Tình mẫu tử

B

bebongvip_1999

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tình là gì ? Tình là thứ mà con người truyền đạt qua nhau bằng hành động hay lời nói . Đối với chúng ta , mẹ đã truyền đạt tình cảm của mẹ bằng cả hành động lẫn lời nói , thể hiện sự yêu thương bất tử đối với người con của chính tay mình đã nuôi nấng lên . Một số bạn bảo :"Mẹ tớ giữ lắm ! Chứng tỏ mẹ không yêu tớ đâu !" Các bạn nói thế chứng tỏ rằng các bạn thường xuyên lêu lổng đi chơi , không chịu học hành . Mẹ nghiêm khắc cũng chỉ vì "Yêu cho roi cho vọt ....Mẹ ơi , mẹ đã vất vả vì chúng con . Rồi sau này khi mẹ chết , con sẽ là người không cầm cự được nước mắt nhiều nhất ...Mẹ ơi..............

Bạn nào đọc xong nhớ ấn nút thank's nha ! Xin chân thành cảm ơn các bạn đã đọc bài này của tớ .:)>-

H

hong_sieutoan

Viết dài lên em nhé !!!!!
đang đọc hay thì cụt chán quá!!!!
bài hay nhưng hơi ngắn !!!!!
( mẹ chết - nhưng vẫn còn mãi trong lòng chúng ta )

T

tanpopo_98

Hay lắm!
Có tình cảm nhưng theo chị, em nên viết dài hơn,
đi sâu vào tình cảm của mẹ, xen vào những kỉ niệm của em vs mẹ!
hoặc của bạn nào đó với mẹ, như thế, bài của em sẽ hay hơn! :) chúc em thành công! :D
post xong gửi chị nữa nha! :D

B

bebongvip_1999

Thank's kiu chị nha !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

B

bebongvip_1999

Thank's chị nha !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

A

atom_bomb

rất hay
có cảm xúc!!!!!!!!!!!!!!!!:D
mỗi tội hơi ngắn
viết dài thêm nữa đi con
thêm dẫn chứng nữa:D

B

boomvippro

Uhm, bạn viết hay wa :khi (151): ! Mỗi tội hơi ngắn thui , đang hay thì...cụt hứng =)) Thôi out đây !

Top Bottom