Môn học khác Tình bạn

Trần Diễm Thảo uyên

Học sinh mới
Thành viên
2 Tháng mười hai 2018
1
1
6
17
TP Hồ Chí Minh
Ngô Sĩ Liên
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mọi người ơi,giúp mình với,đây là bài thi nhưng cô lại không nói rõ cho mình biết là tả về bạn hãy kể về một câu chuyện về tình bạn nên mình muốn mấy bạn giúp.Bài này là bài nói tiếng Pháp. Khi mình đi học thêm thì thầy lại nói tả ngoại hình nên mình không hiểu đề.Mong mấy bạn giúp mình với. Mình cảm ơn ạ

• Like
Reactions: nhi1234

nhi1234

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
20 Tháng tám 2010
625
1,329
221
Nghệ An
The Fighting Boys
mọi người ơi,giúp mình với,đây là bài thi nhưng cô lại không nói rõ cho mình biết là tả về bạn hãy kể về một câu chuyện về tình bạn nên mình muốn mấy bạn giúp.Bài này là bài nói tiếng Pháp. Khi mình đi học thêm thì thầy lại nói tả ngoại hình nên mình không hiểu đề.Mong mấy bạn giúp mình với. Mình cảm ơn ạ
nếu là bài văn tiếng Pháp thì mik nghĩ là tả ngoại hình:rolleyes::D

• Like
Reactions: Trang Vũ 2k5

Trang Vũ 2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng mười 2018
1,097
2,517
331
Nam Định
Trường THPT
mk nghĩ là viết về tình bạn

• Like
Reactions: nhi1234

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
Riêng về tiếng pháp chịu

Top Bottom