CLB Âm nhạc Tin nhắn âm nhạc - số 65

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tin nhắn 1 :
Người gửi : @Karry Nguyệt
Người nhận : @Vũ Ivy
Lời nhắn : Có phải khi yêu đơn phương sẽ chỉ đau một chút thôi đúng không chị? T-T
Bài hát kèm theo :
---------------------------------------------------
Tin nhắn 2 :
Người gửi : Ẩn danh
Người nhận : Người cần nhận
Lời nhắn : Bạn không biết mình, mình cũng không biết bạn :v Nhưng mà mình nói này, tình yêu đâu dễ nói lời tạm biệt, cho dù nó đau, nó vắt nát trái tim bạn bao nhiêu lần thì nó chỉ chuyển từ đối tượng này sang đối tượng khác thôi nha! :) Đối tượng cuối cùng yêu mình nhất mà mình ko hay biết chính là bản thân mình á, cho nên tập thương bản thân mình nhiều vào trước nhé! :) Hy vọng bạn đọc được nó! Tặng bạn bài hát đang đau nghe càng đau hơn :))
Bài hát kèm theo :
Tin nhắn 3 :
Người gửi : @Mart Hugon
Người nhận : @hoa du
Lời nhắn : Cố nốt phần bình chọn nha cô
Bài hát kèm theo :
Tin nhắn 4 :
Người nhận : @Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9
Lời nhắn : Anh quên em rồi sao???
Bài hát kèm theo :
Tin nhắn 5 :
Người nhận : @Võ Thu Uyên
Lời nhắn : Chào chị, chị đoán xem em là ai nha:D
Bài hát kèm theo :
Gửi yêu thương qua TIN NHẮN ÂM NHẠC nha mọi người

Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
5 Tháng một 2019
2,608
6,256
606
21
Lâm Đồng
Trường THPT Bảo Lộc
Bé nào nè? Anh là có trí nhớ siêu tốt luôn á, không dễ quên đâu bé ^^ Chúc em cuối tuần vui vẻ nha cô bé, chờ tin tốt từ anh nha ^^

• Like
Reactions: Mart Hugon

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Tin nhắn 5 :
Người nhận : @Võ Thu Uyên
Lời nhắn : Chào chị, chị đoán xem em là ai nha:D
Bài hát kèm theo :

Gửi yêu thương qua TIN NHẮN ÂM NHẠC nha mọi người
chị, em....
chị chịu luôn á, đâu biết em là ai đâu:v Ai gửi vậy nhỉ, ib đi:v
lời gửi có mặt cười, nhưng sao nhạc buồn vậy
@Hồ Nhi? @phamkimcu0ng? @Minh Minidora? hay là...

Last edited:

Đắng!

Giải Ba event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
Tin nhắn 2 :
Người nhận : Người cần nhận
Lời nhắn : Bạn không biết mình, mình cũng không biết bạn :v Nhưng mà mình nói này, tình yêu đâu dễ nói lời tạm biệt, cho dù nó đau, nó vắt nát trái tim bạn bao nhiêu lần thì nó chỉ chuyển từ đối tượng này sang đối tượng khác thôi nha! :) Đối tượng cuối cùng yêu mình nhất mà mình ko hay biết chính là bản thân mình á, cho nên tập thương bản thân mình nhiều vào trước nhé! :) Hy vọng bạn đọc được nó! Tặng bạn bài hát đang đau nghe càng đau hơn :))
Cảm ơn bạn.... Không biết bạn đang nói ai nhưng tớ cảm nhận được cậu đã và đang dành tình cảm cho người kia... Mình thì không quá đau khi yêu ai đó.... vì bản thân đã nhận quá nhiều nổi đau rồi.... Đúng là chỉ mình yêu mình cảm ơn bạn....(*^ω^*)
Tin nhắn 1 :
Người gửi : @Karry Nguyệt
Người nhận : @Vũ Ivy
Lời nhắn : Có phải khi yêu đơn phương sẽ chỉ đau một chút thôi đúng không chị? T-T
Bài hát kèm theo :
Sao cơ... Em yêu đơn phương sao.... Chị nói nhá... Thanh xuân của em chỉ có một dù em xấu dù em đẹp dù em như thế nào thì.... em cũng phải làm điều mà em thích... Em thích anh ta... em yêu anh ta... thì em phải nói... Yêu đơn phương đau lắm em... chị nói thật đó... Khi yêu một người... mà người ấy em chỉ có thể nhìn , có thể giúp họ, có thể là gì đó đặc biệt vd là bạn, bạn thân... em quan tâm họ nhưng em chả cho họ biết... còn nếu họ biết rồi nhưng họ lại quan tâm yêu thương người khác.... và người đó không phải em... chị nghỉ em nên buông.... Thời gian mà... mạnh dạng nói với anh ấy.... Em thích anh.... Giống như chị... Yêu anh khi không còn trong trắng.... Chị không muốn bỏ lỡ một giây phút được yêu.... Không bỏ lỡ một giây phút tồn tại.... Nói hết nổi lòng cho người đó.... Em biết không... nếu em biết cách yêu em sẽ chẳng nhận đến đau đớn cho mình.... Hãy yêu như cách em được sống... Hay yêu như đó là món quà mà cuộc sống ban cho em.... Yêu nhưng đừng đòi lại... Và hãy yêu một cách khôn ngoan nhất... Em nhé ! (/≧▽≦)/~┴┴

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
  • Like
Reactions: phamkimcu0ng