thức sự rất thất vọng

N

nguyen_anh78

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

khoa luyên hệ phương trình của hocmai 2 bài nưa là hết mà 3 tuần không được thêm 1 bài, thế là sao hả các anh, em thật sự quá buồn, gọi điệm cho các anh bảo, các anh bảo có ngay có ngay, vậy 3 tuần ma không có tăm hơi gì, quá thất vọng

H

hocmai.cskh

Chào em, thực sự thì không thể xin lỗi các em mãi được, không thể hứa mà không làm gì, làm như vậy càng làm mất niềm tin ở các em, các bạn học sinh đang theo dõi khóa học, đang chuẩn bị bước vào kỳ thi ĐH sắp tới, ngóng chờ bài giảng ra từng ngày. Anh cũng biết có nhiều bạn hàng ngày vào ngó xem có bài giảng chưa để học. Anh cũng như tất cả các anh chị và thầy cô tại Hocmai.vn hiểu điều đó, hiểu tâm trạng của các em. Hocmai.vn cũng đang cố gắng hết sức để cùng với các thầy cô ghi hình, biên soạn và cập nhật bài giảng lên sớm nhất có thể. Trong tất cả các cuộc trao đổi, cuộc họp, vấn đề trên đều được xem là trọng tâm và ưu tiên nhất. Khóa chuyên đề PHƯƠNG PHÁP GIẢI PHƯƠNG TRÌNH, BẤT PHƯƠNG TRÌNH VÀ HỆ PHƯƠNG TRÌNH ĐẠI SỐ thầy Tín, còn 1 bài giảng cuối, Hocmai.vn sẽ cố gắng thu sếp cùng thầy hoàn tất vào thời gian sớm nhất. Trân trọng

Top Bottom