tìm em và tìm tôi

I

i_am_sorry_huong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi tìm em đã lâu lắm rồi ,tôi tìm tôi cũng ko hề kém \Leftrightarrowc/s bộn bề ,em là ngôi trong mắt của tôi .Tôi tìm em hay tìm lại tim tôi? Em sẽ biết điều đó chứ ,tôi hok muốn em hỏi câu vs từ tại sao?Và cũng chính tôi hok muốn nhìn thấy em nhỏ lệ ,trái tim tôi cũngđangkhóc từng giờ .Tôi đợi em đợi chờ trong vô vọng? Chính em nói ra tan nát trái timtôi.Tôi hok nghĩ là em vô tình hay em là sắt đá
Em đòi hỏi ai cho em điều ước ,em muổnằng ngày mai hok đến ,vậy sao em hok ước cho tôi.Tôi rất sợ và rất mong rằng em thay đổi để tim tôi sống lại.Kẻ giết tim em hok pải tôi nhưng tôi lại đangchịu hình phạt đó thay tên kia .Em im lặng làm cho bao ng` đau đớn chứ .Cả tôi và kẻ bạc tình kia
Mã:
cỏ cây còn đó bênđg`
   mà em đi hok hề vương ván
          tim  tôi thẫn thờ  chờ đợi
 và tìm em trong vô vạn đớn đau
Em biết hok tim tôi chỉ có 1 em ?Dù tim em đã có ng` khác nhưng đó là quákhứ mà sao em vẫn ôm lấy nó.Em khóc cần ng` lau nc mắt tôi sẽ làm ng` đó cho em .Em ngã cần ng` đợ dạy tôi sẽ làmng` đó của em .Hoa hồng trắng nó giông em thì nay hãy biến nó là hoa hồng đỏ .Màu đỏ đằm thắm ,màuđỏ của yêu thg .Tôi xin em đấy đừng làm như vậy @};- .C/s vs em hok còn ý nghĩa vậy tôi theo em đi tìm ý nghĩa cuộc sống .
Em cònmuốn tôi chứng minh cái j nữa để em chấp nhận tình yêu của tôi?
Em muốn tình tôi ngủ yên và cho nó thành dĩ vãng nhưng tôi hok làmđược điều đó .Chiếc gối tôi tặngem còn giữ vậy mà em vẫn nói chưa hề yêu tôi. Tôi biết làm sao nữa bây giờ.Tôi hứa chờ em mà em lại nói em hok thi tôi hứ chờ em mà em lại nói em hokcần .Vậy em cần điệu ở tôi ,em lấy đi trái tim tôi và em mangnó rời tôi mãi mãi bây giờ em còn muốn j nữa?
Ng` ta chê em xấu ,nói em chanh chua nhưng tôi chưa từng nghĩ vậy em hiểu hok?Tôi biết em đang ở đây và đang dõi theo tất cả nhưng sao hok ra mà cứ pải ẩn dưới cái tên nào đó chứ hok pải là traitimvodoi ?Tôi nghĩ em hok hề vô đối em đang chốn tránh tức là em đangtrở về vị trí ban đầu .Tôi tồi tệ đến vậy sao ,đến nỗi em pải tránh mặt như quỷ dữ?
Em hok nói tôi làm sao biết đc emnghĩ j và em cần j .Tôi tha thiết xin em nói lờithật lòng .Có thể ai đó sẽ nghĩ tôi thật ngu ngôk khi làm như thế này nhưng tôi nghĩ hokpải thế .Tôi biết bây giờ trongtim em tôi vẫnchỉ là 1 ng` bạn nhưng tôi sẽ cố gắng để tìnhbạn đó thành tình yêu
Em hãy cố lên ,dù cho hok ai tin và yêu em thì vẫn còn tôi luôn chờ em .Dù cho tấtcả mọi ng` nghĩ xấu về em ,vs mọi ng` em rất xấu nhưng trong timn tôi em luôn là ng` đẹp nhất
Tôi yeu em hok pải vì em xinh đẹp hay 1 lý do nào khác ,chỉ có 1 lý do duy nhất :tôi yêu ánh mắt và sự thật thà của em ,dù em luôn tỏ ra rất mạnh mẽ nhưng em vẫn cần 1 bờ vai dựa vào và tôi nhất định sẽ là bờ vai của em .Em luôn rất thông minh khi giải quyết nhưng bài toán khó nhưng trong tình yêu em rất ngôk nghêck .Em càng tỏ ra mạnh mẽ thì em càng yếu đuối trong mắt tôi .Nếu em nhất định chọn con đg` em đang đi thì xin em hãy nghĩ lại , con đg` em đi hok hề có hoa hồng và ngọt ngào đâu em ạ .
Xin em hãy nghĩ lại đi tương lai cỏnất dàivà đảng rộng mở vs em cơ mà ,em hok có quyền phá huỷ nó .
Với em thời gian là thoái hoá thì vs tôi thời gian chính là cái tạo
ƯU THẾ LAI CHO TÌNHYÊU CỦA TÔI.
Em có thể im lặng đến bao giờ và em sẽ để tim tôi vỡ ra thành muôn vạn mảnh ,nhưng tôi tin em sẽ gắn giúp tôi trái timdó và tôi chính là ngọn lửa duy nhất đẻ pá tan bức tường toàn băng của em
[]
(mod dừng lock pic này tôi hok hề vi pạm nên xin mod đừng lock ,lock nó chính là vứt đi chiếc chìa khoá duy nhất của đờitôi )[/COLOR]

Không dùng màu đỏ nha bạn

Last edited by a moderator:
C

chinhphuc_math

Tôi tìm em đã lâu lắm rồi ,tôi tìm tôi cũng ko hề kém \Leftrightarrowc/s bộn bề ,em là ngôi trong mắt của tôi .Tôi tìm em hay tìm lại tim tôi? Em sẽ biết điều đó chứ ,tôi hok muốn em hỏi câu vs từ tại sao?Và cũng chính tôi hok muốn nhìn thấy em nhỏ lệ ,trái tim tôi cũngđangkhóc từng giờ .Tôi đợi em đợi chờ trong vô vọng? Chính em nói ra tan nát trái timtôi.Tôi hok nghĩ là em vô tình hay em là sắt đá
Em đòi hỏi ai cho em điều ước ,em muổnằng ngày mai hok đến ,vậy sao em hok ước cho tôi.Tôi rất sợ và rất mong rằng em thay đổi để tim tôi sống lại.Kẻ giết tim em hok pải tôi nhưng tôi lại đangchịu hình phạt đó thay tên kia .Em im lặng làm cho bao ng` đau đớn chứ .Cả tôi và kẻ bạc tình kia
Mã:
cỏ cây còn đó bênđg`
   mà em đi hok hề vương ván
          tim  tôi thẫn thờ  chờ đợi
 và tìm em trong vô vạn đớn đau
Em biết hok tim tôi chỉ có 1 em ?Dù tim em đã có ng` khác nhưng đó là quákhứ mà sao em vẫn ôm lấy nó.Em khóc cần ng` lau nc mắt tôi sẽ làm ng` đó cho em .Em ngã cần ng` đợ dạy tôi sẽ làmng` đó của em .Hoa hồng trắng nó giông em thì nay hãy biến nó là hoa hồng đỏ .Màu đỏ đằm thắm ,màuđỏ của yêu thg .Tôi xin em đấy đừng làm như vậy @};- .C/s vs em hok còn ý nghĩa vậy tôi theo em đi tìm ý nghĩa cuộc sống .
Em cònmuốn tôi chứng minh cái j nữa để em chấp nhận tình yêu của tôi?
Em muốn tình tôi ngủ yên và cho nó thành dĩ vãng nhưng tôi hok làmđược điều đó .Chiếc gối tôi tặngem còn giữ vậy mà em vẫn nói chưa hề yêu tôi. Tôi biết làm sao nữa bây giờ.Tôi hứa chờ em mà em lại nói em hok thi tôi hứ chờ em mà em lại nói em hokcần .Vậy em cần điệu ở tôi ,em lấy đi trái tim tôi và em mangnó rời tôi mãi mãi bây giờ em còn muốn j nữa?
Ng` ta chê em xấu ,nói em chanh chua nhưng tôi chưa từng nghĩ vậy em hiểu hok?Tôi biết em đang ở đây và đang dõi theo tất cả nhưng sao hok ra mà cứ pải ẩn dưới cái tên nào đó chứ hok pải là traitimvodoi ?Tôi nghĩ em hok hề vô đối em đang chốn tránh tức là em đangtrở về vị trí ban đầu .Tôi tồi tệ đến vậy sao ,đến nỗi em pải tránh mặt như quỷ dữ?
Em hok nói tôi làm sao biết đc emnghĩ j và em cần j .Tôi tha thiết xin em nói lờithật lòng .Có thể ai đó sẽ nghĩ tôi thật ngu ngôk khi làm như thế này nhưng tôi nghĩ hokpải thế .Tôi biết bây giờ trongtim em tôi vẫnchỉ là 1 ng` bạn nhưng tôi sẽ cố gắng để tìnhbạn đó thành tình yêu
Em hãy cố lên ,dù cho hok ai tin và yêu em thì vẫn còn tôi luôn chờ em .Dù cho tấtcả mọi ng` nghĩ xấu về em ,vs mọi ng` em rất xấu nhưng trong timn tôi em luôn là ng` đẹp nhất
Tôi yeu em hok pải vì em xinh đẹp hay 1 lý do nào khác ,chỉ có 1 lý do duy nhất :tôi yêu ánh mắt và sự thật thà của em ,dù em luôn tỏ ra rất mạnh mẽ nhưng em vẫn cần 1 bờ vai dựa vào và tôi nhất định sẽ là bờ vai của em .Em luôn rất thông minh khi giải quyết nhưng bài toán khó nhưng trong tình yêu em rất ngôk nghêck .Em càng tỏ ra mạnh mẽ thì em càng yếu đuối trong mắt tôi .Nếu em nhất định chọn con đg` em đang đi thì xin em hãy nghĩ lại , con đg` em đi hok hề có hoa hồng và ngọt ngào đâu em ạ .
Xin em hãy nghĩ lại đi tương lai cỏnất dàivà đảng rộng mở vs em cơ mà ,em hok có quyền phá huỷ nó .
Với em thời gian là thoái hoá thì vs tôi thời gian chính là cái tạo
ƯU THẾ LAI CHO TÌNHYÊU CỦA TÔI.
Em có thể im lặng đến bao giờ và em sẽ để tim tôi vỡ ra thành muôn vạn mảnh ,nhưng tôi tin em sẽ gắn giúp tôi trái timdó và tôi chính là ngọn lửa duy nhất đẻ pá tan bức tường toàn băng của em
[]
(mod dừng lock pic này tôi hok hề vi pạm nên xin mod đừng lock ,lock nó chính là vứt đi chiếc chìa khoá duy nhất của đờitôi )[/COLOR]

Không dùng màu đỏ nha bạn
Hoàng à!sao cậu ngốk thế!hãy chờ đợi chờ đợi!
cuộc sống bi h là vậy!hãy chờ đợi và lặng im trái tim của cậu sẽ tìm sao lối thoát và pải hành động sao cho hợp lý!Đưng làm thế này tớ nghĩ là hok dc hay cho lém!và hãy cho Hương thêm thời gian suy nghĩ chứ!Hương đã nhìu lần khóc rùi!Bi h trai tim Hương đang như có 1 lớp bảo vệ vô cùng chắc háy phá nó ra từ từ!đừng quá nóng ruột nghen!rui có 1 ngày nào đó Hương sẽ trả lời!Yên tâm đi hãy chờ đợi và im lặng đi nghen!chúc cậu thanh công Hoàng à!

E

echcon_lonton_dihoc

anh hoàng
anh đừng zậy mà
anh bít trang hok
eck vẫn nhớ 1 câu nói của trang:'yêu là để cho người mình hạnh phúc,em sẽ ra đi chụi đựng mọi đau khổ để mang lại hạnh phúc cho người em yêu"
đó nhỏ xúi zậy mà đã bít chân lý đó.zậy sao anh lại cứ làm zậy,
khi vô toppic này anh nghĩ hương sẽ sao
lại khóc như bao lần anh lập topic vì hưong thui

T

traitimvodoi1994

tấtcả những câu trả lời cònthiếu j nữa à Hoàng ?
HÃY TỪ BỎ VÀ TIẾP TỤCTƯƠNG LAI CHO CHÍNH HOÀNG !
chán quá đi mất
nếu hoàng cần 1 lờihứa
hương sẽ hứa
KHI NÀO THI ĐẬU ĐẠIHỌC THÌLÚC ĐÓ HƯƠNG SẼ NGHĨ LẠI VÀ CỐ GẮNG MỞ CỬA TRÁI TIM 1 LẦN NỮA
CÒN H THÌ KO THỂ
thời gian đó chưa đủ để cm điều j
hương ko chấp đc 1 ng` ko chịu suy nghĩ chỉ vì chuyện yêu đương mà bỏ lỡ cả đời
hoàngnhất định biến hương thành kẻ có lỗi đã pá huỷ tương lai của hoàng thìcứ vc ,điều đó sẽ càng làm hương hận hoàng và coi thường hoàng
còn về chuyện của loan thìhoàng cứ yên tâm là hương ko sao ,cô ấy ko dám lkàm j đâu
êck à hương ko khóc nữa đâu và hương đủ mạnh mẽ để đối diện vs nó
nếu hoàngmuốn thìcứ để đó ko sao đâu

Last edited by a moderator:
P

phamminhkhoi

Tình yêu ?

Có sớm quá chăng ?

Có lẽ khi người ta đa xhoàn thành xong 1 hay nhiều tâm nguyện thì hãy nghĩ đén tình yêu.

Hãy nên là chỗ dựa chứ đừng để trở thành gánh nặng. Trong tình yêu không có chỗ cho sự thương hại. Đây là môọ sự ăn vạ với chính mình ư ?

Đọc những bài viết của bạn, mình không thấy có gì ấn tượng. yếu ớt và tội nghiệp, chừng ấy chưa đủ để tạo nên một tình yêu thực sự. Như là một sự dựa dẫm.

Ngẩng đầu lên chứ. Hãy nhìn vào tương lai của mình. Đừng yếu đuối thế.

B

baby_banggia34

anh i_am_sorry_huong phải chăng là wa' sớm khi nghĩ đến chuyện yêu đương
em nói thật anh đừng giận,đối vs em con trai wa' để ý đến chuyện đấy thì ko bao h em chấp nhận
anh nên nghĩ đến chị,anh làm thế này vừa ko có lợi cho anh lại làm tổn thương thêm lòng chị
nếu anh yêu chị thì hãy làm chị vui bằng tất cả những j mình có thể

D

doigiaythuytinh

i_am_sorry_huong ( cái nick nói lên tất cả ;)) )
Bạn là con trai, là thế hệ trẻ, nên còn có rất nhiều điều đang chờ đón ở tương lai
Iu đương thế này phải chăng là quá sớm
Những đau đớn ấy có giúp Hương đến với bạn ko?
Mình nghĩ, hương sẽ coi thường một con người yếu đuối như bạn
Bạn hãy để Hương nhìn mình bằng một con mắt đầy tin yêu, thán phục
bạn hãy cố thay đổi mình ,
Hãy sống tốt hơn, cố gắng và nỗ lực
để quên đi những chuyện buồn

A

alucky

đuíng rồi anh đừng coá như thế ,cái hương nó đã hứa nhất định nó sẽ làm mà ko cần lo lắng j cả
ok nha từ nay trở đi hãy cố gắng mà học tập

I

i_am_sorry_huong

anh sẽ từ bỏ

ah muốn e hp chứ hok pải đưa ra lời hứa đó .Ah hok bjết em làm zậy để làm j nhưng dù sao ah cũng muốn em hp
Em thấy mệt mỏi anh sẽ từ bỏ
Ah buông tay rồi đó em à .Ah chấp nhận buông tay ra để em tự do và zui zẻ .Ah chấp nhận mất e
Thà đau 1 lần còn hơn là đau mãi mãi
Khi hok thể thì ah pải buông tay thôi cố giữ cũng vô ick .Em đau khổ zì anh thỳ anh cuũng đâu zui zẻ j
Ah hok thể ick kỷ mà giữ em để nc mắt em pải nhỏ xuống
ah buông tay em ra rồi
hãy tựe tìm hp cho mình đi .em hãy sống cho mình và đừng sống cho ng` khác nữa .C/s là của em em có quyền làm chủ nó

C

chinhphuc_math

ah muốn e hp chứ hok pải đưa ra lời hứa đó .Ah hok bjết em làm zậy để làm j nhưng dù sao ah cũng muốn em hp
Ah buông tay rồi đó em à .Ah chấp nhận buông tay ra để em tự do và zui zẻ .Ah chấp nhận mất e
Khi hok thể thì ah pải buông tay thôi cố giữ cũng vô ick .Em đau khổ zì anh thỳ anh cuũng đâu zui zẻ j
ah buông tay em ra rồi
hãy tựe tìm hp cho mình đi .em hãy sống cho mình và đừng sống cho ng` khác nữa .C/s là của em em có quyền làm chủ nó
Làm thế là đúng roy đó!cuộc sống là bất tận..............................

T

traitimvodoi1994

ah buông tay em ra rồi
Cảm ơn rất nh` và mãi là bn nhé ,thật sự hương thấy hoàng đã trưởng thành hơn nh` rồi .Cố gắng lên thi đỗ đại học và thực hiện ước mơ của mình nhé. hương mãi là ng` bn của hoàng
cố gắng lên

Top Bottom