Thủ tục xin phúc khảo đại học.

N

nguyentuyetvan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Năm nay em d thi đt thi đi hc năm 2009, theo thang đim chm kết qu trên báo và trên mng em có th t chm các môn trc nghim ca mình là 8,4 môn lý và 7,4 môn hoá kết qu thi vừa qua cho thấy kết quả môn lý của em là 8 hoá là 7.25 liệu em có làm phúc khảo dước không vì với em 0.25 cũng rất quan trọng quyết định đỗ hay trượt? Và thủ tục làm phúc khảo thế nào vì em thi ở xa có cách nào không cần đến tận trường thi để đăng kí và nộp tiền phúc khảo không?

T

thefool

Năm nay em d thi đt thi đi hc năm 2009, theo thang đim chm kết qu trên báo và trên mng em có th t chm các môn trc nghim ca mình là 8,4 môn lý và 7,4 môn hoá kết qu thi vừa qua cho thấy kết quả môn lý của em là 8 hoá là 7.25 liệu em có làm phúc khảo dước không vì với em 0.25 cũng rất quan trọng quyết định đỗ hay trượt? Và thủ tục làm phúc khảo thế nào vì em thi ở xa có cách nào không cần đến tận trường thi để đăng kí và nộp tiền phúc khảo không?
ok.làm thủ tục phúc khảo thế nào nhỉ.mình cũng lo máy chấm thiếu bởi 0,25 đối với mình cũng rất quan trọng.

P

phuchdvn

Uhm , ai bít thì vào chỉ cái coi .
Mình cũng như bạn vậy so đáp án của bộ thì được 18.5 tưởng đỗ được ĐH Xây Dựng . Nào ngờ bây h công bố đc có 16 , chết tui mất . Ai bit chi mình với .
Sao lại có chuyện chênh lệch điểm thế này nhỉ ....

Top Bottom