THPT Trần Nguyên Hãn ( Hải phòng)

D

daothanhthuyhp

mình hiện học lớp 9 và có nguyện vọng vào trường này.Ai đã đang học trường này cho mình bí quyết nha.Hi vọng được gặp các bạn ở trần nguyên hãn:)>-

N

nhocprohp

tốt em ah ! chị là cựu hs tnh giờ chị học đại học rồi !~ ^^! cố lên em

E

einstein_hp01

toàn dân Trần Nguyên Hãn thôi ah, hay wa, thật tự hào về học sinh trường ta ====> chăm học :D

X

xman9491

mình là cựu học sinh tnh vừa thi đại học đây, sắp vào hàng hải rồi, mới bik tin trường mình bà sâm hiệu trưởng đì bà lan hóa đi thái phiên rồi, còn bà diệp hiệu phó thì đi ngô quyền, tình hình là đi nhìu nữa, trong khi giáo viên mới toàn con cháu bà ấy, vừa vào trường đã làm chủ nhiệm rồi, ko bik tương lai tnh đi về đâu

S

saobuonno1

sao ay' TC? vay! tui phat chet thoy . to' o truong` THPT An lAo~nghe vay ma sax. moi' chi? 1 ko thui la tan doi` oy

S

saobuonno1

weeeeeeeee! to' xin tu gioi' thieu to' la` le^ quo^c khanh'! nam nay len lop' 12. Truong` THPT Anlao~
ai muon' lam quen pmmmmm nickname:em_co_yeu_anh_dau_BABY! cam? on cac' ban

B

boycuchuoi

cô Đoàn già già lùn lùn phải không mình học cô ấy nè mình C11 bạn C mấy vậy mình trước cấp 2 cũng học Tiếng Pháp nhưng bây giờ học TA hơi vất vả nhưng cô doàn dạy cũng hay cô chỉ hơi chậm chậm 1 tí thui toàn đến muộn 10-15 phút thui nhưng cô vui tính mà dạy mình cũng hiểu đấy chứ cô dạy cả 2 trường đấy

Last edited by a moderator:
N

nhocprohp

mấy em có ai đăng kí thi đại học nha trang ( thủy sản ) ko ? ở bắc ninh, năm nay chị coi thi ở đó

L

lunvan

hi
chào mọi người.
topic này lâu k có ng vào nhỉ
e là mem mới ở trần nguyên hãn ạ
cho e làm quen nhá
e học 10c2 ạ :d

Top Bottom