[Thưởng thức] Bảo Anh - Sống xa anh chẳng dễ dàng

Toshiro Koyoshi

Bậc thầy Hóa học
Thành viên
30 Tháng chín 2017
3,918
6,124
724
18
Hưng Yên
Sao Hoả
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đã có ai nghe ca khúc mới của Bảo Anh chưa vậy ạ? Đang trong top 3 thịnh hành đó ạ! Mong mọi người nghe rồi cho ý kiến nha :) Riêng em thấy nó giống như Lạc Trôi phiên bản nữ.
@Nguyễn Triều Dương @hoangthianhthu1710@gmail.com @s2no12k3 @Yêu HM @Ann An @Nữ Thần Mặt Trăng @Thư Mun @Ngọc Đạt @Narumi04 @Hinachigo @nhat010105@gmail.com @Huỳnh Đức Nhật @Shmily Karry's @hatsune miku## @Hồng Nhật ....................

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
Đã có ai nghe ca khúc mới của Bảo Anh chưa vậy ạ? Đang trong top 3 thịnh hành đó ạ! Mong mọi người nghe rồi cho ý kiến nha :) Riêng em thấy nó giống như Lạc Trôi phiên bản nữ.
@Nguyễn Triều Dương @hoangthianhthu1710@gmail.com @s2no12k3 @Yêu HM @Ann An @Nữ Thần Mặt Trăng @Thư Mun @Ngọc Đạt @Narumi04 @Hinachigo @nhat010105@gmail.com @Huỳnh Đức Nhật @Shmily Karry's @hatsune miku## @Hồng Nhật ....................
thông cảm loa hỏng hông nghe đc TT^TT

Hinachigo

Học sinh tiêu biểu
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
3 Tháng tư 2017
2,493
3,482
543
19
Hà Nội
THCS Nguyễn Thượng HIền
Trồi ôi, trồi ôi, trồi ôi, t đang nghiện bài này quá chừng nè
mỗi tội sem MV không hiểu gì thôi :p

• Like
Reactions: hatsune miku##

Toshiro Koyoshi

Bậc thầy Hóa học
Thành viên
30 Tháng chín 2017
3,918
6,124
724
18
Hưng Yên
Sao Hoả
Trồi ôi, trồi ôi, trồi ôi, t đang nghiện bài này quá chừng nè
mỗi tội sem MV không hiểu gì thôi :p
Em hiểu sơ sơ như sau:
Cô kia yêu anh này như lại là yêu tinh nên đã hãm hại cô kia bằng bông hoa chạm vào là chết, cô đó biết anh ấy yêu cô này nên đã nhập vào cô ý để được tiếp cận anh kia. Nhưng sau đó anh ý thấy nhiều sự khác thường và đi tìm hiểu và biết ra sự thật bla bla...........
thông cảm loa hỏng hông nghe đc TT^TT
Thế thì khổ rồi ạ!
Nghe nhạc anime mới nóng :D.
Lúc nào cũng anime!

• Like

Yêu HM

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
967
1,159
239
20
Bình Thuận
THCS Chợ Lầu
Em hiểu sơ sơ như sau:
Cô kia yêu anh này như lại là yêu tinh nên đã hãm hại cô kia bằng bông hoa chạm vào là chết, cô đó biết anh ấy yêu cô này nên đã nhập vào cô ý để được tiếp cận anh kia. Nhưng sau đó anh ý thấy nhiều sự khác thường và đi tìm hiểu và biết ra sự thật bla bla...........

Thế thì khổ rồi ạ!

Lúc nào cũng anime!
Thế avatar e để là gì thế :v?

Hinachigo

Học sinh tiêu biểu
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
3 Tháng tư 2017
2,493
3,482
543
19
Hà Nội
THCS Nguyễn Thượng HIền
Em hiểu sơ sơ như sau:

Thế thì khổ rồi ạ!

Lúc nào cũng anime!
ờ ờ, dù saonthì cũng không hiểu gì

• Like

Hà Chi0503

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
26 Tháng mười 2017
1,685
4,335
529
Nghệ An
Em hiểu sơ sơ như sau:

Thế thì khổ rồi ạ!

Lúc nào cũng anime!
Chị nghe ròi nè ~ cũng nghiền bài này :)) Hy vọng là sẽ lên top trending, còn về phần nội dung chị cũng hiều đại ý như vầy, nhưng mà đoạn cuối tự dưng thấy nam chính ngoảnh lại nhìn cô ny rồi tự đâm vào ngực mình... là sao ấy -.- cứ ngỡ là anh chuẩn bị đâm chị yêu tinh này, bất ngờ ghê :v

Last edited:
  • Like
Reactions: Toshiro Koyoshi

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Bài này anh nghe anh thấy rất hay, cảm xúc anh như dâng trào. Anh từng nghĩ anh sẽ không thể sống được nếu thiếu cô ấy em ạ, cô ấy như là cả một vầng trời yêu dấu, anh cảm thấy mình thay đổi thật nhiều vì cô ấy, anh chỉ crush chứ không dám nói. Buồn lắm em ạ!

Toshiro Koyoshi

Bậc thầy Hóa học
Thành viên
30 Tháng chín 2017
3,918
6,124
724
18
Hưng Yên
Sao Hoả
Bài này anh nghe anh thấy rất hay, cảm xúc anh như dâng trào. Anh từng nghĩ anh sẽ không thể sống được nếu thiếu cô ấy em ạ, cô ấy như là cả một vầng trời yêu dấu, anh cảm thấy mình thay đổi thật nhiều vì cô ấy, anh chỉ crush chứ không dám nói. Buồn lắm em ạ!
Y như cô yêu tinh trong MV đó đúng không anh?
Chị nghe ròi nè ~ cũng nghiền bài này :)) Hy vọng là sẽ lên NO.1 nhanh ,còn về phần nội dung chị cũng hiều đại ý như vầy ,nhưng mà đoạn cuối tự dưng thấy nam9 ngoảnh lại nhìn cô ny rồi tự đâm vào ngực mình ...là sao ấy -.- cứ ngỡ là a chuẩn bị đâm chị yêu tinh này ,bất ngờ ghê :r3
Em cũng mãi ms hiểu nội dung

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Y như cô yêu tinh trong MV đó đúng không anh?

Em cũng mãi ms hiểu nội dung
Em sao á, anh nói thiệt ý, người con gái ấy anh không quên được, cô ấy ở diễn đàn mình nà em. Lúc nói chuyện với cô ấy anh cảm thấy thoải mái, cứ " mày...mày..tao...tao" mà vui, dần anh cảm thấy crush luôn em ạ!
Nghe bài này đồng cảm lắm!

Hà Chi0503

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
26 Tháng mười 2017
1,685
4,335
529
Nghệ An
Ai cũng vậy a à :''>> ,e thì chỉ đến mức idol hay gì đó thôi ,k bao giờ tiến quá giới hạn !
P/s : Nếu a thực sự thích như vậy thì sao không thử nói ra đi ạ ,nếu không sẽ mất đi như cô yêu nữ đó đấy Yociexp77

Hinachigo

Học sinh tiêu biểu
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
3 Tháng tư 2017
2,493
3,482
543
19
Hà Nội
THCS Nguyễn Thượng HIền
Bảo Anh mới chia tay Hồ Quang Hiếu mà làm bài này, hình như có thông điệp gì đó....

• Like

Toshiro Koyoshi

Bậc thầy Hóa học
Thành viên
30 Tháng chín 2017
3,918
6,124
724
18
Hưng Yên
Sao Hoả
Bảo Anh mới chia tay Hồ Quang Hiếu mà làm bài này, hình như có thông điệp gì đó....
Có lẽ vậy, chắc bài này đúng với tâm trạng của Bảo Anh trong lúc này
Ai cũng vậy a à :''>> ,e thì chỉ đến mức idol hay gì đó thôi ,k bao giờ tiến quá giới hạn !
P/s : Nếu a thực sự thích như vậy thì sao không thử nói ra đi ạ ,nếu không sẽ mất đi như cô yêu nữ đó đấy Yociexp77
Em đồng ý với ý kiến của chị! Anh thử tỏ tình xem biết đầu bất ngờ!

Hà Chi0503

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
26 Tháng mười 2017
1,685
4,335
529
Nghệ An
Có lẽ vậy, chắc bài này đúng với tâm trạng của Bảo Anh trong lúc này

Em đồng ý với ý kiến của chị! Anh thử tỏ tình xem biết đầu bất ngờ!
Chắc chắn sẽ là bất ngờ :D (Nhưng không biết bất ngờ ở phương diện nào đây :v)

Last edited:
  • Like

Đặng Thư

Mùa hè Hóa học
Thành viên
17 Tháng năm 2017
1,288
1,446
249
19
Chị vừa nghe xong, thấy cũng hay hay. Nghe thì thấy giai điệu này quen lắm, không biết là gặp ở đâu rồi. Nội dung hay đấy! Tóm lại là xuất sắc

Top Bottom