Tài năng HMF Thư viện nhỏ của Bo - Design

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
20
Bắc Ninh
Bang Tan Sonyeondan <3 , Wanna One <3 , Samuel <3 , Stray Kids <3
Chao xìn ~
Lâu lắm rồi tớ không đăng bất cứ pic nào lên cả nên là showroom mốc meo rồi . Vậy nên hôm nay tớ quyết làm 2 pic quotes để chống bơ và chống mốc cho showroom
# Pic9
Tae Hyung.jpg Tae_Tae.jpg
Dù nó chả đẹp đẽ gì nhưng mà tớ muốn nghịch chơi thôi à ! Tớ mới lấn sân sang khoản này nên các bạn ném đá nhiệt tình nhé ! Tớ xin nhận hết để tớ lấy về xây lâu đài cho OngNiel nhà tớ nè ~

Last edited:

Beo1206

CTV Thiết kế
Cộng tác viên
11 Tháng mười 2017
2,347
3,063
474
18
Vĩnh Phúc
THPTXH
Chao xìn ~
Lâu lắm rồi tớ không đăng bất cứ pic nào lên cả nên là showroom mốc meo rồi . Vậy nên hôm nay tớ quyết làm 2 pic quotes để chống bơ và chống mốc cho showroom
# Pic
View attachment 93214 View attachment 93215
Dù nó chả đẹp đẽ gì nhưng mà tớ muốn nghịch chơi thôi à ! Tớ mới lấn sân sang khoản này nên các bạn ném đá nhiệt tình nhé ! Tớ xin nhận hết để tớ lấy về xây lâu đài cho OngNiel nhà tớ nè ~

Ư... em cảm thấy chị des bìa kia đẹp hơn des quotes . Mà pic thứ 2 có lẽ font không được hợp lắm , cre nên cho dịch sang phải chút , chèn hẳn lên nền trắng kia ấy .

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,245
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Chao xìn ~
# Pic
Uầy :D Chờ lâu lắm rồi mới thấy chị Phương comeback ^^
Đẹp lắm chị ơi ><

• Like
Reactions: ARMY's BTS

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
20
Bắc Ninh

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Trung Học Phổ Thông Chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm
Chao xìn ~
# Pic
Cre nhỏ lại
Pic 2 để chữ thẳng + màu chữ không hợp, có mấy chỗ cùng màu với nền nên không thấy

• Like
Reactions: peekaiyuan64

Venetto Schubert

Học sinh
Thành viên
29 Tháng mười 2018
86
94
21
19
Quảng Bình
Trung học cơ sở Xuân Ninh
Thế này cũng được, nhưng thím nên đổi lại font khác cho nó mềm mại hơn, hoặc cute hơn nhé

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Chao xìn ~
# Pic
cái thứ 2 chỉnh lại 1 chút đi
nên đổi font

• Like

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
20
Bắc Ninh

Venetto Schubert

Học sinh
Thành viên
29 Tháng mười 2018
86
94
21
19
Quảng Bình
Trung học cơ sở Xuân Ninh
Comeback đây ! á hé hé ( bỏ qua điệu cười vô duyên này nhe )
Pic 5
~ My crush is Kang Daniel ~
View attachment 70574
- Cerdit by Bo
- Styles by Bo
- Ảnh Gồ sama hân hạnh tài trợ chơi trình này :v
- Được hôm chủ nhật ba má đi ăn cỗ cưới 1 mình con 1 vương quốc ! Dẩy lên anh em ơi . Nghe nhạc You stole my heart hay quá nên nổi hứng ngứa tay . Mong góp ý nà ~ Cưng quá đi thôi
- Không mang đi đâu khi chưa có sự cho phép của tớ . Vì chúng ta là người lịch sự mà ai lại làm ăn thế :D
Cái này nè @ARMY's BTS

• Like

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
20
Bắc Ninh
Tèn tèn ~ sau bao lâu nghĩ ngợi tớ đã quyết định đăng em nó
#pic10
~ Dainel ! You got the best of me ~
Đăng để ăn mừng thoát kiếp thi cử :rongcon31:rongcon31:rongcon31
Tất cả mọi thứ đều là công tớ lượm nhặt nên không có credit ai cả nha :rongcon47
Aigoo ~ cái ảnh này là cái hôm anh " bồ " tớ đi tham dự PRD 101 ss3 đóa nhá ! Cái anh Quàng tử này làm cho biết bao nhà báo tốn giấy mực để miêu tả vẻ đẹp của mình ~ :rongcon25:rongcon25
Mang đi đâu xin mời credit
Ai có lòng tốt thì cho xin thêm vài cái psd nha nha :D:D:D

• Like
Reactions: Venetto Schubert

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
20
Bắc Ninh
#Pic11
A lô B lô C lô tớ lại quay lại với mảng bìa đây ~ * clap clap clap *
~ So baby don’t let yourself cry ~
Credit : by Bo
Texure by Rosezeep
PNG by quên nguồn do down quá lâu @_@
Text : Chuyến tàu thời gian sẽ mang đi thanh xuân của tớ nhưng nó sẽ mãi mãi chẳng mang đi được bóng hình người con trai mà tớ yêu thương theo đuổi năm nào ...
Các bạn vào gạch đá nhiệt tình cái nhể kkk . Cảm ơn vì đã nhận xét nhé !
Tâm sự nho nhỏ của tớ :
Tớ nghĩ là tớ đã quên mất ngày đôi ta gặp nhau Seong Woo ạ . Tớ chẳng còn nhớ hôm ấy cậu mặc áo màu gì , tóc cậu màu gì . Tớ chỉ còn nhớ tớ điên cuồng thích cậu . Nói thật , đôi khi tớ rất thiên vị Daniel , tớ thường nghĩ đến cậu ấy trước khi nghĩ đến cậu . Thật sự thật sự tớ ngàn lần xin lỗi cậu . Tớ xin lỗi vì đã chẳng thể yêu thương cậu nhiều hơn . Nhưng Seong Woo à cậu biết chăng , nếu bạn trai thì tớ thật sự thích 1 người như Daniel . Còn nếu là anh trai hay bạn thân thì tớ muốn 1 người như cậu . Seong Woo à , tớ thích cậu ! Cảm ơn à hẹn gặp lại cậu nhé ~

• Like
Reactions: thuytien12112005

Nguyễn Tùng Ân

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng ba 2018
190
289
61
17
Cần Thơ
THCS An Lạc
#Pic11
A lô B lô C lô tớ lại quay lại với mảng bìa đây ~ * clap clap clap *
~ So baby don’t let yourself cry ~
View attachment 94863
Credit : by Bo
Texure by Rosezeep
PNG by quên nguồn do down quá lâu @_@
Text : Chuyến tàu thời gian sẽ mang đi thanh xuân của tớ nhưng nó sẽ mãi mãi chẳng mang đi được bóng hình người con trai mà tớ yêu thương theo đuổi năm nào ...
Các bạn vào gạch đá nhiệt tình cái nhể kkk . Cảm ơn vì đã nhận xét nhé !
Tâm sự nho nhỏ của tớ :
Tớ nghĩ là tớ đã quên mất ngày đôi ta gặp nhau Seong Woo ạ . Tớ chẳng còn nhớ hôm ấy cậu mặc áo màu gì , tóc cậu màu gì . Tớ chỉ còn nhớ tớ điên cuồng thích cậu . Nói thật , đôi khi tớ rất thiên vị Daniel , tớ thường nghĩ đến cậu ấy trước khi nghĩ đến cậu . Thật sự thật sự tớ ngàn lần xin lỗi cậu . Tớ xin lỗi vì đã chẳng thể yêu thương cậu nhiều hơn . Nhưng Seong Woo à cậu biết chăng , nếu bạn trai thì tớ thật sự thích 1 người như Daniel . Còn nếu là anh trai hay bạn thân thì tớ muốn 1 người như cậu . Seong Woo à , tớ thích cậu ! Cảm ơn à hẹn gặp lại cậu nhé ~
đẹp mà, gạch đá gì... Cho thêm xi măng thui, xây ngôi nhà tình ái rồi treo mấy cái poster đó lên tường :p

• Like
Top Bottom