Thứ Hai 6/2/2012

Status
Không mở trả lời sau này.
M

maiminhtien

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ma Kết (22/12-19/01)

Cho dù Ma Kết là người rất dễ tính và hòa nhã thì bạn cũng nên "thương" mình một chút. Hãy học cách nói "không" với những lời nhờ vả vô lý của bạn bè. Đừng nghĩ rằng bạn sẽ làm họ thất vọng vì có khi bạn đang giúp chính họ ấy chứ. Và giúp cả bạn nữa ý.

Lucky 4

Bảo Bình (20/01-18/02)

Kiên trì không phải là đức tính vốn có của Bảo Bình. Nhưng hôm nay bạn cần điều đó hơn bao giờ hết. Các dự định cả xa lẫn gần của bạn đều rất thực tế và trong tầm tay. Có điều, bạn chưa bao giờ kiên trì để đi đến bước cuối cùng.

Lucky 4

Song Ngư (19/02-20/03)

Hôm nay là ngày tốt nhất để đưa ra một kế hoạch nghiêm túc cho tương lai và chứng tỏ bạn đã trưởng thành. Bạn đã có tất cả những dữ liệu cần thiết rồi, bây giờ chỉ việc phân tích và ngẫm nghĩ xem Song Ngư sẽ phải đối mặt với những thử thách gì thôi.

Lucky 5

Bạch Dương (21/03-20/04)

Bạn thường rất khá trong việc nhận ra những rắc rối rõ ràng. Đừng có cuống lên tự mình bắt tay vào giải quyết mọi chuyện. Sao bạn không viện đến sự giúp đỡ của lũ bạn thân nữa.

Lucky 3

Kim Ngưu (21/04-20/05)

Kim Ngưu chưa hề hài lòng với cuộc sống của mình. Đây chính là thời điểm bạn cần hành động để thay đổi. Nhìn nhận sự việc từ mọi khía cạnh để tránh rắc rối nhé. Và hơn hết, hãy tiết kiệm năng lượng và cả tiền nữa. Bạn sắp phải triển khai một kế hoạch cực khủng đấy.

Lucky 3

Song Tử (21/05-21/06)

Có người sẽ khiến bạn rất sao nhãng hôm nay, nhưng quan trọng là bạn phải cố gắng tập trung. Song Tử luôn tin và dựa vào khả năng của mình. Bạn không sai đâu, thậm chí, bạn đã đưa ra một quyết định khôn ngoan cơ đấy. Chỉ cần cố gắng nữa thôi là mọi chuyện sẽ thật tuyệt với bạn.

Lucky 4

Cự Giải (22/06-22/07)

Nếu bạn đang sống trong một mớ hỗn độn thì hôm nay là ngày tuyệt vời để sắp xếp lại mọi thứ theo đúng trật tự của nó. Bạn sẽ không thể ngờ là điều này có ích đến thế nào đâu. Còn nữa, hãy cẩn thận với lời nói của bạn hôm nay nhé. Đừng làm gì cho đến khi mọi chuyện rõ ràng.

Lucky 3

Sư Tử (23/07-23/08)

Một vài rắc rối nho nhỏ sẽ đến ngày hôm nay. Nhưng thật may đây cũng là ngày bạn rất dồi dào năng lượng. Thậm chí, bạn còn nên cân nhắc thực hiện một số kế hoạch lớn của mình. Cơ hội sẽ lớn hơn nếu bạn vạch ra những hướng đi cụ thể.

Lucky 5

Xử Nữ (23/08-22/09)

Một chuyện không mấy dễ chịu sẽ đến với bạn vào ngay sớm ngày hôm nay. Rất có thể bạn sẽ phải đối mặt với một người bạn không ưa cho lắm. Nhưng đây chính là lúc bạn vận dụng khả năng ngoại giao rất tốt của mình. Hãy nghĩ thoáng một chút nhé.

Lucky 3

Thiên Bình (23/09-22/10)

Bạn có thể sẽ rủng rình về tiền bạc một chút trong hôm nay. Những ý tưởng mới và hay ho cũng chọn hôm nay để đến với bạn luôn. Nhưng để thực sự tận dụng được một ngày đẹp thế này, bạn cần giữ cho tâm hồn cời mở và tinh thần thoải mái nhé.

Lucky 4

Thần Nông (23/10-21/11)

Sự bình tĩnh là điều Thần Nông cần nhất cho ngày hôm nay. Mọi chuyện có thể đi trật hướng một chút và chính sự bình tĩnh sẽ giữ cho bạn không cư xử ngoài tầm kiểm soát. Hãy sắp xếp thời gian để nghĩ về bản thân mình nữa, bạn sẽ phát hiện ra nhiều điều mới mẻ.

Lucky 4

Nhân Mã (22/11-21/12)

Cuối cùng, bạn đã bắt đầu nhìn thấy thành quả từ những cố gắng của mình. Đến lúc này, bạn lại nghĩ rằng lẽ ra bạn đã làm được điều gì đó tốt hơn. Đừng quá tham lam như vậy Nhân Mã. Trước hết, hãy dành thời gian nghỉ ngơi và tận hưởng cuộc sống đi đã nhé.

Lucky 5

B

barbieflower

Sư Tử (23/07-23/08)

Một vài rắc rối nho nhỏ sẽ đến ngày hôm nay. Nhưng thật may đây cũng là ngày bạn rất dồi dào năng lượng. Thậm chí, bạn còn nên cân nhắc thực hiện một số kế hoạch lớn của mình. Cơ hội sẽ lớn hơn nếu bạn vạch ra những hướng đi cụ thể.

mong là zậy!

C

callalily

Sư Tử (23/07-23/08)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom