng.Khi bị thầy chửi thì đứa nay sẽ đỡ lời nhé! để rồi đến hôm kết thúc năm học tớ không lên giọng được cậu đã nắm chặt lấy bàn tay nhỏ của tớ giúp tớ tự tin hơn rất nhiều cậu ạ…

hạnh phúc là khi tớ và cậu ngồi đối diện nhau tron lớp học,thi thoảng cậu quay sang phải chêu tớ và tớ thì quay sang bên trái nguýt cậu 1 cái ! hay lắm hôm tớ cứ nhìn trộm cậu khi cậu mải chép bài.Lúc nào tớ giận dỗi ai thì có thể vo tròn giấy và ném cậu cho bõ tức.

Hạnh phúc của tớ còn là khi nhìn thấy cậu bay trên sân cỏ để rồi tim tớ nhói lên khi thấy cậu đk đứa con gái khác quan tâm khi cậu bị ngã trầy hết tay chân còn tớ thì chỉ dám đứng yên ở 1 góc khuất .
hạnh phúc là mỗi giờ thể dục cậu ném bóng cho tớ để tớ đỡ.là trong giờ nhạc cậu hát còn tớ thì ngồi im để lắng nghe…..
hạnh phúc của tớ bình dị vậy thôi,vì hạnh phúc của tớ là cậu đấy!cậu có biết không?Cậu là hot boy của trường mình nhưng tớ may mắn vì đã từng là ng cậu yêu thế mà tớ đã không biết trân trọng để rồi ng hối hận là tớ. để rồi khi cậu có ng yêu mới thì tớ chợt nhận ra tớ yêu cậu biết nhường nào. để rồi thầm khóc khi cậu thân mật vs ng ta….mà tớ không dám nói, để rồi hôm qua là kết thúc năm học, để rồi cậu đi xa và 2 đứa mình không gặp được nhau nữa…

hạnh phúc là ngày hôm qua và những ngày hôm trước nữa khi tớ đk ở cạnh cậu cho dù ngày hôm nay, mai sau mình không còn gặp nhau thì câu ơi,cậu mãi là niềm hạnh phúc của tớ đấy!vì ng tớ mến là cậu,cậu biết không?
Và cậu ơi cho cậu nằm trong trái tim tớ,cậu nhé..mãi là điều bí mật nhỏ thẳm sâu trong tim tớ,1 con bé tuổi 15..tình yêu đầu tiên của tớ…….nhé cậu..

S

sunflower10c1

hay lắm em gái ak, nhok biết yêu rùi ha............................................hjhj

B

betuyet_matto_0596

^^ em gái cũng chẳng biết nữa chị ạ.
chỉ biết rằng hôm qua bé rất buồn,cứ bồn chồn xao xuyến và nhớ về 1 ai đó
một tình yêu,nhưng không dám nói chị hai à

E

echcon_lonton_dihoc

CÂU HỎI TU TỪ ĐẦU BÀI CŨNG LÀ CÂU HỎI TỚ MÚN HỎI NG ẤY
nhưng câu hỏi tu từ thì mãi chỉ là câu hỏi hok có lời giải đáp =((
-->> buồn :(

C

cong_chua_gio0607

Thật buồn nhỉ?!Tớ cũng bằng tuổi cậu nhưng tớ chưa bik thế nào là yo nhưng tớ nghĩ nó sẽ rất đau đớn phải hk cậu,hi vọng cậu sẽ lấy lại tinh thần để học cậu nhé!;)

V

vietnam_pro_princess

Hihi, yêu là đau, k yêu thì lại muốn yêu...
...................................................................

B

betuyet_matto_0596

^^ biết là thế,biết iêu là khổ nhưng không lúc nào trái tim không ngừng nhớ ng ấy

Top Bottom