tìm bạn chia sẻ học tập

S

sonmoc

Chào bạn
Hi vọng bạn sẽ cùng các mem ở đây học tập vui vẻ
Năm nay học 11 hay năm nay lên 11 vậy ^^

Q

quoctin37

mình tên Quốc Tín muốn làm wen zới bạn để giuó đỡ nhau trong học tập ! mình học lớp 11 !

P

pttd

mình tên Thu Dung, năm nay học 11 , rất mong các bạn giúp đỡ trong học tập
Mong là chúng ta sẽ hợp tác vui vẻ

Q

quynhdihoc

Chao cac ban, may qua, minh cu tim muc nay mai, Xin tu gioi thieu minh la Giang Quynh, cai ten ma minh rat thich, nam nay minh moi len lop 11 . Co ban nao chia se gi k? Neu co gi muon hoi thi minh lam sao de lien lac, co can lap 1 hoi gi do k?, minh la mem moi nen chua biet nhieu lam, mong duoc su chi giao cua cac bac tien boi cung tuoi. Muc gioi thieu den day ket thuc. Co gi lien lac voi minh qua nick: suachua_hongquynh. Sorry vi cai tat dai dong van tu cua minh k sua dc. Rat mong dc hoi am. Bye Bye

P

pttd

theo mình nên lập 1 nhóm mem học cùng 1 khối 11 , như vậy thì có thể dễ dàng trao đổi và chia sẻ kinh nghiệm với nhau vì cùng 1 khối học , kiến thức học như nhau , mà đây cũng là 1 hình thức học nhóm đó
Rât vui được làm quen với các bạn
liên lạc với mình qua nick là: cobe_kemdau nha
nhắn tin là thành viên của nhóm 11 trên hocmai.vn còn tiện bề sắp xếp ấy mà

K

kuteboy_qn

tớ là Thy (boy nha^^!). năm nay mới đậu đại học. nhưng muốn tìm hiểu thêm chương trình cải cách. mong cac ban giup dỡ. nick: hiepsiocvit1234 ai muon lam ban cu add nha

H

hacxanh

hi, tớ nà hacxanh
tớ năm nay lên lớp 11 :">
hiện tại tớ cũng học nhóm với 1 số mem trong 4rum nhà mình (tất nhiên nà = tuổi ;)) )
các bạn muốn tham gia học cùng hok ;;)
ah` quên, nick mình nà : kurara_2008

N

nguyenthidieulinh3091993

timbanchiasehoctap

chao minh la dieu linh.namnay minh moi len lop 10 nhung rat muon lam wen voi nhieu ban tren trang web. va muon xin y kien ve viec hoc tap cua cac anh chi da di truoc .rat mong moi nguoi chia se cho em dc nhieu kinh nghiem trong viec hoc tap de em co the hoc dc tot hon.rat cam on moi nguoi;)

L

luanlpst

các bạn đừng có đăng kí rùi để đó nhá.bạn nào nếu muốn trao đổi kiến thức hay giúp đỡ trong học tập thì hãy để lại nick yahoo đi.đễ dễ liên lạc nick yahoo của mình cho_anh_duoc_love_2006 .mình sẽ thống kê nick Yahoo ở đây bạn nào thích thì hãy add vào

Top Bottom