tìm nhóm để học nhóm nào !

F

flowerlovely2007

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi nghĩ tất cả chúng ta đến với diễn đàn này đều chung mục đích học hỏi , rèn luyện kiến thức bản thân mình , đặc biệt là những bạn đang học 12 chuẩn bị cho 2 kì thì quan trọng sắp tới .Như mọi người vẫn biết, học nhóm là 1 phương pháp khá hiệu quả , giúp chúng ta có điều kiện trao đổi nhau nhiều kiến thức. Mình lập ra topic này nhằm mục đích tập hợp những bạn đang học 12 có ý định học nhóm( mỗi nhóm gồm khoảng 5 người để tiện học ) . Dù cho các bạn ở đâu trên mọi miền đất nước , chúng ta vẫn có thể kết bạn và cùng nhau học tập. Mình khuyến khích các bạn học giỏi tham gia để có thể chia sẻ kiến thức của bạn giúp các bạn khác cùng tiến bộ . Đó cũng là 1 việc làm tốt phải ko ?
Nếu bạn nào muốn học nhóm xin các bạn hãy đăng kí . Chú ý khi đăng kí nhớ nói rõ : môn bạn học giỏi , môn bạn cần khắc phục nhé .
Có gì các bạn liên lạc qua yahoo : thamphanchondianguc7611@yahoo.com

Last edited by a moderator:
E

echxinhtinhnghich

hiiiiii mình cũng muốn tham gia nữa. mình học đc nhất hoá, toán thì tạm còn lí thì èo cần phải học hỏi thêm nhiều. nhưng sao it người tham gia thế nhỉ.

B

babykh0cnhe

thế thì mình cũng tham gia................................>>>>>>>>>>>>>>>>>>

Top Bottom